ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

อยากขาย PS4 มีเว็บไหน ขายยังไงมั่งครับ ?

คือมีเครื่อง PS4 โซนสิงค์โปรอยู่เครื่องนึง ยังไม่มีไอดี PSN เพราะไม่สามารถเชื่อมเน็ตเข้าได้ครับ

มีสองจอย มีเกมแท้ 3 เกม ซื้อมาเมื่อเดือนเมษายน (รวมกันเกือบสามหมื่น)

ตอนนี้ไม่มีเงินซื้อเกมใหม่ๆเล่นครับ ค่อนข้างช๊อต อยากขาย พอจะมีกลุ่มเฟสบุ๊คหรือเว็บไหนอะไรบ้างครับ T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rkikfvd : 2nd June 2016 เมื่อ 20:05

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    PS4ThaiMarket ครับ ขายได้ทั้งเครื่อง ทั้งแผ่น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    Facebook อ่ะมีเพียบ เป็น 10ๆ กลุ่ม พวก ซื้อ ขาย เครื่อง แผ่นเกม มือ 2 ปะเลอะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    Facebook อ่ะมีเพียบ เป็น 10ๆ กลุ่ม พวก ซื้อ ขาย เครื่อง แผ่นเกม มือ 2 ปะเลอะครับ
    ใช่แล้วครับ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ปกติผมอยู่กลุ่มนี้กลุ่มเดียวครับ https://www.facebook.com/groups/PS4T...?ref=bookmarks

แอดมินค่อนข้างเข้มงวด ซื้อขายในกลุ่มนี้มาเป็นเกือบ 2 ปีล่ะ
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..