ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] FIFA 16 : SUPER DELUXE EDITION - [2016] - FULL GAME - [FiLECONDO|ONE2UP|RABBiTFiLE]

Name: FIFA 16
    Genre: Soprts
    Publisher: Electronic Arts
    Release Date: April 5, 2016
    Developer: EA Canada

ล่นแบบที่คุณต้องการใน FIFA 16

สร้างช่วงเวลาแห่งความมหัศจรรย์ได้มากยิ่งกว่าที่เคยด้วย FIFA 16 ทำให้ทุกนัดการแข่งขันน่าจดจำด้วยการควบคุมในแดนกลางที่มากขึ้น ท่าป้องกันที่พัฒนากว่าเดิม ดารานักเตะที่เพิ่มขึ้น และวิธีการเล่นแบบใหม่ สร้างทีมในฝันของคุณใน FIFA Ultimate Team หรือลงแข่งด้วยหนึ่งใน 12 ทีมชาติฟุตบอลหญิงได้เป็นครั้งแรกในประวัติศาสตร์ของเกมตระกูล FIFA ซึ่งประกอบด้วยทีมเยอรมัน, สหรัฐฯ, ฝรั่งเศส, สวีเดน, อังกฤษ, บราซิล และอีกมาก ใน FIFA 16 มีการเปลี่ยนแปลงใหม่ๆ ทั่วทั้งสนามเพื่อมอบประสบการณ์การแข่งฟุตบอลแท้ๆ และเหมือนของจริง

คุณสมบัติเกม:

นวัตกรรมคุณสมบัติใหม่ๆ เล่นแบบคุณที่ต้องการในโหมดต่างๆ ที่คุณชื่นชอบ แล้วพบกับองค์ประกอบการเล่นใหม่ๆ ที่จะทำให้การแข่งแต่ละนัดสมจริงดูมีชีวิต FIFA 16 จะนำความมั่นใจมาสู่การป้องกัน การควบคุมมาสู่แดนกลาง และมอบเครื่องมือที่คุณจะต้องการเพื่อเล่นและสัมผัสประสบการณ์การแข่งขันอันน่าเหลือเชื่อของกีฬาฟุตบอล

FULL GAME 13.1 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

|| RABBiTFiLE LINK.1 (VIP) || RABBiTFiLE LINK.2 (VIP) ||

1GB/1-PART

One2up

https://binbox.io/KvDcN#Do9sVQRU

One2up (สำรอง)

https://binbox.io/Kob1w#2OScwkcM

Filecondo

https://binbox.io/HO9lb#5wGGipmx

Rabbitfile

https://binbox.io/Pjzld#sEZhTyDB

PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eikkew อ่านกระทู้

ได้เเล้วครับผม

วิธีนะครับ
    1.โหลดตัวเกม Super Deluxe Edition มา
    2.โหลด Demo fifa 16 มา (แนะนำให้ใช้แอคเคาท์ใหม่)
    3.ก้อปไฟล์จาก ตัว Super Deluxe Edition ไปไว้ในโฟลเดอร์ของ Demo fifa 16 (ไม่ต้องลงอัพเดต ถ้าลงเมนูจะไม่ขึ้น)
    4.พอตอนก้อปลงโฟลเดอร์ Demo จะขึ้นให้เขียนไฟล์ทับมั้ย ให้กด skip
    5.ลบโฟล์เดอร์ Data,dlc ในโฟล์เดอร์ demo fifa 16
    6.ก้อปไฟล์ data,dlc จากโฟลเดอร์ Super Deluxe Edition ใส่โฟลเดอร์ Demo fifa 16
    7.เข้าไปในโฟล์เดอร์ dlc ลบ dlc_powdll (ถ้าไม่ลบจะเด้งตอนหน้าโหลด)
    8.ลง Creation Master 16 (CM16)
    9.เปิดไปในโฟลเดอร์ CM16 จะเจอโฟลเดอร์ data ให้ก้อปไปใส่โฟลเดอร์ Demo fifa 16
    10.เสร็จเเล้วให้ Regenerate BH โดยใช้โปรเเกรม CM16
    11.ปิดไฟล์วอล
    12.เล่นตามสบายครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 10th July 2016 เมื่อ 02:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    crack ได้เเล้วเรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    crack ได้เเล้วเรอครับ
    แคร็กไม่มีครับ แต่เป็นวิธีเข้าเล่นอีกแบบนึงครับ

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    ของลองก่อนนะครับ เป็นไงเดี่ยวกลับมาบอก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    [IMG][/IMG]

เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
    แต่เหมือนผมมีปัญหาบางอย่างเช่น ปรับจอเต็มไม่ได้ ไม่ทราบใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boysodyssey : 24th June 2016 เมื่อ 00:34

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ทำแล้วไม่ได้อะครับ ติดตรงให้ใส่เลข ผลิตภัณ ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hongtaez อ่านกระทู้
    ทำแล้วไม่ได้อะครับ ติดตรงให้ใส่เลข ผลิตภัณ ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    >>ทำตามขั้นตอนการลงถูกต้องครบถ้วนแล้วใช่ไหมครับ<< วิธีเข้าเกมให้ล็อคอิน ออริจิน แล้วเข้าเล่นที่ตัวเกมส์ FIFA 16 Demo นะครับ ไม่ใช่ FIFA 16 Super Deluxe Edition นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysodyssey อ่านกระทู้
    >>ทำตามขั้นตอนการลงถูกต้องครบถ้วนแล้วใช่ไหมครับ<< วิธีเข้าเกมให้ล็อคอิน ออริจิน แล้วเข้าเล่นที่ตัวเกมส์ FIFA 16 Demo นะครับ ไม่ใช่ FIFA 16 Super Deluxe Edition นะครับ
    ทำแล้วคับผม ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมไม่ได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysodyssey อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
    แต่เหมือนผมมีปัญหาบางอย่างเช่น ปรับจอเต็มไม่ได้ ไม่ทราบใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ
    เข้าไปแก้ตรง fifasetup_defalt.ini ใน folder fifasetup แก้แล้วก็ save ครับ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ของผมmatch ไหนถ้าผู้บรรยาย martin taylor @ alan smith เป็น andy thousen จะไม่มีเสียงผู้บรรยาย ครับ ไม่รู้ว่าตัวเป็นหรือปล่าว

กล่าวขอบคุณ
    259
    ใครเล่นได้อย่าลืมไปโหลด
    fifa16 euro2016 moddingway6.0.0
    เก็บรายละเอียดได้เนียนมาก แบ่งกลุ่ม ตารางการแข่ง เหมือนจริงหมด รีเพลย์ คัทซีนก่อนเข้าเกมส์ เหมือนถ่ายทอดสดเลย สุดยอด
    ไปโหลดที่ moddingway เลยได้แล้ว

http://www.moddingway.com/file/192245.html

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ตัวนี้ถือว่าเป็นตัวล่าสุดของ Fifa 16 แล้วใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    แล้วถ้าเราจะเล่นเซฟเกมส์ต่อจากครั้งที่แล้วแต่ใช้คอมพ์ตัวอื่น จะสามารถเล่นได้หรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    การ Regenerate BH โดยใช้โปรแกรม CM16 มีความหมายยังไงครับ คือตอนลงเกมส์รอบแรกผมทำแล้วภาพนายโกลของทีมบาซ่ามันแตกอ่ะคับ เลยลงเกมส์ใหม่แล้วลองไม่ Regenerate BH ภาพก็ไม่แตกแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boysodyssey : 28th June 2016 เมื่อ 14:27

