ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 256

Talking [PC] King Arthur gold เกมส์Action+วางแผนดีดีที่คุณไม่ควรมองข้าม [เล่นออนไลน์ได้] [MF] 13.42 MB !

Download 1 PART : http://www.mediafire.com/download.php?yiz2bwfs3y6do5p [MF]

PASS : psdestiny@jokergame <<< เป็นสีขาว

ใครที่ลงแล้วเล่นหรือสนุกยังไงก็ช่วยมาโพสลงด้วยนะคร้าฟ ^ ^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pong อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ ยังเล่นไม่เป็นเลยเล่นจะลองหัดเล่นดูนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tsted5u7 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้นะครับ >..<
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gap อ่านกระทู้
    โคตรหนุกคับ มายืนยันว่าเล่นได้ 100%
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neckdd อ่านกระทู้
    เล่นด้่วยอีกคน ๆ ผมเล่นได้แล้ว ชื่อ Neckz น่ะคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Naowarat อ่านกระทู้
    พอจะเล่นเป็นละครับ ... ผมชื่อ Naowarat นะ ถ้าเจอกันก็อย่าลืมทักละ :')

และก็สอนวิธีเล่น Builder หน่อยสิ ... สร้างเป็นแค่อย่างเดียวเอง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BloodWar อ่านกระทู้
    ยืนยันครับเล่นได้ 100 เปอร์เซ็นต์ กำลังลองเล่นครับ ^w^ งงดีแหะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dazio อ่านกระทู้
    สนุกมากเลยครับตอนแรกเล่น Builder สร้างป้อมสูงๆเลยแล้วเปลี่ยนไปเล่น Archer มันมาก555+
    หรอยข้างบนมันส์เลยโดนฝรั่งด่า ฟักๆ อย่างเดียว

ชื่อ dazio นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ verygoodz1 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 10000000000000% ครับผม โดนด่า noob ประำจำ T^T
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheMasterOm อ่านกระทู้
    เล่นได้100 % ครับมันมาก ตัวชื่อ klngeklnge

เซิฟเว้อไทยตอนนี้เปิดตามปกติแล้วน้า รายละเอียดด้านล่างเลยคับ ^ ^

วิธีการลง

1.พอโหลดเกมส์แล้วแตกไฟล์ใส่พาสเสดแล้ว จะได้โฟลงเด้อ setup มาก็คลิกแล้วติดตั้งเลย
    2.พอติดตั้งเสดคลิกที่ชอตคัตตัวเกมส์ จะมีัหน้าต่างโปรแกรมดำๆขึ้นมาไม่ต้องกดปิด รอมันอัพเดดแพชสักแปป
    3.พออัพเดดแพชเสดก็ปิดโปรแกรมแล้วเข้าใหม่

เวลาเล่นเกมส์ห้ามปิดโปรแกรมที่เปนดำๆนะครับ

วิธีเล่นออนไลน์

อย่างแรกเลยก่อนจะเล่นออนไลน์เราต้องทำการสมัครไอดีสะก่อน ขั้นตอนก็ง๊ายง่าย ^ ^

1.ไปที่เว็ปนี้เลยครับ http://kag2d.com/register (ข้อควรระวัง Email ที่เราใส่ตอนสมัครห้ามใส่มั่วเพราะต้องไปกดยืนยันในเมลล์อีกที)
    2.พอสมัครเสดแล้วก็กดเข้าเกมส์เลยครับ
    3.พอเข้าเกมส์แล้วให้ไปที่ Join game
    4.พอกดจอยเกมส์แล้ว ก็ให้ไปที่ Browse game
    5.ทำการใส่ ID และ password ของเราในช่องที่เขามีให้
    6.พอใส่เสดก็ Login โล้ด O_o
    7.พอLogin เสดแล้ว ก็จะให้หน้าต่างเ้ลือกห้อง เลือกห้องตามใจชอบ แนะนำให้เลือดห้องที่คนเล่นเยอะ โดนการตั้งค่า Sort by เป็น Player ด้านล่าง
    8.สนุกกับการเล่นเลยครับ ^ ^

หน้าต่างโปรแกรมดำๆเป็นยังงี้นะครับ ผมก็ไม่รุ้เหมือนกันว่ามันเรียกว่าอะไรอ่าเลยเรียกหน้าต่างโปรแกรมดำๆ = =

