ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478

Batman Arkham Knight ตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ

ตอนนี้เขาแพทแก้เรื่องกราฟิกรึยังครับ ดีขึ้นรึป่าวหรือยังเหมือนเดิมครับ
    CPU : AMD FX-6100 3.3 GHz / M/B : Gigabyte 970A-D3-R3 / VGA : ZOTAC Geforce GTX960 2GB / RAM : Hyper-X DDR3 1600 Kingston 8GB /

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vee191 อ่านกระทู้
    ตอนนี้เขาแพทแก้เรื่องกราฟิกรึยังครับ ดีขึ้นรึป่าวหรือยังเหมือนเดิมครับ
    แก้ไปนานแล้วครับ แต่ก็ไม่ดีขึ้นเท่าไร ยังมีปัญหาตอนขับรถอยู่หน่อยๆ ต้องใช้โปรแกรมช่วยด้วยครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    ผมเล่นจบไปและ 2 รอบ ผมไม่เจอปัญหาใดๆเลยครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: