ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Rockstar เผยเตรียมอัพเดต GTA Online จัดหนักเร็วๆนี้

Rockstar เผยเตรียมอัพเดต GTA Online จัดหนักเร็วๆนี้

อัพเดตฟรีมาเรื่อยๆไม่มีหยุดเลยทีเดียวกับ GTA Online ที่ล่าสุดเพิ่งจะอัพเดต Executives and Other Criminals กันไป ล่าสุด Rockstar เผยว่าพวกเขากำลังพัฒนาอัพเดตใหญ่แบบนี้อยู่

ที่จะพาไปยังโลกแห่งการค้าของเถื่อนและตลาดมืด และการลักลอบนำเข้าของผิดกฏหมาย ตัวอัพเดตจะให้ผู้เล่นได้มีสิทธิ์หาซื้อสิ่งต่างๆในตลาดมืด ตั้งแต่อัญมณีสวยๆ ที่เพิ่งถูกปล้นมา ยันยาเสพติดเลยทีเดียว

เรายังสามารถใช้ฐานเราจากอัพเดต Executives and Other Criminals กักเก็บสินค้าเหล่านี้เอาไว้ได้ด้วย คุ้มครองสินค้าของเรา ศึกษาตลาด แล้ววางขายคว้ากำไรมาครอง แต่จงระวัง

เก็บรักษาของๆเราให้ดี เพราะเหล่าแก๊งศัตรูนั้นก็สามารถบุกโจมตีฐานของเราเพื่อขโมยสินค้าของเราได้ด้วย

เตรียมบริหารองค์กรกันได้เหล่ามาเฟียทั้งหลาย

ใครที่อยากเป็นสตั้นอารมณ์ Just Cause ก็มีข่าวดีมานำเสนอ ในอัพเดตใหม่นี้จะมาพร้อมกับรถที่พร้อมให้เราทำท่าสตั้นเท่ๆ และเสื้อผ้าใหม่ด้วย จะกระโดดข้ามหลังคารถเท่ๆ โชว์เพื่อน

หรือฝึกแล้วลองทำ Challenge ใหม่ๆที่เพิ่มเข้ามาสำหรับนักสตั้นแมนโดยเฉพาะ คุณทำได้หมดครับ

ตัวเกมจะเพิ่มโหมดใหม่ In and Out เข้ามาด้วย โดยฝ่ายโจมตีจะต้องฝ่าแนวป้องกันของฝ่ายป้องกันเพื่อไปเอาสิ่งของล้ำค่าที่ฝ่ายป้องกันคุ้มครองอยู่ หากฝ่ายโจมตีเข้ามาขโมยของแล้วหนีออกไปได้

จะเป็นฝ่ายชนะ แต่ถ้าฝ่ายป้องกันสามารถฆ่าฝ่ายบุกได้หมดก่อนก็จะเป็นฝ่ายชนะเช่นกัน

ตัวอย่าง Challenge สตั้นหลุดโลกที่จะมาในอัพเดคใหม่นี้

นอกจากที่ว่ามานี้แล้วยังมีอีกมากมายเลยทีเดียวที่จะมาในอัพเดตนี้ รวมไปถึงกิจกรรมอีเวนท์ในเกมประจำสัปดาห์ด้วย ซึ่งถ้าทำก็จะมีสิทธิ์ได้ตั้งแต่เงินในเกม รถใหม่ๆ บ้านหลังใหม่ๆ

และอีกมากมายเลยทีเดียว สาวก GTA เตรียมสนุกกันได้เลย

CREDIT BY JUROPY

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    เรือ 8 ล้าน ยังไม่ได้ซื้อหมด พอเก็บครบทุกๆ 1 ล้านหมดซะละ 5555555.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ก่อนจะอัพเดทเนี่ย ช่วยไปกำจัดพวกแฮกเกอร์ก่อนไหม คือเกมก็ดีนะแต่ไม่มีปัญญาแบนพวกแฮกเกอร์แต่ไปแบนคนอื่นที่เล่นเกมแบบไม่แฮก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petchcmu อ่านกระทู้
    ก่อนจะอัพเดทเนี่ย ช่วยไปกำจัดพวกแฮกเกอร์ก่อนไหม คือเกมก็ดีนะแต่ไม่มีปัญญาแบนพวกแฮกเกอร์แต่ไปแบนคนอื่นที่เล่นเกมแบบไม่แฮก
    ผมไม่ค่อยเจอเลยเพราะที่ผมเล่นกัน ก็เล่นกันกับเพื่อน เกือบๆ 30 คนเลยไม่มีปัญหา เข้าห้อง ทั่วไปแลคก็แลค แทบเจอพวกเทพขับเครื่องบินไล่ถล่มอีก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    น่าจะไปทำภาคใหม่ได้แล้วนะ จะรีดภาคนี้ไปถึงไหน อัพเดทฟรีก็จริงแต่ก็หวังขายพวก cash cards อยู่ดี
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    น่าจะไปทำภาคใหม่ได้แล้วนะ จะรีดภาคนี้ไปถึงไหน อัพเดทฟรีก็จริงแต่ก็หวังขายพวก cash cards อยู่ดี
    ข่าวมันเคยออกมาแล้วว่ากำลังทำสร้างวางแผน GTA VI Tokyo อยุ่ และ ภาค V คนยังเล่นเยอะอยุ่นะ

