ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 418

Titan Quest กลับมาอีกครั้งบนมือถือ!!

เชื่อว่าหลายๆ คนอาจจะเคยผ่านตา เคยได้สัมผัสกับ Titan Quest กันมาบ้างแล้ว เพราะ Brian Sullivan ประกาศถึงความตั้งใจที่จะทำให้ Titan Quest เป็นเกมส์ที่จะมาฆ่า Diablos แต่ดันไปไม่ถึงฝั่งฝัน เพราะมันไม่ได้ดังเปรี้ยงป้างขนาดที่คุณพี่กล่าวไว้ ไม่นานนักหลังจากปล่อยภาคเสริมออกมา ทางทีม Iron Lore ก็ต้องปิดโปรเจ็คแยกย้ายกันไปเนื่องจากไม่มีงบประมาณ

แต่ตอนนี้ Titan Quest กลับมาอีกครั้ง เพราะถึงมันจะไม่ได้ดัง หรือสนุกเทียบเท่า Diablos แต่ทว่ามันก็เป็นเกมส์แนว Hack and Slash อีกหนึ่งเกมส์ที่ช่วยสร้างสีสัน และความแปลกใหม่ได้ไม่น้อย กลับมาคราวนี้โดยทีม DOtEmu พอร์ทให้เราสามารถเล่นบนมือถือได้แล้ว แต่จำกัดที่ IOS เท่านั้น และก็ไม่ฟรีด้วยนะ คาดว่าถ้าผลตอบรับดีคงจะพอร์ทลง Android ด้วยแน่นอน แฟนๆ Titan Quest ที่คิดถึงสามารถโหลดไปเล่นกันได้เลย

ที่มา GoatGameReview

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เย้คิดถึง น่าเล่นๆ

ปล.Titan Quest นี่ไม่ดังหรอ

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ลองเทียบกระทู้ กับ Fan made แล้ว Diablo เป็นที่นิยมมากกว่า ตอมมิวนิตี้ ของ TitanQuest ในไทยน้อยมากครับ ส่วน ฟอรั่มต่างๆ ของฝรั่ง ตอนนี้ก็โดนปิดไปหมดแล้วด้วย
    เศร้าใจจริงๆ ส่วนตัวผมชอบเล่นมากๆ ครับ แต่หลายๆ สกิลส่วนใหญ่ยังต้องปรับ เพราะไม่สามารถเล่นได้ช่วง Legendary ความเสียหายเบามากกก

แต่ก็มีแฟนๆ ทำ Mod ที่ปรับสกิลมาให้โหลดเล่นกัน สนุกไปอีกแบบเลยล่ะครับ ที่ชื่อ Underlord

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมจัดมาเล่นได้ 3 วันแล้วครับ ถือว่าพอร์ดมาดี. ลื่น. กราฟฟิค PC เล่นได้ยาวๆ.
    คิดถึงความหลัง

ผมว่าเป็น hack 'n slash. ที่ดีที่สุดในมือถือแล้วตอนนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ROCKUNG : 26th May 2016 เมื่อ 18:19
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เกมส์สนุกดีครับ ความรู้สึก ตอนอยู่ในเมืองหน่วงนิด ๆ นะ(ของผม ip6s+) ไม่รู้ว่าเครื่องอื่นจะเป็นเหมือนกันรึป่าว
    โดยรวมผมว่าเป็นเกมส์ที่ใช้ได้เลยแหละว่าแล้ว ไปปั้มเวลแปป

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    titan quest นะดังแต่มาตายเพราะโหลดเถื่อนนะครับ =='

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    เกมส์ดีครับสนุก แต่บัคมหาศาล
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb