ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 148

Cool [PC] Battlefield 3 มาเล่นออน์ไลน์กัน คลิกเลยๆ [26GB|Torrent*]

Battlefield 3 เป็นเกมส์ FPS แนวหน้าโดยภาคนี้มีการเปลี่ยนเอนจิ้นในเกมส์เป็นเอนจิ้น Frostbite 2.0 ซึ่งจะทำให้กราฟฟิคในเกมส์ดูดีกว่าภาคก่อนๆ พร้อมกับ Singleplayer Missions ซึ่งเราจะได้รับบทเป็นทหารหน่วยรบพิเศษของอเมริกา ที่เข้าไปปฏิบัติภารกิจในสมรภูมทั้งทวีปอเมริกาเหนือ ยุโรป และตะวันออกกลาง ส่วนระบบออนไลด์ ภาคนี้จะรองรับผู้เล่นสูงสุดถึึง 64 คน

Minimum (สเป็คขั้นต่ำ):
    CPU: Core 2 Duo @ 2.0GHz
    RAM: 2GB RAM
    การ์ดจอ (GPU): การ์ดจอที่ใช้ DirectX 10 หรือ 11 ได้ ของทั้ง Nvidia และ ATi (GeForce 7800 GT / ATI X1900)
    RAM การ์ดจอ (VRAM): 512 MB Graphics Memory
    ระบบปฏิบัติการ (OS): Windows Vista หรือ Windows 7 (ใช้ Windows XP ไม่ได้นะครับ เพราะใช้งาน DirectX 10 ขึ้นไปไม่ได้)
    เนื้อที่ฮาร์ดดิสก์: 15GB สำหรับผู้ที่ซื้อผ่านระบบ Digital (Steam และอื่นๆ), 10GB สำหรับผู้ที่ซื้อแผ่น

Recommended (สเป็คขั้นสูง-แนะนำ):
    CPU: Quad-core Intel หรือ AMD CPU
    RAM: 4 GB RAM
    การ์ดจอ (GPU): การ์ดจอของ Nvidia หรือ ATi ที่ใช้ DirectX 11 ได้, GeForce GTX 460, Radeon Radeon HD 6850
    RAM การ์ดจอ (VRAM): 1 GB Graphics Memory
    ระบบปฏิบัิติการ (OS): Windows 7 64-bit
    เนื้อที่ฮาร์ดดิสก์: 15GB สำหรับผู้ที่ซื้อผ่านระบบ Digital (Steam และอื่นๆ), 10GB สำหรับผู้ที่ซื้อแผ่น

By obsiCO

Battlefield 3 Multiplayer + SP **nosteam 29 GB *recommed

MP patch v_7.0.4.0-V7d คลิกเลย

*เข้าไปสมัคร ID เกมส์แล้วตั้งชื่อตัวละครได้ที่นี่ คลิกเลย* หลังจากสมัครแล้ว ต้องไปยืนยันใน อีเมล ด้วย

*ทำการดาว์นโหลดโปรแกรมสำหรับการเปิดเข้าเซิฟและตัวเข้าเล่นอันเดียวกันได้ที่นี่ คลิกเลย*

วิธีการติดตั้งเกมส์
    1.ต้องใช้BitorrentหรือUtorrentในการดาว์นโหลด
    2.โหลดตัวเกมส์เสร็จก็โหลดPatchต่อ
    3.ติดตั้งตัวเกมส์ก่อน
    4.จากนั้นเอาpatchไปติดตั้งที่ลงเกมส์
    5.ไม่ต้องลงCrackใดๆ
    6.เป็นอันเสร็จ

วิธีการเข้าเล่น
    1.พอโหลดตัวเปิดเซฟเส็จเอาไปไว้ที่ติดตั้งเกมส์
    2.จากนั้นเปิดโปรแกรมขึ้นมา
    3.เข้าเมนูMultiplayer ใส่ ID ที่สมัคร
    4.พอทำเสร็จจะมีห้องขึ้นมาเยอะมากเลือกมาซักห้องดูที่pingด้วยยิ่งเยอะยิ่งกระตุก
    5.เลือกเสร็จกด Join จากนั้นก็ไปสนุกกับการฆ่าและถูกฆ่าได้

*ขอรับประกันว่าเล่นได้แน่นอนครับเพราะทำแล้วทำเองเลยมาบอกต่อมาเล่นกันเยอะๆน่ะครับตัวผมชื่อ:Lolilandz*
    *สนุกมากตอนนี่เวล27ล่ะตันเวล100*