ไม่รวม PC เฉพาะ คอนโซล Ps3 4 Xone ก็เยอะอยุ่นะตอนนี้ ผมเล่นบน Ps4 หลายเซิฟ มีคน 10-20+ กว่าๆตลอด

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    ผมไม่ค่อยเจอเลยเพราะที่ผมเล่นกัน ก็เล่นกันกับเพื่อน เกือบๆ 30 คนเลยไม่มีปัญหา เข้าห้อง ทั่วไปแลคก็แลค แทบเจอพวกเทพขับเครื่องบินไล่ถล่มอีก
    ผมไม่ค่อยมีเพื่อนเล่นด้วยนะครับ 555 เพื่อนไม่ค่อยเล่นแท้กันผมเล่นแล้วก็โดนแบนผมเลยมีปัญหากับ Rockstar อยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    หนูไม่รู้หนูเล่นเถื่อน

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Online ยังมีคนเล่นพวกภารกิจ hiest เก่าๆไหมครับ

ช่วงที่ผมจัดมาเข้าไปมีแต่โปรระเบิด เงิน เต็มถนนไปหมดหลังจากนั้นก็ไม่ได้แตะอีกเลย

อยากกลับไปเล่นภารกิจปล้นใหม่

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    หนูไม่รู้หนูเล่นเถื่อน
    รีบไสหัวออกไปจากดินแดนอาทิตย์อุทัยเดี๋ยวนี้เลย เสื่อมเสีย บัดสีเป็นที่สุด คนดินแดนนี้ไม่ใช้ซอฟแวร์เถื่อน จำใส่กะลาหัวไว้ซะ พระอาทิตย์ บันไซ บันไซ
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    Rockstar เค้าไม่ยอมทำ Heist ใหม่ๆ เพราะเขาบอกว่าจะเอาไปใส่ต่อในภาคใหม่

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้
    รีบไสหัวออกไปจากดินแดนอาทิตย์อุทัยเดี๋ยวนี้เลย เสื่อมเสีย บัดสีเป็นที่สุด คนดินแดนนี้ไม่ใช้ซอฟแวร์เถื่อน จำใส่กะลาหัวไว้ซะ พระอาทิตย์ บันไซ บันไซ
    เด็กติดการ์ตูนท่านนี้เคยอวย DW ไว้ครั้งนึง 55555

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ผมยังโดนแบนอยู่เลย ปลดแบนวันที่ 18 นี้ ผมยังไม่ได้ไปทำอะไรผิดกฏของเกมเลย ผมก็เล่นปกติของผมอยู่ดีๆโดนแบนเฉยเลย ติดต่อ Rockstar ไปแล้ว แต่ยังไม่มีตอบกลับเลย

... " JOKERGAMETH " ...

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้

ผมว่า มาพุดผิดบอดร์ แล้วละมั่ง ดินแดนนี้มัน Jokergameth น่ะ ไม่ใช่ Overclockzone

มัน มี หมดละทั้ง เถื่อน แท้ ไม่ pc game download ก็ไปสิง Software download แทน

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เล่นตอนนี้ทันไหมGTA online กลัวเข้าไปเล่นแล้วจะโดนไล่ฆ่าเหมือนหมา

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ทัน ถ้าไม่อยากตายก็เปิดพาสซีฟโหมด

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ commandman อ่านกระทู้
    Online ยังมีคนเล่นพวกภารกิจ hiest เก่าๆไหมครับ

ช่วงที่ผมจัดมาเข้าไปมีแต่โปรระเบิด เงิน เต็มถนนไปหมดหลังจากนั้นก็ไม่ได้แตะอีกเลย

อยากกลับไปเล่นภารกิจปล้นใหม่
    ก็ยังมีนะ แต่แนะนำ ถ้าไม่กลัวเหงาก็สร้างเซิฟส่วนตัวไปเลย

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ผมว่า มาพุดผิดบอดร์ แล้วละมั่ง ดินแดนนี้มัน Jokergameth น่ะ ไม่ใช่ Overclockzone

มัน มี หมดละทั้ง เถื่อน แท้ ไม่ pc game download ก็ไปสิง Software download แทน
    ดูให้ดีๆก่อน ว่าผมประชดใคร...
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: