ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

EVE: Valkyrie เกม VR เสมือนจริงเตรียมลง PlayStation VR ตุลาคมนี้

EVE: Valkyrie
    เกม VR เสมือนจริงเตรียมลง PlayStation VR ตุลาคมนี้

EVE: Valkyrie VR เกมส์ยิงเเนวไซไฟภาพสวยเสมือนจริง เป็นการทำสงครามกันในอวกาศที่ทำมาสำหรับเเว่น VR โดยเฉพาะครับ ปัจจุบันรองรับเเค่เเว่น VR ของค่าย Oculus อย่างเดียวครับ เเต่ล่าสุดทีมพัฒนาได้ออกมาบอกผ่านทาง Twitter ครับว่าจะลง PlayStation VR ของ Sony ในวันที่ 13 เดือนตุลาคม เเละลง HTC Vive ผ่านระบบ Steam VR ในปี 2016 นี้ครับ

EVE: Valkyrie Gameplay Trailer : https://www.youtube.com/watch?v=vovXH1yQ0Xg
    EVE: Valkyrie Launch Trailer : https://www.youtube.com/watch?v=-A6KE42P3M4

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    แล้วแว่น VR จะวางจำหน่ายเมื่อไหร่ล่ะครับ ?

โบนัสกลางปีออกพอดี จะได้สอยมารอไว้
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,525
    ได้รับคำขอบคุณ: 604
    รอจัดเต็มๆ
    FX8350 Corsair H100I GTX 670 OC SLI Crosshair v fomula-z Corsair Vg 16Gb Bus1600 HDD 2.1TB Corsair Ax 850 80 Plus Gold