ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] THE AMAZING SPIDER-MAN 2 - RELOADED - [UP.2016] - FULL GAME - [FiLECONDO|ONE2UP|RABBiTFiLE]

Title: The Amazing Spider-Man 2
    Genre: Action
    Developer: Beenox
    Publisher: Activision
    Release Date: 30 Apr, 2014

The Amazing Spider-Man 2 takes place outside the events of the 2nd film in a unique story where Spider-Man discovers a larger threat to NYC that has turned the underworld upside down. Villains from the film and classic Marvel characters come together in a twisted web of adrenaline-fueled, web-slinging action.

FULL GAME RELOADED 8.38 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

| RABBiTFiLE LINK.1 | RABBiTFiLE LINK.2 |

1GB/1-PART

One2up

https://binbox.io/CV0If#TLMdcnQW

One2up (สำรอง)

https://binbox.io/14ePh#rVKBAy8s

Filecondo

https://binbox.io/oQpkm#FFm0lDgD

Rabbitfile

https://binbox.io/GTx1I#93cRTaeX

PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เกมนี้ตั้งค่า setting ยังไงครับ ตั้งทีไร มันไม่แสดงสัญลักษณ์เป็นภาษาอังกฤษ เวลาที่เล่นเกมมันจะมีคำสั่งให้ทำโน้นทำนี่่เพราะคำสั่งมันเยอะมาก แต่เวลาเล่น คำสั่ง มันชอบโชว์ตัวอักษรเป็นตัว ^^ แทนภาษาอังกฤษดูยากมากครับ มีวิธีเซทไม๊ครับ
    และใน Setting มัน ก็เป็น จอยสติก แทนที่จะเป็นคียบอร์ด รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobim อ่านกระทู้
    เกมนี้ตั้งค่า setting ยังไงครับ ตั้งทีไร มันไม่แสดงสัญลักษณ์เป็นภาษาอังกฤษ เวลาที่เล่นเกมมันจะมีคำสั่งให้ทำโน้นทำนี่่เพราะคำสั่งมันเยอะมาก แต่เวลาเล่น คำสั่ง มันชอบโชว์ตัวอักษรเป็นตัว ^^ แทนภาษาอังกฤษดูยากมากครับ มีวิธีเซทไม๊ครับ
    และใน Setting มัน ก็เป็น จอยสติก แทนที่จะเป็นคียบอร์ด รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ
    เปลี่ยนภาษาให้เป็น ENG ก่อนเข้าเกมครับ
    ฉันไม่ไช่เด็กนะย๊ะ!!!!

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    part9 ของ one2up โหลดไม่ได้อ่าคับ

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitipong อ่านกระทู้
    part9 ของ one2up โหลดไม่ได้อ่าคับ
    ถึงอัพใหม่มันก็เป็นอยู่ดีครับ อันนี้เป็นวิธีส่วนตัวผมนะถ้าโหลดผ่าน IDM พอมันขึ้นมาให้โหลดแต่ไม่มีขนาดไฟล์ขึ้น ให้เรากดโหลดไปเลยครับ แล้วไปเปิดโปรแกรมข้างล่างเอา พอมันขึ้นมาคุณก็กดหยุดมันแล้วทำงานต่อไปเรื่อย ๆ ครับ เดี๋ยวมันก็โหลดเอง

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    ถึงอัพใหม่มันก็เป็นอยู่ดีครับ อันนี้เป็นวิธีส่วนตัวผมนะถ้าโหลดผ่าน IDM พอมันขึ้นมาให้โหลดแต่ไม่มีขนาดไฟล์ขึ้น ให้เรากดโหลดไปเลยครับ แล้วไปเปิดโปรแกรมข้างล่างเอา พอมันขึ้นมาคุณก็กดหยุดมันแล้วทำงานต่อไปเรื่อย ๆ ครับ เดี๋ยวมันก็โหลดเอง
    คือของผมหน้าเว็ปเน่าเลยอะครับ งั้นเด๋วลองพรุ่งนี้ละกัน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้โหลดได้แล้วนะครับขอบคุณมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maretarat อ่านกระทู้
    เปลี่ยนภาษาให้เป็น ENG ก่อนเข้าเกมครับ
    ขอบคุณครับ แต่ยังเหมือนเดิมเลยครับ 555 คำสั่งเยอะมาก กดมั่วไปหมด