เวลาเล่นสามารถเลื่อนสกอลเม้าขึ้น ลง เพื่อขยายเข้าออกได้นะครับ ผมชอบซูมเข้าเยอะๆมันส์ดี xD ตรงกลางของเม้าที่หมุนๆได้อะ = =

ผมเชื่อเลยว่าหลายคนที่ได้เห็นภาพเกมส์นี้แล้วคิดว่ามันคงเป็นเกมส์ที่กากๆ อย่าดูแต่ภาพครับ = = ตอนแรกผมก็คิดยังงี้แหละ
    แต่พอได้ลองสำผัสดู ถึงได้รับรู้ ความสนุกของมัน

เกมส์นี้เป็นเกมส์แนวACTION + วางแผนการรบนะครับ สำหรับใครที่เล่นเกมส์นี้เป็นแล้วผมรับรองว่าจะติดแน่นอน แรกๆก็ยากอยู๋ต้องหัดไปเรื่อยๆ = = คือ เราต้องปกป้องธงของเรา
    จากการบุกรุกของฝ่ายตรงข้ามให้ได้โดยเราต้องร่วมมือกันแบ่งหน้าที่กันตามแต่ละอาชีพ สามารถวางกับดักและสร้างหอคอย ปราสาทได้ และต้องเอาชิงธงฝ่ายตรงข้ามมาให้ไำด้ถึงจะชนะ ต้องเล่นแบบทีมเวิคมากๆไม่งั้นแพ้แน่ หน้าที่แต่ละอาชีพก็สำคัญมากมายดูได้จากข้างล่างนะคับ

วิธีเล่นภาคภาษาอังกฤษ

วิธีเล่นขั้นพื้นฐาน

Game mode

1.Capture Flag เป็นโหมดแบบยึดธง โดยแต่ละฝ่ายจะต้องยึดธงฝ่ายตรงข้ามให้ได้(เซิฟส่วนใหญ่จะเป็นโหมดนี้ ส่วนถึงเซิฟของผมด้วย)
    2.Building Challenge เป็นโหมดเน้นการสร้างฐาน โดยการชนะขึ้นอยู่กับเซิฟเวอร์กำหนดระยะเวลาไว้
    3.Creative Mode เป็นโหมดสร้างฐานแบบตามใจตัวเอง โดยการชนะขึ้นอยู่กับเซิฟเวอร์กำหนดระยะเวลาไว้
    4.Swordfight Challenge เป็นโหมดที่เอาตัวไนท์มาสู้กัน โดยการชนะขึ้นอยู่กับจำนวน kill ของแต่ละฝ่าย ขึ้นอยู่กับเซิฟเวอร์กำหนด

Game Control การควบคุมพื้นฐาน

W = กระโดด
    A = เดินไปทางซ้าย
    D = เดินไปทางขวา
    S = ลง
    F = ใช้ระเบิด (เฉพาะ Knight)
    F = เปิดหน้าต่างสร้างไอเทม (เฉพาะ Builder)
    E = ปาระเบิด ใช้หลังจากใช้ระเบิด (เฉพาะ Knight)
    E = กรณีมีธง กดแล้วจะทิ้งธงได้
    E+F = ฆ่าตัวตาย
    tab = แสดงรายชื่อผู้ที่กำลังเล่นทั้งหมด
    enter = เข้าใช้หน้าต่างแชท
    click เม้าส์ซ้าย = สร้างไอเทมที่เลือก (เฉพาะ Builder)
    click เม้าส์ซ้าย = โจมตี (เฉพาะ Knight)
    click เม้าซ้ายค้าง = Power Attack (เฉพาะ Knight)
    click เม้าซ้ายค้าง = ยิงลูกธนู (เฉพาะ Knight)
    click เม้าขวา = ขุด (เฉพาะ Builder)
    click เม้าขวา = ป้องกัน (เฉพาะ Knight)
    click เม้าขวา = ใช้มีดโจมตี/ทำลูกธนู (เฉพาะ Archer)
    scroll เม้าขึ้น = zoom จอออก
    scroll เม้าลง = zoom จอเข้า

วิธีการคุยแบบ Team

ให้กด Enter เพื่อเปิดหน้าต่างแชทขึ้นมา จากนั้นกด Alt (ด้านขวา)
    มันจะเปลี่ยนจาก all เป็น Team ครับ

เอาไว้คุยเวลามีแผนลับ ที่ไม่อยากให้ฝั่งนู้นรู้

วิธีการชิงธง (Capture Flag)

คือ เมื่อเริ่มเกมส์ให้เราไปเอาธงจากฝ่ายตรงข้ามให้ได้โดนการเดินชน ไม่ก็กระโดดเก็บ พอได้ธงแล้วก็ให้รีบใส่เกียหมากลับมาที่ธงของเราแล้วก็กระโดดส่ง ไม่ก็ E เพื่อโยนธง จำไว้ว่าเวลาส่งธง ตำแหน่งธงของเราจะต้องตรงกับธงของฝ่ายตรงจึงจะชนะครับ ^ ^

Guild line & เทคนิคของแต่ละอาชีพ

สำหรับอาชีพในเกมส์นี้จะมีทั้งหมด 3 อาชีพ เราสามารถที่จะกดสลับหรือเปลี่ยนอาชีพได้โดยการกด E ฐานใหญ่หรือ Outpost ก็ได้นะครับ ผมจะทยอยอัพให้นะครับ มือใหม่หัดโพสหงะ = =

ตัวอย่าง Out Post คัฟ

อาชีพที่ 1 Knight อัศวินผู้กล้าเจอเมื่อไหร่มีศพแน่หึหึ

สำหรับ Knight ถือว่าเป็นอาชีพที่เป็นกองหน้าของกองทัพ มีหน้าที่บุกทะลวงไปให้ถึงธงศัตรูให้ที และยังต้องป้องกันBuilder ของฝ่ายตนจากการโจมตีของฝ่ายตรงข้ามอีกด้วย

อาชีพนี้มีพลังชีวิตทั้งหมด 3 หัวใจ ถึกที่สุดในเกมส์แล้ว =w=

การโจมตีของ Knight มีอยุ่มากมายหลากหลาย

สำหรับการโจมตีธรรมดาให้กดคลิกซ้ายนะครับ จะเป็นการฟันธรรมดา

สำหรับการชาจโจมตีให้กดคลิกซ้ายค้างกะจนเกจเต็มแล้วปล่อย การฟันถ้าเต็มหลอดจะทำให้ศัตรูกระเด็นได้ครับ

Knight นั้นสามารถยกโล่ขึ้นมาป้องกันได้โดยการกดคลิกขวา โดยโล่้นั้นสามารถกันได้ทุกอย่าง ไม่ว่าจะเป็นการชาจโจมตี ลูกธนู ระเบิด แต่พวกสิ่งก่อสร้างผมไม่แน่ใจนะ - -

และอย่างสุดท้ายอันนี้พิเศษมาก คือ Knight สามารถใช้ระเบิดได้ โดยการกด F เพื่อจุดระเบิด และกด E เพื่อปา เมื่อเริ่มเกมส์มาจะมีแค่ลูกเดียว ถ้าระเบิดหมดต้องหาเก็บพื้นที่มันหล่นอยู่ หรือไม่ก็ฆ่าKnight ฝั่งตรงข้ามแ้ล้วระเบิดจะหล่้นมาให้เก้บเอง
    ระเบิดนี้สามารถทำลายได้ทุกอย่าง O_o ไม่เว้นแ้ม้แต่ หินที่ทุบไม่แตก อิฐ บราๆๆๆ เยอะแยะ = = อันนี้แหละคือจุดพลิกเกมส์เลยคุณสามารถใช้ระเบิดเจาะกำแพงฝั่งตรงข้ามให้พังลงง่ายๆ แต่ต้องช่วยกันนะ = =