กล่าวขอบคุณ
    259
    การ Regenerate BH โดยใช้โปรแกรม CM16 มีความหมายยังไงครับ คือตอนลงเกมส์รอบแรกผมทำแล้วภาพนายโกลของทีมบาซ่ามันแตกอ่ะคับ เลยลงเกมส์ใหม่แล้วลองไม่ Regenerate BH ภาพก็ไม่แตกแล้ว
    เข้าใจว่าน่าจะเป็นการให้ตัวเกมส์ apply ไฟล์เสริมต่างๆที่ลงไปนะครับ ไม่งั้นก็จะไม่เปลี่ยนแปลงเวลาเล่น อย่างเช่น เราลง หน้าใหม่ หรือ ชุดใหม่ลงไป ถ้าไม่ regernerate bh หน้าหรือชุดก็จะไม่เปลี่ยนให้ น่าจะประมาณนี้แหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดตัวนี้ตัวเดียว ไม่ต้องโหลดเดโมแยกใช่เปล่าครับ คือมีมาให้เลย พวกโปรมแกรมรันนี้มีมาเลยเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongthida อ่านกระทู้
    เข้าใจว่าน่าจะเป็นการให้ตัวเกมส์ apply ไฟล์เสริมต่างๆที่ลงไปนะครับ ไม่งั้นก็จะไม่เปลี่ยนแปลงเวลาเล่น อย่างเช่น เราลง หน้าใหม่ หรือ ชุดใหม่ลงไป ถ้าไม่ regernerate bh หน้าหรือชุดก็จะไม่เปลี่ยนให้ น่าจะประมาณนี้แหละครับ
    อ่อๆยังงี้นี่เอง ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    โหลดตัวนี้ตัวเดียว ไม่ต้องโหลดเดโมแยกใช่เปล่าครับ คือมีมาให้เลย พวกโปรมแกรมรันนี้มีมาเลยเปล่าครับ
    เดโมโหลดแยกครับ โหลดจาก ออริจินเลยก็ได้ครับ แล้วก็ลงตามวิธีที่เขาแปะไว้เลยครับเล่นได้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    0
    เดโมโหลดแยกครับ โหลดจาก ออริจินเลยก็ได้ครับ แล้วก็ลงตามวิธีที่เขาแปะไว้เลยครับเล่นได้แน่นอน
    เดโมมันหมดอายุเเล้วนิครับ โหลดไม่เห็นได้เลย มีลิ้งแบบโหลดแยกออฟไลน์รึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    เดโมมันหมดอายุเเล้วนิครับ โหลดไม่เห็นได้เลย มีลิ้งแบบโหลดแยกออฟไลน์รึเปล่าครับ
    ไม่หมดนะครับ ผมพึ่งลงโหลดมาลงใหม่ๆ สดๆจากออริจินเมื่อกี้นี้เลยครับ เพราะผมดันไปลงม็อดแต่ทำไม่เป็นเหมือนจะเจ๊งเลยโหลดมาลงใหม่

กล่าวขอบคุณ
    73
    ถ้าโหลดไม่ได้ยังไงเดี๋ยวผมอัพตัว DEMO ให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    ถ้าโหลดไม่ได้ยังไงเดี๋ยวผมอัพตัว DEMO ให้ครับ
    แตงค์ครับ ขอพารท์ละ 1gb ก้พอครับ น่าจะ 3 gb กว่าๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    แตงค์ครับ ขอพารท์ละ 1gb ก้พอครับ น่าจะ 3 gb กว่าๆนะครับ
    พอดีผมกำลังอัพเกมส์ใหม่อยู่ครับ โหลดได้ที่นี่เลยครับ https://www.skidrow-games.com/fifa-16-cracked-readnfo/

กล่าวขอบคุณ
    7
    ตกลงแล้วผมควรจะ Regenerate BH ดีไหมครับ เพราะทำแล้ว นายโกลบาซ่า มันเละตุ้มเปะเลยครับ รู้สึกตะหงิดๆไม่รู้ไปเป็นที่อื่นด้วยรึป่าว เพราะตอนไม่ทำไม่เป็นไรเลย
    ระหว่างทำกับไม่ทำก็ไม่เห็นมีข้อแตกต่างไรเลยครับ
    อยากทราบข้อแตกต่างมากกว่านี้ครับว่ามันสำคัญมากไหม

กล่าวขอบคุณ
    73
    ตกลงแล้วผมควรจะ Regenerate BH ดีไหมครับ เพราะทำแล้ว นายโกลบาซ่า มันเละตุ้มเปะเลยครับ รู้สึกตะหงิดๆไม่รู้ไปเป็นที่อื่นด้วยรึป่าว เพราะตอนไม่ทำไม่เป็นไรเลย
    ระหว่างทำกับไม่ทำก็ไม่เห็นมีข้อแตกต่างไรเลยครับ
    อยากทราบข้อแตกต่างมากกว่านี้ครับว่ามันสำคัญมากไหม
    คงต้องรอผู้รู้มาตอบแล้วครับ ผมไม่ทราบครับ