ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - CREA ( เกม sanbox ผจญภัยสไตล์เดียวกับ Terraria!!! ) - [One2UP|FiLECONDO|RABBITFILE|MEGA]

CREA ( เกม sanbox ผจญภัยสไตล์เดียวกับ Terraria!!! )

เป็นเกมแนว sandbox ที่ตัวเกมมีรูปแบบคล้ายๆ กับเกม Terraria และ starbound โดยจะผสมผสานแนวการเล่นผจญภัย, สะสมทรัพยากร, สร้างบ้าน, หาของ, คราฟไอเทม, ล่าบอส, ลงดันเจียน
    และอีกสารพัดเอาไว้ในเกมเดียว ซึ่งการเล่นนนั้นจะต้องออกหาของมาทำอุปกรณ์ต่างๆ ด้วยตัวเองไปพลาง สร้างบ้านป้องกันภัยไปพลาง
    ตัวเกมสามารถเล่นได้ทั้ง Single และ Multiplayer โดยของต่างๆจ ะเก็บที่ตัวละคร นั่นหมายถึงว่าเราสามารถนำของจาก Single Player
    ไปเล่นกับคนอื่นใน Multiplayer ได้ด้วย ในส่วนของการเริ่มเล่นนั้นก็จะเหมือนกับ Terraria ที่จะต้องเริ่มจากตัดไม้ ขุดดิน สร้างบ้านก่อน
    และหาที่หลบภัยจากมอนเตอร์ดุๆ ที่ออกมาเพ่นพ่านกลางคืน พอสักพักเราก็หาที่เหมาะๆ เจาะลงไปใต้ดินเพื่อหาแร่มาทำอาวุธ กับ
    อุปกรณ์ใหม่มาเพื่อใช้ต่อสู้ แต่จุดเด่นที่เกม CREA ต่างจากเกมอื่นๆ คือมีระบบเวทมนต์ ที่ใช้โจมตีหรือบัพพวกเดียวกันได้ นอกเหนือจากการใช้อาวุธต่อสู้เพียงอย่างเดียวครับ

อ่านต่อ : คลิก

BETA V1.0.4 - ALI123 - 122MB ( อัพเดตล่าสุด )

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

joker123
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับผม

ขอลองหน่อยนะครับ ^ ^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เยี่ยมากๆๆๆๆๆๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mosza01 อ่านกระทู้
    เยี่ยมากๆๆๆๆๆๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konai อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับผม

ขอลองหน่อยนะครับ ^ ^
    เล่นได้ไม่ได้รบกวนยืนยันด้วยนะครับ ^_^
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เล่นได้ แต่ไม่มีเสียง

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ไม่มีเสียงเช่นกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เสียงไม่มีเหมือนกันครับ เเต่เกมดีจริงๆถ้าเเก้เสียงไม่ได้จะซื้อเเท้ละ 5555
    Intel Core I7 4790 3.60 GHz l Ram KINGSTON HyperX 16 GB l GALAXY GeForce GTX 1050Ti 4GDDR5 l PSU XFX 850W. l SSD Plexter M6s 128 GB

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    กลับมายืนยันครับผม เล่นได้แน่นอนคร้าบบบ

สนุก เพลินๆ มากครับ เสียงผมมีแหะ คนอื่นไม่มีเสียงกันหรอครับ

-..-

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ไม่มีเสียงเหมือนกันน่ะครับ
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เล่นได้ปกติ เสียงมี ครบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ยืนยันอีกคนครับ เล่นได้ปกติ มีเสียงครับ สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread