ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447

Question Mount&Blade warband ช่วยหน่อยครับตอนนี้งงมาก

Mount&Blade แต่ก่อนเคยสร้างHostห้องเล่นกับบอทแบบเอายิงปืนกันหน่ะครับมันมากตอนนั้น

ทีนี้ผมไม่ได้เล่นมานานมันเลยอัพเดตแพชไปไหนต่อไหนไม่รู้
    แล้วไปเล่นสร้างห้องเล่นกับบอทอีกทีแต่คราวนี้ มันมีแต่ให้ใช้ ธนู กับ หน้าไม้ยิงกันอะไม่มันเลย เลือกทัพไหนก็มีแต่หน้าไม้ๆๆธนูๆๆ
    หรือว่าผมลืมอะไรไปมีเงินให้ใช้อยู่เหมือนแต่ก่อนแล้วจะใช้ยังไงนะ ผมลืมหมดแล้วจริงๆ

ช่วยหน่อยนะครับอยากได้รายละเอียดมากกว่านี้บอกผมเลยน่อ

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    แบบปืนมันเป็นของภาค with fire and sword นี่ครับ แล้วก็อีกอันคือ DLC ของ warband ชื่อว่า Napoleonic war

กล่าวขอบคุณ
    57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TONP555 อ่านกระทู้
    แบบปืนมันเป็นของภาค with fire and sword นี่ครับ แล้วก็อีกอันคือ DLC ของ warband ชื่อว่า Napoleonic war
    ไม่ใช่ครับปืนยัดลูกเอาอะ ผมลงแค่มอดนะครับ DLCไม่แน่ใจว่าผมได้ลงรึเปล่าลืมหมดแล้ว

แล้วทองที่เวลาเราฆ่าคนได้ในห้อง ใช้ยังไงครับ ขอบคุณครับ

แต่ก่อนทำยังไง ลืมหมดเเระ อยากมันส์มากตอนนี้

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arnontheasskill อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ครับปืนยัดลูกเอาอะ ผมลงแค่มอดนะครับ DLCไม่แน่ใจว่าผมได้ลงรึเปล่าลืมหมดแล้ว

แล้วทองที่เวลาเราฆ่าคนได้ในห้อง ใช้ยังไงครับ ขอบคุณครับ

แต่ก่อนทำยังไง ลืมหมดเเระ อยากมันส์มากตอนนี้
    เรื่อง สร้างห้องมัลติผมไม่ค่อยได้เล่นส่วนใหญ่ผมจะเล่น single คนเดียวซะมากกว่า ผมเลยไม่รู้เรื่องมัลติ เลยตอบไม่ได้ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TONP555 อ่านกระทู้
    เรื่อง สร้างห้องมัลติผมไม่ค่อยได้เล่นส่วนใหญ่ผมจะเล่น single คนเดียวซะมากกว่า ผมเลยไม่รู้เรื่องมัลติ เลยตอบไม่ได้ ครับ
    ครับผม งั้นรอคนอื่นมาบอกแระกัน