ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

กิจกรรมแจกคีย์เกม Total War - Rome 2

ขอประกาศผลล่วงหน้าก่อนนะครับพอดีตอนเย็นผมติดธุระด่วน
    ผูที่ได้เกมนี้ไปคือคุณ SickmyDuck นะครับเดียวผมจะ IB ไปไงตอบกลับมาทีนะครับ
    ผมให้เวลาคุณ SickmyDuck ถึงพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงอีกวันนะครับถ้าไม่มีการติดต่อมาผมจะให้ท่านอื่นแทนครับ

แจกคีย์ Total War Rome 2 จากกล่องครับพอดีได้มาแล้ว ซื้อมาก่อนหน้านี้แล้วปล่อยขายไม่มีใครซื้อเลยแจกละกัน ใครสนใจโพสอธิบายหน่อยครับว่าทำไมถึงอยากได้ แล้วเกมนี้มันมีดียังไงบ้าง ถ้าผมอ่านแล้วถูกใจเดียวให้เลยครับ
    ประกาศผล วันที่ 4 ประมาณช่วงเย็นครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gamehunter : 5th June 2016 เมื่อ 03:11

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Blog Entries
    2
    อยากให้พ่อผมเล่นครับ ไม่อยากซื้อเถื่อนให้พ่อเล่น เห็นแกชอบเล่นแนว RTS

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    แลกได้ไหมครับ mass effect trilogy (origin key) ไม่ได้เล่นเกมของorigin

กล่าวขอบคุณ
    358
    มีแล้วครับไงบอกเหตุผลอื่นแทนละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3lacKSwoi2D อ่านกระทู้
    อยากให้พ่อผมเล่นครับ ไม่อยากซื้อเถื่อนให้พ่อเล่น เห็นแกชอบเล่นแนว RTS
    นี่เอาาจริงรึเอาฮาครับเนี่ย

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    งั้นไม่เป็นไรครับ เอาไว้แจกคนที่เล่นละกันผมเอามาก็คงไม่ได้เล่นใส่ๆไว้งั้นแหละ

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    อยากได้เพราะ : เพราะชอบเกมส์ RTS ครับ และ อยากสะสมเกมส์ไว้ให้ลูกให้หลานเล่นครับฮ่ะๆ
    เกมส์นี้มีดีอย่างไร : เกมส์พวกนี้ไม่ได้ทำขึ้นมาให้สนุกเฉยๆครับ แต่ยังสอดแทรกพวกเนื้อหาพวกประวัติศาสตร์สมัยก่อนไว้ในเกมส์ด้วยครับ
    ประมาณว่าได้ทั้งความสนุกและความรู้เกี่ยวกับประวัติศาสตร์สมัยโรมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชอบเพราะ เป็นคนชอบสงครามในยุคนั้น และชอบประวัติศาสตร์สมัยนั้นมากกว่า จริงๆแล้วผมติดตามเกมตระกูล Total War มาทุกภาค(แต่ไม่เคยเล่นของแท้เลย) เป็นเกมแนวที่ผมชอบ คือ วางแผนการต่อสู้และกลยุทธ์ในสงคราม ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อยากได้เพราะ : เคยเล่นภาคshogunภาคแรกแล้ว ตั้งแต่สมัยก่อนนู้น เป็นอะไรที่สนุกมากโดยเฉพาะฉากการทูตของญี่ปุ่นโบราณเพิ่งเคยเห็นในเกมนั้นเป็นครั้งแรก

แต่ภาค shogun 2 ผมเล่นแล้วรู้สึกแปลกๆช้าๆเลยข้ามไป 555+ อยากลองเปลี่ยนบรรยากาศมาฝั่งตะวันตกบ้างครับ

ข้อดีของเกมนี้...บอกตรงๆที่ได้ตามข่าวมาตั้งแต่แรกรีวิวออกมาไม่ค่อยดี แต่เห็นว่าตอนนี้เซก้าปรับปรุงออกแพทช์แก้ปัญหาไปหลายอย่างแล้ว น่าจะโอเคนะครับ

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    เอาง่ายๆตามภาษาคนเราเลยนะครับ ที่ผมอยากได้เพราะ มันเป็นของฟรี นั่นแหละครับ

ข้อดีเกมนี้ ผมคิดว่ามันต่างกันที่ความหลากหลายมากกว่า โรม 2 แลดูมีอะไรเยอะแยะมากกว่าภาคโชกุน ภาคโชกุนผมไม่ชอบที่ยูนิตแต่ละฝ่ายมันเป็นแบบเดียวกันหมด แค่เปลี่ยนสีเฉยๆเลยรู้สึกแปลกๆ

... " JOKERGAMETH " ...

กล่าวขอบคุณ
    358
    ผมให้เวลาคุณ SickmyDuck ถึงพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงอีกวันนะครับถ้าไม่มีการติดต่อมาผมจะให้ท่านอื่นแทนครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ขอบคุณครับ ติดต่อไปทางinboxแล้วครับ

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณคุณgamehunterมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SickmyDuck : 5th June 2016 เมื่อ 14:22