ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

Horizon: Zero Dawn เลื่อนวางจำหน่าย พร้อมปล่อยตัวอย่างใหม่

Horizon: Zero Dawn เลื่อนวางจำหน่าย พร้อมปล่อยตัวอย่างใหม่

Horizon: Zero Dawn เกมใหม่ล่าสุดของ Guerrilla Games ทีมผู้พัฒนาเกมเดินหน้ายิงบน PS4 อย่าง Killzone จะไม่วางจำหน่ายในปี 2016 ตามเดิมแล้ว

แต่จะเลื่อนเป็นวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2017 แทนครับ ตามประกาศบน PlayStation Blog

“มันไม่ใช่การตัดสินใจที่ง่ายเลย เรารู้ว่ามีหลายคนอยากเล่นเกมนี้อย่างมากตั้งแต่มันเปิดตัวครั้งแรก” ผู้กำกับเกม เฮอร์เมน ฮัลสท์ เผยความในใจ “อย่างไรก็ตาม

เรายังต้องการมั่นใจว่า Horizon Zero Dawn จะมีชีวิตขึ้นด้วยคุณภาพของภาพและเกมเพลย์ที่เราอยากให้เป็น วันวางจำหน่ายใหม่ช่วยให้เรามีเวลาเพิ่มสำหรับการส่งมอบวิสัยทัศน์อันทะเยอทะยานของเราอย่างเต็มที่ให้ Horizon Zero Dawn”

ฮัลสท์รู้ดีว่าไม่ใช่ทุกคนที่ชอบการเลื่อนวันจำหน่าย แต่ย้ำว่ามันจะเป็นผลดีที่สุดสุดต่อตัวเกมเอง “เรามั่นใจว่าอานิสงส์ของเวลาการพัฒนาที่เพิ่มเข้ามาจะเป็นที่กระจ่างในไม่กี่เดือนข้างหน้า

เราขอขอบคุณสำหรับการอดทนและการสนับสนุนอย่างต่อเนื่อง และเราตั้งตารอที่จะมอบเกมที่ดีที่สุดที่เราสามารถทำได้ให้แก่คุณในเดือนกุมภาพันธ์ 2017 ไม่ไหวแล้ว”

เกมว่าด้วย อลอย หญิงสาวจากชนเผ่าแห่งหนึ่งที่มีความสามารถในการล่าสัตว์จักรกลที่ถือกำเนิดขึ้นมาหลังจากโลกเข้าสู่โลกาภิวัตน์ เพราะมนุษย์นำพลังงานไฟฟ้าไปใช้กับเทคโนโลยีมากเกินไป

จนทั้งโลกขาดพลังงานแบบเฉียบพลันและไม่มีพลังงานใช้เรื่อยมา สัตว์จักรกลจึงอยู่ในลำดับสูงสุดของห่วงโซ่อาหาร ส่วนมนุษย์คือผู้ที่ถูกล่าแทน

เกมจะวางจำหน่ายบน PS4 เท่านั้น ส่วนด้านล่างเป็นตัวอย่างใหม่ครับ

ตอนนี้มีเปิดให้ Pre-Order ทั้งแบบธรรมดาไปจนถึงชุด Collectors Edition แล้วครับ

Credit : 4gamerth.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cpt.noppakit : 8th June 2016 เมื่อ 13:13
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    รอกันไปยาวๆ คอยได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    นี่ละโดนแน่นอน ชุด collector edition สวยแถมถูกอีก จัดสิคร้าบ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ถึงวันนั้นมา ผมอาจจะซื้อ PS4 สักทีก็เป็นได้ เหมือนซื้อการ์ดจอมาเล่นแค่ Dota 2

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    เชิญเลื่อนตามสบายเลยครับ ขอให้เกมออกมาดีสมกับที่รอมานานก็พอ อย่าให้รอแล้วเฟลเหมือน Watch Dogs ก็พอ
    "CAUSE WE NEVER GO OUT OF STYLE"

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    มันเป็นเกมเดียวที่ทำให้อยากได้ เพสี่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ใจร้ายจริง เลื่อนไม่พอ ปล่อยตัวอย่างออกมายั่วอีก

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    เกมจะวางจำหน่ายบน PS4 เท่านั้น

ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Low-Techz อ่านกระทู้
    เกมจะวางจำหน่ายบน PS4 เท่านั้น

หุ้นกับผมซื้อปะ เดี๋ยวไปนอนด้วย สินสอดพร้อมแต่ง

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    หุ้นกับผมซื้อปะ เดี๋ยวไปนอนด้วย สินสอดพร้อมแต่ง
    ฮันนีมูน ที่ นิการากัว นะเตงงงงง
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน