ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

ทีมงาน Infinity Ward แห่ชมตัวอย่างเปิดตัว Battlefield 1

ทีมงาน Infinity Ward แห่ชมตัวอย่างเปิดตัว Battlefield 1

หลังจากเปิดตัว Battlefield 1 ที่ทำเอาเรียกเสียงฮือฮาได้จากเกมเมอร์ทั่วโลก แต่รู้หรือไม่ว่าเสียงฮือฮาที่เราได้ยินนั้นไม่เว้นแม้กระทั่งจากทีมงาน Infinity Ward ผู้สร้างเกมอย่าง Call of Duty: Infinite Warfare เลยด้วย

ดูได้จากรูปการตอบคำถามแฟนเพจของ Infinity Ward ด้านล่างนี้ได้เลย

“พวกแกดูตัวอย่างใหม่ BF1 รึยัง? จำได้ว่าทีม DICE เคยสบประมาทเอ็งไว้นะ ดูเหมือนว่าเขาจะคิดถูกฟ่ะ”
    “ตัวอย่างเปิดตัวเจ๋งมาก ยอดเยี่ยมจริงๆทีม DICE”

ไม่เว้นแม้กระทั่งทวิตเตอร์ส่วนตัวของทีมงานแต่ละคนเองก็มีด้วยเช่นกัน

“สุดยอดมาก BF1! ชอบระบบแอนิเมชั่นบนใบหน้าและการเรนเดอร์ภาพจริงๆ สู้ๆนะ! ยกนิ้วให้ทีมเรนเดอร์เลย”

– Michael Drobot หัวหน้าทีมฝ่ายการแสดงผลของ Infinity Ward

นี่ก็อีกคน

“ตัวอย่างใหม่ #BattlefieldWorldPremier อย่างเจ๋ง ยินดีด้วยนะ @EA_DICE สำหรับงานเปิดตัว”

– Douglas Holder ทีมออกแบบเกมของ Infinity Ward

หรือจะระดับสูงก็มีอีกคน

“ยินดีด้วย @EA_DICE สำหรับงานเปิดตัว เพลงที่เลือกมาก็เจ๋ง ทุกอย่างถูกนำเสนอออกมาอย่างยอดเยี่ยมจริงๆ”

– Eric Monacelli ผู้อำนวยการฝ่ายสื่อสารองค์กรของ Infinity Ward

Credit : GamingDose
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ปล. จะคอมเม้นท์หรือจะแสดงความคิดเห็นอะไรกรุณาให้เกียรติผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ ขอบคุณครับ #RipCoD
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    ปล. จะคอมเม้นท์หรือจะแสดงความคิดเห็นอะไรกรุณาให้เกียรติผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ ขอบคุณครับ #RipCoD
    ลั่นเลยครับแหม่ๆ 5555 BF น่าสนใจมากๆครับ COD ไม่รู้สิผมเฉยๆถ้าภาคนี้ออกมาไม่รอดจริงๆคราวหน้าขอให้ดีกว่าเดิมละกันเนอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    MW:RemasของRavenยังพอชนได้

แต่Infinite Warfare?.. บรัยยยยส์

#TeamBF1 #TeamCpt.Price

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    เกมออกแล้วค่อยมาด่าดีกว่า กลัวออกตัวแรงแล้วเงิบ

แต่มันใจว่าได้ด่าชัวๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MADAFAKA : 10th May 2016 เมื่อ 09:31
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    DICE คงเตรียมตัวมาดีแล้วตอนนี้ก็ฟังคนเล่นมาขึ้นดูจาก bf4 ตอนออกใหม่ๆกับตอนนี้ต่างกันพอสมควรเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อิจฉาเขาก็บอก55

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ตอนนี้หลายคนไปเล่น BF4 แก้เซ็งสินะ เซิฟเต็ม เข้าคิวอย่างนาน

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    DICE หวังว่ายังคงไม่ลืม Glitches กันหรอกนะ อิอิ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    โอ้ยยยย ลั่นนนน

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    DICE หวังว่ายังคงไม่ลืม Glitches กันหรอกนะ อิอิ
    ถ้าไม่มีก็ไม่ใช้ bf สิผมว่าฮาดี

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    CoD ผมเล่นทุกภาคยกเว้น 3ภาคหลังไม่ได้เล่นละ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เอิ่ม ทีมงาน COD มาชม BF ก็เป็นเรื่องดีนิ แต่มีแต่คนมาเม้นต่อว่า - -

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KigTomm อ่านกระทู้
    ตอนนี้หลายคนไปเล่น BF4 แก้เซ็งสินะ เซิฟเต็ม เข้าคิวอย่างนาน
    ป่าวครับเพราะมันลง origin access แถวฟรี DLC ทุกตัว ไม่แปลกทำไมคนเยอะครับ
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    BF4 ช่วงนี้ไก่เยอะมากกก แต่ยิงไก่ ก็สนุกดี บางทีก็เซ็ง 55

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ขอตัวไปดูตัวอย่างแป๊บ...
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมไม่เอาข่าวทีมงาน DICE ไปแขวะ CoD ลงด้วยละครับ???????