ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213

Question --------

----------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pangblackarmy : 3rd August 2016 เมื่อ 17:15
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    หากเป็นผม ผมไม่รอให้เสียเวลาครับ

กว่าจะเรียนจบรับปริญญาเสร็จ ผมคงได้เชร๊ดดดไปหลายคนละ

อันนี้แบบตรงๆโลกไม่สวย คือไม่มุ้งมิ้งแบบเจ้าชายรอเจ้าหญิงในนิยาย 55

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunikuman อ่านกระทู้
    สมมติ นะคับ ย้ำว่า สมมติ งั้นไม่เป็นไร เรารอเธอได้จนจบปริญญาเอกเลย แต่ก่อนหน้า กว่าเธอจะจบเราขอ มัดจำก่อนได้ไหม ขอซักคืน แถมด้วยขอมีคนอื่นพ่วงอีกสองสามคน
    เป็นการสมมุติที่ล้ำมาก 5555+

ชอบๆ ไม่เหมือนบางคน แค่สมมุติมาทำตึงเฉย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 26th May 2016 เมื่อ 19:09

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ที่บอกให้รอไปก่อนน่ะ หรือคิดดูก่อน ขอบอกผ่านไปแค่อาทิตย์เดียว ความรู้สึกมันก็เปลี่ยนไปหมดละ เผลอ ไม่คิดไรแล้วด้วยมั้ง
    เดี่ยวนี้คนเปลี่ยนง่ายนะ แปปๆมันก็ไม่มั่นคงเหมือนเดิมหรอก

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    ก็แน่นอนละ ผู้หญิงหลายคนใช้วิธีนี้ "คัดกรอง" ผู้ชายประเภทแย่ ๆ (และสมองน้อย)ออกไปได้เยอะพอสมควรอยู่ ดูว่าจะอดทนได้แค่ไหน รักกันจริงหรือไม่
    ที่แน่ ๆ ถ้าผมเป็นผู้หญิงคนนั้นแล้วมาเห็นในบอร์ดตรงนี้ ก็คัดทิ้งได้ 2 คนละ ผู้ชายไม่ได้เป็นฝ่ายเลือกเสมอไปหรอก อย่ามโน ผู้หญิงที่ดี มีสติปัญญา
    มักจะจีบยาก คำถามในช่วงแรก ๆ มักจะแฝงถึงการมองและการวางอนาคตของผู้ชาย ว่าจะเชื่อถือพึ่งพากันได้แค่ไหน พวกหวังแต่ฟันคงจะไม่รู้จุดนี้ละมั้ง
    เพราะคงได้พวกประเภทมาง่าย ๆ ไปง่าย ๆ คุณค่าน้อยหรือติดลบ ก็คงได้พวกประเภทศีลเสมอกันแหละ ผู้หญิงดี ๆ เขาไม่เอาไปทำสามีให้ชีวิตพังหรอก
    ไม่อยากจะพูดดูถูกใครหรอกแต่มันคือความจริง จขกท.ต้องเข้าใจนะว่า ผู้หญิงบางคนนะกำลังมองหา คนรักและสามีที่ดี ไม่ใช่แค่หวังแต่คู่นอน
    อย่างคนบางประเภทคิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 26th May 2016 เมื่อ 04:08

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    สมมติ นะคับ ย้ำว่า สมมติ งั้นไม่เป็นไร เรารอเธอได้จนจบปริญญาเอกเลย แต่ก่อนหน้า กว่าเธอจะจบเราขอ มัดจำก่อนได้ไหม ขอซักคืน แถมด้วยขอมีคนอื่นพ่วงอีกสองสามคน