ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โอนิสึกะ เอคิจิ
    ใต้ฟ้า , บนดิน '
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 414

พึ่งหัดเล่นยีนส์ครับ ใครเซียนยีนส์หรือชอบยีนส์ขอคำปรึกษาหน่อย

ตามหัวข้อเลยครับคือตอนนี้ผมอยู่ ม.6 กะลังจะขึ้น ปี1 ละสมัยผมอยู่ ม.ปลาย ผมเห็นเพื่อนห้องอื่น ๆ ที่ค่อนข้างมีฐานะเค้าชอบถ่ายรูปใส่กางเกงยีนส์ที่ลงเฟสที่ตรงกระเป๋าหลังมันจะเป็นลายต่าง ๆ ผมดูก้อสวยดีผมเลยลองไปถามราคาดู พอรู้นี่ หื้อหือ แต่ละตัวหลักพันขึ้นหมดเลยครับผม ผมก้อล้มเลิกเนื่องจากเป็นคนที่ฐานะไม่ค่อยดีได้แต่ซื้อกางเกงยีนส์ตัวละ 200 กว่าบาทใส่ไปวัน ๆ 55
    แต่ตอนนี้ผมขึ้นมหาลัยผมได้เงินเป็นเดือนผมเลยตัดสินใจจะเก็บเงินมาซื้อยีนส์ตัวแรก ราคาประมาณ 2000 นิด ๆ ผมก้อเห็นเค้าบอกว่ารุ่นนี้เฟดสวยเฟดไม่สวย แล้วก้อซื้อยีนส์มาไม่ต้องซัก บางคนบอกซื้อครั้งแรกให้แช่น้ำ ที่ผมอยากถามคือวิธีการดูแลรักษากางเกงยีนส์ตั้งแต่เราซื้อมาครั้งแรกเลย แล้วก้ออยากรู้ว่า เฟด คืออะไรหรอครับ ใครรู้รบกวนช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    กระเป๋าลายๆอย่าซื้อเลยครับผมไม่แนะนำ มันไม่เท่หรอกเชื่อผมสิ
    ไป โรบินสัน เลยครับ โซนกางเกงยีน มันจะลดราคาเยอะ 800-1200 ต้นๆ
    เลือกเอาเลย ลีวาย MC ฮาร่า ผมใส่หลักๆก็ 3 ตัวนี้แหละ mc จะแพงมาหน่อย 1200 ได้
    แต่ก็ไม่รู้ว่าจะชอบไหมนะครับ เพราะมันจะนอนแนวๆเด็กช่าง แต่แต่งตัวดีๆก็เท่นะ
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ยีนส์นี้เขาเล่นกันด้วยหรอครับ ผมมีเเบบไหนก็ใส่เเบบนั้นเเหละนานๆซื้อใหม่ที

เด็ก Hip
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    จะเล่นเฟด ก็ต้องเอายีนส์ผ้าดิบครับ ถ้างบประมาณ 2000 ก็เอาลีวายส์ก็ได้ แต่ถ้าจะเอาของดีๆเลยก็ nudie รุ่นถูกสุดก็ 6900 ครับ ซื้อตัวนี้แล้วก็ไม่ต้องซื้ออีกหลายปีครับ ยีนส์ไม่จำเป็นต้องซัก และก็ไม่จำเป็นต้องมีหลายตัวครับ มีตัวเดียวก็พอ ใส่บ่อยๆ เดี๋ยวเฟดก็ขึ้น ส่วนเฟด ก็คือริ้วลายของกางเกงที่เกิดขึ้นจากการยับของกางเกงในขณะใส่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เฟด คืออะไร >> http://pantip.com/topic/30842684

การรักษา >> http://men.kapook.com/view94609.html

ส่วนตัวใส่ 2-3 วัน ก็ซักแล้วครับ มันรู้สึกคันๆ..

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ขอถามในนี้ด้วยนะครับ คือ ผมก็อยากจะรู้เหมือนกันครับว่าใส่ยังไงแบบไม่ซักเลย
    ตัวผมเองใส่กางเกงในกับกางเกงบ๊อกเซอร์ตลอด แต่มันก็มีพวกกลิ่นเหงื่อติดกางเกงยีนส์
    ตัวผมเองจะใส่ยีนส์ 1 วัน แล้ววันต่อไปก็เอาไปตากแดด 1 วัน ผมจะไม่ใส่ติดๆกันทุกวัน
    แต่ถ้าทำแบบนี้นานๆไปมันก็มีกลิ่นเหงื่ออยู่ดี ผมอดไม่ได้ต้องซักอยู่ดี พวกเฟดผมไม่ค่อยอะไรมาก มีไม่มีก็ไม่เป็นไร
    แต่กลิ่นนี่ผมไม่ชอบเลย ผมก็มีเพื่อนใส่ไม่ซักเลย แต่เหมืนมันจะดูแลไม่เป็น เพราะกลิ่นมันแรงมากๆ ตัวมันเองยังไม่รู้เลยว่าเหม็นโครตๆ
    มันใส่น้ำหอมทีเหมือนมันอาบมาเลย
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ถ้ารวยก็ซื้อของมีย้อห้อ แพงๆไปเลย แต่ถ้า จน พอมีอันจะกิน แถวประตูน้ำก็ พอ ใส่ได้เหมือนกันครับ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เมื่อก่อนออกจากบ้านใส่ยีนตลอด แต่ตอนนี้ใส่แต่กางเกงขาสั้นตลอดครับ

อากาศเมืองไทยมันร้อน และกางเกงยีนมันหนา เคลื่อนไหวไม่คล่องตัว

ผมเน้นเสื้อผ้าที่ใส่สบายครับ ไม่สวยไม่เป็นไร ขอใส่สบายๆไม่อึดอัดก็พอ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เดินเข้าprontoครับ ถามพนักงานเลย ให้คำแนะนำได้
    ใส่nudieมา3ปีละ ผ้าบางมากกกกกก จนไม่คิดว่าเป็นยีนส์ละ
    อยากให้ไปiron heart หรือflat head มากกว่าครับ
    ไม่งั้นก็ของไทยindigo skin การรักษาของผมไม่ทำไรครับ
    ทาโลชั่นที่ขากลบกลิ่นไป อีกอย่างไม่ค่อยมีเหงื่อที่ขาด้วย เลยไม่มีกลิ่นเหม็น
    เอาตากแดดนานๆครั้งครับ
    ยีนส์เขาให้ซื้อมาใส่ไม่ต้องกลัวมันขาดหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Blog Entries
    2
    ลองเล่นยีนดิบๆ พวกยี่ห้อไทยๆก็ได้ครับ ผ้าไม่ได้เป็นรองต่างชาติเลย แถมทรงก็สวยเข้ารูปกับคนไทยด้วย

พวกไทยๆ ก็จะมี ปักษา สุริยา เฟดก็สวยอยู่ครับ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ผมใส่กางเกงวอร์มตลอดเลย 55 ใส่กางเกงยีนต์เฉพาะขึ้นรถทัวร์ไปต่างจังหวัดแค่นั้น 55
    Facebook :: Buddy Lord

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    ถ้าชอบแนวนี้ก็จัดครับผ้าดิบ 100% 15.7oz ลองศึกษาก่อนก้ได้เรื่องน้ำหนักผ้าครับ
    ราคา 2500 BadExample

ถ้าพรอนโต้ก้ tfh ir nudie crossover mister freedom rissing sun pjb momotaro
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Plusz : 26th May 2016 เมื่อ 03:44
    - XENON -

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมไม่เคยเล่นครับ แต่ถ้าจะใส่ก็จะเลือกที่ทรงที่เหมาะกับเรามากกว่า เรื่องแบรนด์ไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่ส่วนใหญ่ชอบ Levis อ่ะครับ
    ปัจจุบันผมไม่ค่อยได้ใส่ครับ ใส่ Jogger Pants สบายกว่าเยอะเหมาะสำหรับใส่ทุกโอกาสเหมือนกัน

ปล. เรื่องกระเป๋าหลังลายๆ อย่าได้คิดจะใส่มันเชียว เพราะอะไรผมไม่บอกละกัน แต่ที่แน่ๆมันไม่เท่ครับ