อันนี้คือรูปตอนจุดระเบิดนะคัฟ =w=

แต่ถ้าปล่อยไว้นานไม่ยอมปา ก็จะเปนแบบเน้ อะเฮือกกกกกกกกกกกก~~ OwO

อาชีพที่ 2 Archer นักหร๋อยระยะไกล

และแล้วก็มาถึงอาชีพที่ 2 กันแว้ว ก็คือนักหร๋อยของเรานั่นเอง O_o

เลือดของArcher มีแต่ 2 หัวใจนะครับ

ก่อนอื่นต้องรู้จักก่อนว่าหน้าที่ของ Archer นั้นต้องทำอะไรบ้าง หน้าที่หลักๆก็คือ เป็นปราการชั้นที่ 2 ของ บรรดา Knight พูดง่ายๆก็คือ เป็นหน่วยซัฟพอตนั่นเอง
    ต้องพยายามช่วยพวก Knight เวลาเห็นKnightฝ่ายเรากับฝ่ายตรงข้ามกำลังนัวกันอย่างเมามันส์ นั่นแหละครับ ยิงใส่เข้าไปเลยจะทำให้Knightฝ่ายตรงข้ามเสียหลักได้ง่ายๆเลยหละครับ

อีกอย่างเราต้องหูตา ไว เมื่อไหร่ที่เห็นพวก Builder กำลังสร้างของอยู่ พยายามก่อกวนให้มากที่สุดครับ ยิงใส่ไปเลยไม่ตายไม่เป็นไร โดนสักดอกสองดอกก็คงไม่สร้างต่อแล้วหละครับ555+

ข้อควรจำ เมื่อไหร่ที่เห็น Knight ฝ่ายตรงข้ามวิ่งประจันเข้ามาอย่าไป + เด็ดขาดนะครับไม่งั้นหัวได้หลุดแน่ นอกจากส้ะคุณจะสเต็ปดีจริงๆ 555

การยิงธนูนั้นก่อนอื่นต้องมีลูกธนูก่อนนะครับ ตอนเริ่มเกมส์เราจะได้ธนูมา 12 ดอก ดูได้จากด้ายซ้ายมือ รูปลูกธนูนะครับ

ลูกธนูสามารถหาได้จากการตัดต้นไม้ โดยการไปยืนใกล้ๆแล้วกดคลิกขวานะครับ ดูได้จากรูปนะฮาฟ

ส่วนการยิงนั้น เมื่อมีลูกธนูแล้ว ก็ทำการเล็งเป้าแล้วก็คลิกซ้ายค้างเพื่อกำหนดความแรงในการยิงนะครับ ยิ่งถ้าเต็มเกจจะยิ่งยิงแรงและไกลนะครับ ถ้าศัตรูถูกเรายิงธนูแบบเต็มเกจจะทำให้กระเด็นได้นะครับ ^ ^

TIP & TRICK : Archer by psdestiny

ทริคนี้ถ้าใช้เก่งๆแล้วจะสามารถขึ้นที่สูงแบบไม่ต้องใช้บันไดได้ง่ายๆเลยหละครับ ^ ^

ก่อนอื่นต้องเตรียมลูกธนูไปเยอะๆ พอเจอสิ่งกีดขวาง หรือที่สูงๆที่เราไม่สามารถขึ้นไปได้ ก็ให้ทำการง้างธนูแล้วยิงให้ติดสิ่งที่ขวางไว้เลยนะครับ แล้วรีบกระโดดขึ้นไปก็จะสามรถขึ้นไปข้างบนได้ดังรูปเลยครับ ^ ^

CoMiNg SoON ~

อาชีพที่ 3 Builder นักสร้างผู้เกรียงไกร

CoMiNg SoON ~

TIP & TRICK : Builder by psdestiny

วิธีนี้ผมพึ่งคิดออกไม่นานนี้เองใช้ได้อย่างแจ่มๆเลยละครับ 555+
    ก็คือการสร้างกับดักหินลอยฟ้าให้หล่นมาทับ

ขั้นแรกก็ต้องสร้างประมานนี้ก่อน หินดำๆคือตัวที่เราต้องตีนะครับเป็นตัวยึดหินแข็งอื่นๆ

ต่อมาก็ทำการซูมออกเพื่อจะได้เห็นคนข้างล่างนะครับ พอมีศัตรูมาข้างล่างกำลังเมามันส์กำการตีหิน เราก็ตีหินดำๆให้แตกผมที่ได้ก็เปนยังงี้นะคับ ^ ^(ปล.ในรูปอาจจะไม่มีแต่ลองนึกภาพถ้ามีคนอยู๋หละจะเกิดอะไรขึ้น555)

เทคนิคนี้สามารถนำไปใช้กันได้นะครับ คืนนี้ผมต้องไปนอนละ ขอตัวก่อนนะคาฟแล้วจะมาอัพเพิ่มเรื่อยๆ ^ ^

