ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question ของเถื่อนเป็นของแท้

ประเด็นก็คือ ผมมีเกมเถื่อนอยู่แล้วครับ แต่ผมอยากทำให้มันเป็นเกมแท้โดยการ เอาตัวที่เข้าเล่นเกมแบบแท้มาวางทับ Crack ที่ลงไว้ แล้วพอกดเข้าไปมันจะลิ้งกับ Steam แล้วค่อยไปซื้อ Key มาใส่ทีหลังเอา แบบนี้จะได้มั้ยครับ ถ้าได้จริงจะหาได้จากทีไหนครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    บางเกมก็ทำได้ แต่ซื้อคีย์มาโหลด ลงดีกว่า หมดปัญหา

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    เอาง่ายๆก้คือ จขกท.จะเอาไฟล์เกมเถื่อนไป link กับแท้ใช่ไหม๊ครับ ขี้เกียจโหลดรอบ 2 ว่างั้นเถอะ 555

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2
    ได้ครับ เพิ่งทำเมื่อวานสดๆร้อนเลย ผมมี WWE2k16 Repack อยู่ แล้วเพิ่งไปจิ้มซื้อตัวแท้มาตอนลดราคา ทีนี้เน็ตกากเกินกว่าจะโหลดใหม่ 55555 ผมเลยใช้วิธี ลบ crack ออกจากโฟลเดอร์เกม แล้วก็อบไฟล์ เข้าเกมต้นฉบับ original ที่มันไม่ใช่ crack นั่นแหละ มาวางทับ แล้วคลิกเปิดเกม มันจะรัน steam ขึ้นมา สแกนเช็คไฟล์เกม แล้วก็เข้าเล่นได้ตามปกติครับ

เมื่อวานผมโพสขอไฟล์ exe อยู่ ไม่มีใครอัพให้ เลยไปโหลดเองที่ร้านเอา 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SixxTheRipper : 6th June 2016 เมื่อ 21:24

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ถ้าขี้เกียจโหลดใหม่ก็ซื้อเกมแล้วกดโหลดให้มันโหลดไปนิดนึ้งก่อนแล้วกดหยุดแล้วเอาตัวเกมที่มีวางทับแล้วกดโหลดต่อแต่ตัวเกมห้ามลง Crack นะ
    ป.ล ถ้ารู้ว่าไฟล์ Crack มีอะไรก็ลบแล้วกดซ่อมเอาก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayou : 6th June 2016 เมื่อ 21:28

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ถ้าขี้เกียจโหลดใหม่ก็ซื้อเกมแล้วกดโหลดให้มันโหลดไปนิดนึ้งก่อนแล้วกดหยุดแล้วเอาตัวเกมที่มีวางทับแล้วกดโหลดต่อแต่ตัวเกมห้ามลง Crack นะ
    วิธีผมก็ลองนะ แต่ไม่ได้ผลครับ มันจะโหลดต่อไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

Tags for this Thread