ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

*(1.LINK ISO) - MIRROR'S EDGE CATALYST [FULL GAME] - 2016 - (FiLECONDO|RABBiTFiLE|ONE2UP|DIRECT LINK)

For more info go to : https://www.origin.com/th-th/store/b...andard-edition
    ดูรายละเอียด + รูปภาพ ของเกม ไปตามลิ้งค์ด้านบนนี้!

FULL GAME - 22.3 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรอง! >> [ouo.io] :: >> [adf.ly] :: >> [Linkbucks]
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรอง! >> [ouo.io] :: >> [adf.ly] :: >> [Linkbucks]
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

FiLECONDO
    https://binbox.io/vuGk5#aDkmek2e

RABBiTFiLE
    https://binbox.io/tpMme#hnKwsfzC

DIRECT LINK
    http://binbox.io/rxAVv#RWV3WMPf

MEGA
    https://binbox.io/VVqJA#bHreTm1f

ONE2UP
    https://binbox.io/p6BNN#N6Ibddwa

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์
    **ติดตั้งโปรแกรม Winrar เวอร์ชั่นล่าสุด อย่าใช้ตัวโมดิฟาย!

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ - รอ CRACK * ตัวเกมใช้ระบบป้องกัน Denuvo ++ ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    Denuvo is love Denuvo is life
    I7 4770K - ASUS GTX 780 Directcu II OC SLI - G.Skill Trident X 2400MHz 8GBx4(32 GB) - CORSAIR AX1200 - ซะที่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    เกมระดับ AAA+ เริ่มตั้งแต่ Just Cause 3 ยัน DOOM ล่าสุดน้องหมวยตะกายตึก อาจจะถึงเวลาที่เราจะต้องเดินทางสายสว่าง ลาก่อย Dark Side.....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    วงการนี้จะอยู่ได้อีกกี่ปีละ เนี้ย เกมส์หัวเรือใหญ่ๆหันไปใช้ Denuvo กันหมดแล้ว 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    Denuvo is real

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    Denuvo

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    this is Denuvo....

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    Denuvo

คำนี้มีน้ำตาซ่อนอยู่

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    แนะนำสำหรับคนที่คิดที่อยากจะเริ่มเดินทางสายสว่างนะครับ ตอนนี้สามารถสมัคร Origin Access ได้แล้วราคา 150 บาทต่อเดือน

คุณสามารถเล่นเกมใน Origin ได้ฟรีทั้ง Need For Speed, Mirror's Edge Catalyst, Battlefield ตั้งแต่ภาค 3 ไปจนถึง Hardline และอีกหลายๆเกม

ได้ฟรีเกมละ 6-10 ชั่วโมงและไม่ใช่เกมเดโมด้วย เป็นเกมเต็มๆเลยแต่สามารถเล่นเกมนั้นได้ 6-10 ชั่วโมงต่อเดือน สามารถเล่นเกมใหม่ก่อนวันวางจำหน่ายได้สัก 2-3 วัน

และถ้าถูกใจเกมนั้น มีส่วนลดให้ 10% จากราคาเต็มด้วย เชื่อผมเถอะเริ่มซื้อเกมแท้สัก 2-3 เกมแล้วจะติดใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cpt.noppakit : 10th June 2016 เมื่อ 21:26
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    FUCK Denuvo

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    ผมออกจากด้านมืดได้พักนึงแล้วครับ T^T
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    จากใจคนเคยสายมืด แล้วติดใจในการซื้อแท้ ตอนนี้กำลังไล่เก็บเกมที่เคยโหลดเถื่อนมาเล่นอยู่ 30 กว่าเกม ใช้หนี้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    แนะนำสำหรับคนที่คิดที่อยากจะเริ่มเดินทางสายสว่างนะครับ ตอนนี้สามารถสมัคร Origin Access ได้แล้วราคา 150 บาทต่อเดือน

คุณสามารถเล่นเกมใน Origin ได้ฟรีทั้ง Need For Speed, Mirror's Edge Catalyst, Battlefield ตั้งแต่ภาค 3 ไปจนถึง Hardline และอีกหลายๆเกม

ได้ฟรีเกมละ 6-10 ชั่วโมงและไม่ใช่เกมเดโมด้วย เป็นเกมเต็มๆเลยแต่สามารถเล่นเกมนั้นได้ 6-10 ชั่วโมงต่อเดือน สามารถเล่นเกมใหม่ก่อนวันวางจำหน่ายได้สัก 2-3 วัน

และถ้าถูกใจเกมนั้น มีส่วนลดให้ 10% จากราคาเต็มด้วย เชื่อผมเถอะเริ่มซื้อเกมแท้สัก 2-3 เกมแล้วจะติดใจ
    ระบบผ่อนเล่น ตอนนี้ผมมีแท้ far cry primal เเต่ดันเข้าเกมสืไม่ได้ คือลงวินใหม่กลับมาเล่นอีก ดันเข้าไม่ได้ซะง้าน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตั้งแต่ปี 2016 นี้เกมที่สนุกสำคัญๆโดน Denuvo กันหมดต่อไปเกมเถื่อนหมดคงจะหมดไป แต่ก็ไม่เป็นไรผมก็ซื้อจะโค้ดเกมของแท้มาเล่นบ้างถือว่าเป็นการสนับสนุนให้ค่ายเกมทำเกมลง PC เยอะๆจะได้มีเกมดีๆให้เล่นกัน

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ผมย้ายมาอยู่สายสว่างได้ปีนึงแล้วครับ ตั้งแต่มาเรียนอิตาลี่ปีที่แล้ว เมื่อก่อนอยู่สายมืดมาตั้งแต่จับ play 1 เป็นตั้งแต่เด็ก ตอนนีกำลังจะ 20
    ตอนนี้ซื้อ Steam ตลอด บอกไม่ถูกเหมือนกันว่าทำไม มันเริ่มมีความรู้สึกว่ามันไม่ได้เต็มที่ถ้าเล่นของเถื่อน

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เกมแรกของแท่ผมเป็น Warhammer totalwar ทำให้รู้สึกเป็นคนดีขึ้นมา 10% อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[ MaFaKaAlex ]- อ่านกระทู้
    ผมย้ายมาอยู่สายสว่างได้ปีนึงแล้วครับ ตั้งแต่มาเรียนอิตาลี่ปีที่แล้ว เมื่อก่อนอยู่สายมืดมาตั้งแต่จับ play 1 เป็นตั้งแต่เด็ก ตอนนีกำลังจะ 20
    ตอนนี้ซื้อ Steam ตลอด บอกไม่ถูกเหมือนกันว่าทำไม มันเริ่มมีความรู้สึกว่ามันไม่ได้เต็มที่ถ้าเล่นของเถื่อน
    เหมือนกันครับ ผมก็ย้ายมาได้ 2 ปีละ เล่นเถื่อนมันได้ไม่เต็มที่จริงๆ แท้สะดวกสบายหายห่วง ไม่ต้องมานั่งเกมเงียบๆคนเดียวไปเล่นกับเพื่อนดีกว่า คงใกล้หมดยุคเถื่อนแล้วละ แต่เกมแท้มีความน่ากลัวที่ลีกเลี่ยงไม่ได้จริงๆ มันดูดเงินในกระเป๋าไม่สิ้นสุด 5555 นี่ก็ใกล้จะถึง Summer Sale คงได้กระเป๋าฉีกกันถ้วนหน้า ส่วนผมไม่ได้กินเงินผมหรอกปีนี้ ไม่มีเงินโว้ยยยย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    รู้สึกว่าตอนนี้ origin กำลังลดราคาเกมอยู่ด้วย BF4 กับ Hardline 2 ภาครวมกัน ราคาอยู่ที่ประมาณแค่ 300 เอง ละวันที่ 23 steam ก็ลดช่วง Summer sale อีก ใครจะย้ายสายช่วงนี้เหมาะที่สุดละครับ ผมก็เคยหมดตัวกับเทศกาลนี้ไปเยอะเหมือนกัน ส่วนปีนี้คงไม่ได้เงินจากผมไปหรอก เพราะตูจะสอย OverWatch เว้ยยย

กล่าวขอบคุณ
    0
    fifa 16 499 บาท อ่ะครับ ภาคใหม่ใกล้ออก เซลล์สุดๆ รอของถูกแต่เล่นช้าได้เเท้ก็ถือว่าคุ้มกลายๆ ถ้าเกมส์ใหญ่ๆ crack ไม่ได้นิ ก็เหลือแต่เกมส์เล็กๆมาลองโหลดเล่นกันก็ได้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้

ผิดแล้วครับ ไอเกมละ 6-10 ชมนั่นมันเกมที่ออกใหม่ ๆ หรือพึ่งออกไม่นานแต่เกมอื่นที่ออกมาสักพักแล้วเช่น Battlefield 3 + Premium ภาค 4 + premium หรือภาค hardline หรือ dragon age inqusition พวกนี้เล่นได้เต็มที่หนึ่งเดือนจะเล่นเท่าไหร่ก็ได้ไม่มีจำกัดเวลา

mirror edge catalyst 6 ชมลองเล่นเต็มที่เหมือนเกมเต็มทุกอย่างชอบก็ซื้อเล่นต่อ ไม่ชอบก็ผ่านให้เล่นถึง 6 ชมแสดงว่าตัวเกมจริง ๆ นานกว่านั้นมาก
    need for speed ภาคใหม่นี่ก็ให้เล่น 10 ชมคงกะให้ลองเต็มที่

fifa 16 ก็เล่นฟรีทั้งเดือนครับสบายจ่ายแค่ 150 ได้ตั้งหลายเกม

เวลาจำกัดไม่มีถ้าเป็นสมาชิกก็เล่นได้ตลอด หมดสมาชิกมาต่อใหม่ทีหลังก็เล่นต่อจากเดิมได้ ตัวเกมเป็นแพคใหญ่สุด dlc ครบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sedge : 13th June 2016 เมื่อ 08:27

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuttas อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าตอนนี้ origin กำลังลดราคาเกมอยู่ด้วย BF4 กับ Hardline 2 ภาครวมกัน ราคาอยู่ที่ประมาณแค่ 300 เอง ละวันที่ 23 steam ก็ลดช่วง Summer sale อีก ใครจะย้ายสายช่วงนี้เหมาะที่สุดละครับ ผมก็เคยหมดตัวกับเทศกาลนี้ไปเยอะเหมือนกัน ส่วนปีนี้คงไม่ได้เงินจากผมไปหรอก เพราะตูจะสอย OverWatch เว้ยยย
    ระวังติดนะครับ 555 เกม Blizzard ไม่รู้เป็นไรทำผมติดทุกที สงสัยมีอาคม

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[ MaFaKaAlex ]- อ่านกระทู้
    ระวังติดนะครับ 555 เกม Blizzard ไม่รู้เป็นไรทำผมติดทุกที สงสัยมีอาคม
    ของเขาแรงๆ 555