ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Angry ติดตั้งเกมจะเสร็จอยู่แล้วจู่ๆก็ขึ้นมาให้หาไฟล์นี้หมายความว่าไงครับ

ผมโหลดเกม nfs run มาครับติดตั้งจะเสร็จอยู่แล้วอยู่ๆก็ขึ้นมาให้หาไฟล์นี้ครับผมนี้เซงสุดๆไม่รู้จะหาวิธีแก้ยังไงใครรู้ช่วยบอกทีครับ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    คือมันกำลัง คลายไฟล์ที่ถูกบีบอัดมาครับ เป็นตัว Repack ก็คล้ายๆกับ แตกไฟล์ที่แบ่ง part part1 part2 part 3 และทีนี้หา part4 ด้วยตัวเองไม่เจอเพราะ ไม่ได้อยู่ใน Folder เดียวกัน ไม่ได้อยู่ในแผ่นเดียวกัน

ซึ่งไอ้เจ้า Data2.bin น่าจะเป็นไฟล์ที่ ไม่ได้อยู่ใน Folder หรือ แผ่น เดียวกันกับที่ท่านลงตอนแรก ก็ต้องไปเลือกหามันเอง

ซึ่งมันก็ควรจะอยู่ ใน แผ่นใดแผ่นหนึ่งที่ท่านได้มา หรือไม่ก็ ในFolder ที่ท่านทำการคลายไฟล์ออกมา หรือในFolder ที่ท่านได้เข้าไปกด Setup เกมนี้ มันก็ควรจะอยู่ในFolderเดียวกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 12th June 2016 เมื่อ 20:54

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    หาไฟล์อะไร

ไม่เข้าใจคำถามครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    คือมันกำลัง คลายไฟล์ที่ถูกบีบอัดมาครับ เป็นตัว Repack ก็คล้ายๆกับ แตกไฟล์ที่แบ่ง part part1 part2 part 3 และทีนี้หา part4 ด้วยตัวเองไม่เจอเพราะ ไม่ได้อยู่ใน Folder เดียวกัน ไม่ได้อยู่ในแผ่นเดียวกัน

ซึ่งไอ้เจ้า Data2.bin น่าจะเป็นไฟล์ที่ ไม่ได้อยู่ใน Folder หรือ แผ่น เดียวกันกับที่ท่านลงตอนแรก ก็ต้องไปเลือกหามันเอง

ซึ่งมันก็ควรจะอยู่ ใน แผ่นใดแผ่นหนึ่งที่ท่านได้มา หรือไม่ก็ ในFolder ที่ท่านทำการคลายไฟล์ออกมา
    เข้าใจละ

ก็คงต้องลอง Browse เข้าไปหาโฟเดอร์ที่โหลดมา น่าจะอยู่ในนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KooBABA : 12th June 2016 เมื่อ 20:57

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KooBABA อ่านกระทู้
    หาไฟล์อะไร

ไม่เข้าใจคำถามครับ

เข้าใจละ

ก็คงต้องลอง Browse เข้าไปหาโฟเดอร์ที่โหลดมา น่าจะอยู่ในนั้น
    ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับผมไม่ได้แตกไฟล์ตอนโหลดเกม ผมกดเข้าไปแล้วมันก็ขึ้นให้ setup เลย ผมเลย next ไปเรื่อยๆ ตอนนี้ผม แตกไฟล์แล้วก็เจอแล้วครับกำลังติดตั้งใหม่อีกรอบผลจะเป็นยังไงจะอัพให้ดูอีกทีนะครับ

Tags for this Thread