ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

เกมแอ็คชั่นฟอร์มยักษ์สไตล์ Assassin’s Creed ของ EA อาจไม่วางขายจนกว่าปี 2020

เกมแอ็คชั่นฟอร์มยักษ์สไตล์ Assassin’s Creed ของ EA อาจไม่วางขายจนกว่าปี 2020

ปีที่แล้ว EA มีประกาศว่า เจด เรย์มอนด์ อดีตโปรดิวเซอร์ Assassin’s Creed และ Watch dogs ได้ก่อตั้ง Motive สูตดิโอใหม่ภายใต้การดูแลของ EA เพื่อพัฒนาเกมแอ็คชั่นโลกเปิดฟอร์มยักษ์สไตล์ GTA หรือ Assassin’s Creed ตามความต้องการของบริษัทที่อยากมีเกมแนวนี้บ้าง แต่ดูเหมือนว่าเราจะต้องรอไปอีกนานกว่าจะได้เล่นครับ

เบลค จอร์เจนเซ็น CFO ของ EA กล่าวระหว่างการประชุมรายได้เมื่อวานว่า “ในวันนี้ เรากำลังสร้างเกมแอ็คชั่นที่อาจปล่อยในปีงบประมาณ 2020 หรือ 2021 ของเรา รวมไปถึงเกมแอ็คชั่นในจักวาล Star Wars ด้วย”

กล่าวคือเกมจะวางจำหน่ายในระว่าง 1 เมษายน 2019 ถึง 31 มีนาคม 2020 หรือเลยไปในปีงบประมาณ 2021 ที่เริ่มตั้งแต่ 1 เมษายน 2020 ถึง 31 มีนาคม 2021 หรืออีกนัยหนึ่งคือ 3-4 ปีข้างหน้า

นอกจากนี้ยังมีอีกเกมที่จะวางจำหน่ายในปีงบประมาณถัดไปด้วย “เรามี IP ใหม่ที่จะจำหน่ายในปีถัดไป เรายังไม่เคยเปิด แต่คุณอาจได้เห็นอะไรบางอย่างในเร็วๆ นี้ และเห็นได้ชัดว่านั่นเป็นส่วนหนึ่งของการลงทุนของเราสำหรับแฟรนไชน์ เช่นเดียวกับการสร้างแฟรนไชน์ Battlefront ด้วยเกมสตาร์วอร์สในปีงบประมาณ 2018”

ปีงบประมาณ 2018 ของ EA อยู่ระหว่าง 1 เมษายน 2017 ถึง 31 มีนาคม 2018

Credit: http://4gamerth.com/assassins-creed-...product-at-ea/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    นั่นไง เจ้าแม่ผู้ให้กำเนิด AC เริ่มโปรเจคใหม่กับ EA จริงจังแล้ว 2020 นี้ Ubisoft มีปาดเหงื่อแน่ ๆ ทุกวันนี้ไม่ว่าเกมอะไร
    ก็ถอยหลังลงคลองไปหมด เกมกินสเป็กสูงเว่อร์ บั๊กมหาศาล เกมเพลย์ท่าดีทีเหลว พูดอะไรไม่เคยทำได้สักอย่าง ตอนแรก
    ว่า Capcom ถึงจุดตกต่ำแล้วนะ Ubisoft ช่วงหลังก็เริ่มตกต่ำตามไปแล้วเหมือนกัน แฟนบอยใครจะอวยก็ตามสะดวกนะ
    แต่ทุกอย่างที่กล่าวมา พูดตามเนื้อผ้าทั้งนั้น ทุกวันนี้เกมของ Ubisoft ก็ไม่ได้ชายตามองแล้ว เพราะมันเล่นได้เฉพาะเครื่อง
    คอนโซล กับ PC ระดับ Hi-end เท่านั้นแหละ ใครจะซื้อมาให้เปลืองตังค์ละ ถ้าทำได้แค่เอามาดองไว้
    ส่วนเกมในซีรี่ย์ Star wars อยากให้ EA เอาเกม 1313 กลับมาทำต่อให้เสร็จจัง นานมากแล้วนะเนี่ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 16th May 2016 เมื่อ 12:45

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    ไม่ได้เล่นตั่งแต่black flag ละมาถี่มาก หยุดขนาดนี่เดียวไล่แต่ละภาคเก็บเลย

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    dlc อีกโข ถถถถถถถ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    มันออกถี่เกินไป เกมแนวลอบเร้นมันไม่นิยมขนาดนั้น

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    จุดเริ่มต้นก็ยิ่งใหญ่ แต่สุดท้ายก็จากไปแบบเงียบๆ เหมือน Westwood Studios กับ Maxis ใช่ไหม EA

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    คือเกมออกถี่เพราะเล่นจบแล้วก็ไม่มีไรทำ ไซ เควส หรอ กูเลยออกถี่ เหมาะไม่มีระบบ มัลติแบบเล่นได้นานๆ ถ้ามัลติแนว GTA มีทำเควสหาเงินซื้อบ้านสร้างกิลด์ก็ดีนะสิ ประเด็นอยู่ตรง ออกถี่ แต่ 1600

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ่ค่ายเกมที่เจ๋งสุดสำหรับผมคือ Square Enix
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    อยากเล่น TENCHU - .-

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    Square Enix กับ capcom เท่านั้น ของUBยอมรับแค่ฟาคราย
    เคยลองเข้าไปเล่นACอยู่ภาคนึง มันให้ฝึกโดนไปมา
    นึกในใจนี่เกมเฮ้ไรเนีย ไม่เล่นซักภาค

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมบวกให้อีก 1 ปีเลยละกันรวมวันออก DLC ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    division ด้วยคุณหลอกดาว เอาตังตรูคืนมา

Tags for this Thread