ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Lightbulb [Save Editor/PC] Final Fantasy X & Final Fantasy X-2 HD Remaster

โปรแกรมนี้เป็นการแก้ไขในส่วน เซฟในเกมส์นะครับ พวก Item / level / Status / Minigame / ETC
    ส่วนตัวผม ผมเล่น ภาค 10 มา อะไรที่ลำบากสำหรับผมที่สุด มินิเกมส์ thunder plaint หลบสายฟ้าให้เกิน 200 ครั้ง ยากเกินความสามารถผม เลยต้องใช้โปรแกรมนี้ช่วย จริงๆ ในเกมส์มันก็มีให้ปลดล๊อกทุกอย่างอยู่แล้ว แต่ผมไม่เอาเพราะเวลามันปลดครบทุกอย่างหมดเลย เพราะมันง่ายเกินไปแบบนั่น

Download : FFX & FFX2 Save Editor

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BLACKHEART : 6th June 2016 เมื่อ 03:42

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    กะว่าอยู่ทำไมรูปไม่ขึ้น แก้ใหม่แล้วนะครับ

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ใช้ cheat engine table ของ shinkansen ไม่ง่ายกว่าหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DavidNassau อ่านกระทู้
    ใช้ cheat engine table ของ shinkansen ไม่ง่ายกว่าหรอครับ
    ไม่เคยใช้เลยครับ ผมไปอ่านเจอในกระดานสตีมมา เห็นน่าสนใจเลยลองดู ใช้เป็นแค่ 2 ตัวเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากได้ สูตร all equipment ครับ พวกชุดครบ ดาบ ครบ ใคร ทำเป็นบ้างครับ