ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เกมออนไลน์ไหนบ้างที่คนไม่เติมจะเล่นแล้วสนุกได้เท่าๆกับคนที่เติม

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนนี้ไม่รู้จะเล่นเกมอะไรแล้วววว

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    LOL ไง สนุกไม่พอ หัวร้อนด้วยนะ 555555

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    พวกเกม MOBA FPS ล่ะมั้งไม่เติมแล้วอยากเก่งเท่าๆกับผู้ที่สนับสนุนผู้พัฒนาไม่ได้เสกเงินนะฮะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    DOTA 2 เปนคำตอบสุดท้าย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ก็พวกเกมซื้อเพื่อเล่น เช่น ESO GW2 หรืออย่าง overwatch ที่กำลังจะเปิดนี่ก็น่าจะใช่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    1
    Warframe หาของมาขายเอา platinum ไปซื้อของในเกมได้ครับ แนะนำ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nokung อ่านกระทู้
    Warframe หาของมาขายเอา platinum ไปซื้อของในเกมได้ครับ แนะนำ
    ไม่น่าจะเหมาะกับผู้เล่นใหม่นะครับเกมนี้ ผมว่ายากพอสมควรเลย ถ้าไม่ได้ศึกษามาก่อน (หรือผมคนเดียวหว่าที่ว่ามันยาก งงไอ้เรื่องระบบใส่การ์ดเนี้ยแหละ) แต่ก็ถูกของคุณครับ เกมนนี้หาของไปขายแล้วซื้อได้เองโดยไม่ตองเติมอย่ากได้อะไรหาของให้ครบก็ได้แล้วแต่ก็นานนิดๆหน่อยว่ากันไปแต่โดยรวมสนุกมาก

ปล.sf2 ไงครับ ตามหัวข้อของ จขกท เลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    dragon nest มีโหมดปิดของpvp100เปอ ครับไม่ต้องเติมสักบาท เล่นมาหลายปีละ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ศักยภาพผู้เล่น+ความอดทน ถ้าไม่มี ก็หาความสนุกไม่ได้หรอก

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    black desert เซิฟเกาหลีครับถึงจะต้องซื้อ ID ก็เถอะแต่คนไทยเล่นเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    world of war ship world of rank warthuder WOW WOT นี้ต่อให้เติมซื้อเรือแรร์มาแต่ฝึมือคุณกาก ก็ไม่ต่างจากหมูให้ชาวบ้านยิงเล่น warthuder นี้แล้วแต่ไก่จีนว่าพี่แก้จะเนิฟจะบัพประเทศ"หนไหน แต่เห็นแกบัพรัสเซียรัวๆสุดชีวิต

kancolle ไม่มีระบบสตาชากา ดวงล้วนๆไม่ว่าดรอปหรือต่อเรือ ทุกคนมีสิทธครอบครองเรือแรร์ได้ ทรัพยากรอยู่ที่ความขยันในการหา อีเวนต์ยากผ่านได้ด้วย วิริยะ ความอดทน ดวง เกลือล้วน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 23rd May 2016 เมื่อ 09:38

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    CS:GO ไง อิอิ
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pangblackarmy อ่านกระทู้
    CS:GO ไง อิอิ
    เกมมันเป็นpay 2 playไม่ใช่หรอคับหมายถึงพวกF2Pอะ

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    world of war ship world of rank warthuder WOW WOT นี้ต่อให้เติมซื้อเรือแรร์มาแต่ฝึมือคุณกาก ก็ไม่ต่างจากหมูให้ชาวบ้านยิงเล่น warthuder นี้แล้วแต่ไก่จีนว่าพี่แก้จะเนิฟจะบัพประเทศ"หนไหน แต่เห็นแกบัพรัสเซียรัวๆสุดชีวิต

kancolle ไม่มีระบบสตาชากา ดวงล้วนๆไม่ว่าดรอปหรือต่อเรือ ทุกคนมีสิทธครอบครองเรือแรร์ได้ ทรัพยากรอยู่ที่ความขยันในการหา อีเวนต์ยากผ่านได้ด้วย วิริยะ ความอดทน ดวง เกลือล้วน
    ผมว่า Kancolle มันบีบให้ผู้เล่นเติมเงินทางอ้อมอยู่นะ โดยเฉพาะช่องเก็บเรือ ถ้าใครเล่นนานๆล่ะก็มันต้องมีเติมบ้างไม่งั้นไม่ไหว

อย่างผมตอนนี้เรือแรร์เต็มกองเรือ ตอนแรกคิดนะว่าช่องเก็บเรือตั้ง 100 ช่องเหลือเฟือ เยอะแยะ ไม่เต็มหรอก พอเล่นนานๆเข้า เรือใหม่มาเรื่อยๆ ตอนนี้ไม่เชิงเต็มแต่ก็ลงอีเวนท์ไม่ได้ เพราะลงอีเวนท์นต้องมีช่องเก็บเรือว่างอย่างน้อย 5 (ผมว่าง 4 ช่อง) กำลังคิดว่าจะเติมช่องเพิ่มอยู่ แต่ก็จะพยายามที่จะโละเรือที่ไม่ชอบทิ้งไปให้มากที่สุดเท่าที่ทำได้ นี่ยังมีเรือที่ผมอยากได้อีกตั้งหลายลำเลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    black desert เซิฟเกาหลีครับถึงจะต้องซื้อ ID ก็เถอะแต่คนไทยเล่นเยอะ

เกมส์นี้ดีนะเรืองสังคม แต่ไอ้ดีผมโดนอุ้มไปแล้ว ไมไ่ด้ล็อคอินนานเกิน 1 เดือน