Screen Shot เจ๋งๆ O_o

ขุดเข้าไปได้เนอะ 555+

ฝีมือคนไทยถ่ายได้จากห้องไทยนะครับเนี่ย 555+

SERVER THAI มาแ้ว้ว O_o( ตอนนี้เปิดปกติแล้วครับ ^ ^ ลุยโล้ดดด )

รายละเอียดของเซิฟเว้อไทย

- Server Name : AnimeXPlus Server[TH]
    - Port : 50301
    - Game mode : Capture Flag
    - Map size : 330x150 ช่้อง
    - Max Player : 30 คน
    - Max Ping : 500 (ใครที่เวลาเข้าเกมเลข ping ใกล้เลขนี้มากๆ ระวังจะโดนเซิฟแบนอัตโนมัติ)
    - อัตราการ Vote Kick ผู้เล่นในเกม : 33% ของผู้เล่นทั้งหมด
    - ระยะเวลาการ Ban จากการ Vote Kick : 30 นาที
    - อัตราการ Vote เปลี่ยน Map : 51% ของผู้เล่นทั้งหมด

PASS ROOM : thaionly

Credit : gametoon (ผู้ใหญ๋ใจดีที่เปิดเซิฟไทยคนแรก ^ ^)

ข้อควรจำ สำหรับใครที่โดนแบนจากเซิฟเว้อ มีหลายสาเหตุนะครับ ไม่ว่าจะเป็น PING เยอะเกิน อยู๋นิ่งๆนานเกิน ไม่ก็โดนคนกด KICK ไม่ต้องกังวลนะครับ ให้รอประมาณ 10 นาทีแล้วเข้าใหม่ก็จะเข้าเล่นเซิฟนั้นได้ครับ ^ ^

ในเกมส์ผมชื่อ psdestinyTH น้าเจอแล้วก็ทักกันด้วยนะคับ 555

คนที่โหลด ลงได้ เล่นได้ หรือเล่นแล้วสนุกช่วยมาโพสยืนยันกันด้วยนะคาฟจะได้มีเพื่อนเล่นกันเยอะๆ^_^

รบกวนกด THANK ให้ด้วยนะค้าฟ ขอบคุณมากคับ ^ ^ ขอให้สนุกเน้อ งิงิ

ทีมงานของกระทู้ : psdestiny และ gametoon

Facebook Fanpage King Arthur's Gold Thai

Facebook Group
    http://www.facebook.com/groups/282434911776553/

Fanpage Fanpage
    http://www.facebook.com/pages/King-A...03623696321805

ข้อมูลเกม King Arthur's Gold ฉบับภาษาไทย
    http://kag.this2you.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย psdestiny : 16th October 2011 เมื่อ 20:39 เหตุผล: เพื่อให้คนที่มาดูสนใจยิ่งขึ้นครับและเพื่อให้รายละเอียดสมบูรยิ่งขึ้น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 168 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-[Chelsea_FC]-, :-3, andylnw27, aofcherclubpom, aooings, armmoo, arsang01, ARTATR, aumba555, AUSTIN, AV Fanboy, เุอก, badboat7, bankty01, beamclubza, best147147, bigspy77, bir123456, BloodWar, bnnightmal2e, bushi, Caltex513, cgameza47, classdragon, clubmusic7, copter2011, cutslikeaknife, Danny, darkspore, Dazio, demoneden, Des0latE, Devil_Man, DownDuck, dragon1674, Dragonknight12, EvilSoul, Excellent_, Ezio-Yokarite, FakeYim, fluckteam, Fluk, forflukey, FRAGILE, games3707, gamespore, GamezO2, gap, getmar1472, gudjung007zaza, guntapon191, hamaki, Harmonica, ICEBOYZ, idgochin, iNaNiTy, InFiNiTy, jackpot12, jamchang, james9115, jetzjamez, jip0001900, jjajjob, jjjena1234, kanjanatep02, kannilo, kennova, KingKazuma, Kiya-Karo, kjung001, knight2592, kong070741, kunbest13, l2ealIndY, l3adly, lanlanla, liberate01, lordavenus, LSoops, mafia23149, mai, MAjin, makunouchi ippo, massmello, MAX-PP, micro, Minecraft, mintmedfai, miozawoy05, miw1023, mnza1234, Mr.KonG16, muek9999, myriadisland, mzaa01, nanohero, Naowarat, napushi, nat25486, nayninezaa, new13th, nhai, nineloveret, NOONOON, noo_karn, nuttarokuku, omobood4, Osmosi$, o[ZeRo_C00L]o, paiinw, parkchan, paulza008, pea42622, Pestarzt, phol38, PINK, planxthanee, Plumes19, pn36lnp28, Pom45, pondyui1, popejohnpaul2011, prosiser, puen4236, pug1, puncake, qJKMikep, Ratiio, rattawit23, RockerDiaper, ROMEood, Rotten_apple, Rufiorocco, salimz, sAm3, saythala, Seasonedz, silverpen, soldierof200, solowking2, soulvlate, specterzzz, tanaton1234, taooonline, team-me, TheMasterOm, Tiair, tiktee37, to11_12, Top074Rock, tsted5u7, TTN-You, tul3147, Tundevil, Type-7442, verygoodz1, waterc4t, weare00000, winzxcvb00, worldup1, wttzdonut, Youare111, zz_chade, [CM]Punkz, [FM], []s[]a[]d[], ผู้ตรวจสอบ

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    อย่ามองเกมส์แค่ที่ภาพ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    รอแปปนะครับ กำลังปรับปรุงบลอกอยู่เป็นกระทู้แรกที่ผมโพสอ่า =w=

กล่าวขอบคุณ
    20
    ถ้าเล่นได้แล้วช่วยมายืนยันด้วยนะค้าฟ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เล่นได้แล้วครับ ยังเล่นไม่เป็นเลยเล่นจะลองหัดเล่นดูนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pong : 11th October 2011 เมื่อ 12:46

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pong อ่านกระทู้
    อ่างั้นเด่วผมอัพรูปให้ดูนะจะได้เข้าใจง่ายๆ = =

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้นะครับ >..<

กล่าวขอบคุณ
    20
    วิธีเล่นที่จริงเวลาลงเสร็จมันจะมีให้ดูนะ แต่เด่วผมค่อยๆอัพเปนภาษาไทยฉบับผมให้ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tsted5u7 อ่านกระทู้
    *0* ลองฝึกไปเรื่อยๆนะครับ ถ้าเล่นเป็นจะมันส์ค้ดๆ O_o ตอนนี้ผมติดมากเกมส์ = =

กล่าวขอบคุณ
    20
    เด่วผมขอตัวพักกินข้าวแปปนะครับ เด่วจะมาทำต่อให้จบ ^ ^

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834
    ผมโพสเเล้วมีคนโพสตามเหรอเนี้ย

ปล.ไม่ได้ว่าไรนะ
    ~ THE IRON NEVER LIE ~

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    เห้ยน่าเล่นว๊ะ ขอโหลดเลยนะครับ=w=

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    สนุกดีครับ ชอบเล่นธนู

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamespore อ่านกระทู้
    ผมโพสเเล้วมีคนโพสตามเหรอเนี้ย

ปล.ไม่ได้ว่าไรนะ
    แหะๆโทดทีน้าคาฟที่มะได้บอกก่อนอ่า =w= ผมเอามาสานต่อหนะ 555

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    เล่นด้วยคนฮะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    น่า เล่น ดี จัง ของ เอา ไป ลอง ก่อน นะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    เนื้อเกมส์น่าสนใจครับ
    ขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    20
    มีข้อสงสัยอะไรถามได้ตลอดนะฮาฟ ^O^

กล่าวขอบคุณ
    20
    เงียบจัง - -

Saraburi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    Blog Entries
    1
    เล่นไม่ค่อยเป็นแต่มันส์

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    น่าเล่น ... ผมให้คะแนนเลย 10 เต็ม

Why Why Why ?
    กล่าวขอบคุณ
    4,645
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    เล่นด้่วยอีกคน ๆ ผมเล่นได้แล้ว ชื่อ Neckz น่ะคับ

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    เกมเจ๋งครับ แต่ลูกเล่นน้อยไปหน่อย T^T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    จะลองเล่นดูนะครับ^^

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    โคตรหนุกคับ

มายืนยันว่าเล่นได้ 100%