**ถ้าคลิก ouo.io แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นให้คลิกขวาที่Get Link ไปที่Open link in new tap**

ดาว์นโหลดโปรแกรม IDM สำหรับคนที่ไม่มี IDM 6.25 Build 18 (Full)
    ดาว์นโหลดโปรแกรม IDM สำหรับคนที่ไม่มี IDM 6.25 Build 18 (Full) คลิกเลย

ขอเพียงคำขอบคุณ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthgu-rock : 10th July 2016 เมื่อ 01:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    คนเล่นเยอะไหมครับ แล้ว เซิฟปิงน้อยๆ มีีเยอะไหม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    มีคนเล่นเยอะคับต่ำสุดๆที่เคยเห็น 100 กว่าคนอยู่ที่ช่วงเวลาด้วยคับมันให้เล่นเปิดทั่วโลก
    ส่วนเรื่องของปิงผมใช้เน็ตที่ 512 kb [เน็ตมือถือ] ก็เจอปิง 100 กว่าน่ะคับแต่ของผมไม่เกิน 400 เป็นอันเล่นได้
    จัดว่าลื่นเลยล่ะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthgu-rock อ่านกระทู้
    มีคนเล่นเยอะคับต่ำสุดๆที่เคยเห็น 100 กว่าคนอยู่ที่ช่วงเวลาด้วยคับมันให้เล่นเปิดทั่วโลก
    ส่วนเรื่องของปิงผมใช้เน็ตที่ 512 kb [เน็ตมือถือ] ก็เจอปิง 100 กว่าน่ะคับแต่ของผมไม่เกิน 400 เป็นอันเล่นได้
    จัดว่าลื่นเลยล่ะคับ
    ผมล่นไม่ได้ครับ พอกด เข้าไปเล่นมันให้ใส่ ID Origin ครับ แก้ไงครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110

Cool

เข้าเล่นที่Iconของเกมส์ไม่ได้ครับต้องเข้าที่ตัวเล่นของเซฟ กดเบาๆหนูเจ็บ

พอโหลดเสร็จแล้วจะได้ตัวนี่มาเอาไปไว้ที่ติดตั้งตัวเกมส์

แล้วเปิดโปรแกรมขึ้นมาจะได้แบบนี่

ตามที่เขียนในรูปเลยครับ

ถ้าไม่ได้ยังไงลองลบเกมส์แล้วทำตามวิธีติดตั้งใหม่ดูน่ะครับ แล้วก็ขอโทษด้วยครับที่ตอบช้า

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthgu-rock : 3rd June 2016 เมื่อ 12:08

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ลิ้งสมัคร ID หายไปแล้ว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ เป็น ลิงค์ตรงไปเข้าที่สมัคร ID เลยครับผม

ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthgu-rock อ่านกระทู้
    เข้าเล่นที่Iconของเกมส์ไม่ได้ครับต้องเข้าที่ตัวเล่นของเซฟ กดเบาๆหนูเจ็บ

พอโหลดเสร็จแล้วจะได้ตัวนี่มาเอาไปไว้ที่ติดตั้งตัวเกมส์

แล้วเปิดโปรแกรมขึ้นมาจะได้แบบนี่

ตามที่เขียนในรูปเลยครับ

ถ้าไม่ได้ยังไงลองลบเกมส์แล้วทำตามวิธีติดตั้งใหม่ดูน่ะครับ แล้วก็ขอโทษด้วยครับที่ตอบช้า

ขอบคุณครับ

ก็ยังไม่ได้สักทีเด๋วจะพยายามใหม่ครับ อัน26Gb กับ 29Gb แตกต่างกันยังไง

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เล่นได้จ้า มาเล่นเยอะๆน่ะครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ครอบลิ้งกะ รวยเลยนะครับ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bookies อ่านกระทู้
    ครอบลิ้งกะ รวยเลยนะครับ
    รู้สึกว่า จขกท จะไม่ได้ครอบเองน่ะครับ น่าจะเป็นทีมทำแครก nosteam ครอบไว้ครับ คือผมโหลดเอาจาก nosteam เลย ครอบหลายขั้นแบบนี้เลยครับ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ เป็น ลิงค์ตรงไปเข้าที่สมัคร ID เลยครับผม

ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ

ลิ้ง โหลด แพท เข้าไมไ่ด้ครับ ขออันใหม่ที

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread