ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058

Question ซื้อ GTA 5 ที่กำลังลดใน steam ตอนนี้ดีไหมครับ

ขอความเห็นทุกคนหนอยครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เคยเล่นยังครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถ้าชอบก็ซื้อเลยครับ ไม่มีอะไรเสียหาย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    เคยแล้วครับ มีเพื่อนเล่นกับไม่มี อย่างไหนมันดีกว่ากันครับ เพราะผมไม่ค่อยมีเพื่อนที่เล่น

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    เคยแล้วครับ มีเพื่อนเล่นกับไม่มี อย่างไหนมันดีกว่ากันครับ เพราะผมไม่ค่อยมีเพื่อนที่เล่น
    แล้วแต่คนน่ะท่าน มันมองได้สองมุมนะ
    แต่ส่วนตัว ผมก็ซื้อมาเล่นคนเดียวครับ เสพเนื้อเรื่อง เสพกราฟฟิค สนุกครับ
    อยากได้ก็ซื้อ ไม่ต้องคิดมากครับ ซื้อก่อนเล่นก่อนสนุกก่อน
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    จัดมาแล้วครับ ตอนแรกจัด Max Payne 3 มันส์ขนาดนี้แล้ว GTA จะขนาดไหน เงินใน ATM สั่นไปหมดสุดท้ายจัดดดมา เริ่มฉากแรกก็เจ๋งกว่า Max Payne 3 แล้ววจ้าาาาาาาาาาาาาาา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    จัดมาเถอะครับคุ้มจริงๆเกมนี้ หลังจากเเพทใหม่ที่เอารถใหม่ x80 กับโหมด CEOเข้ามา โปรก็ไม่ค่อยมีละหรอว่าหมดไปเเล้วไม่เเน่ใจไม่เห็นเลยช่วงนี้เขาคงจัดการเเบนไปหมดละรบกวนคนอื่นเขาดีนักช่วงนี้เขาเอาจริงละครับหายห่วงไปได้เรื่องโปร
    เเล้วเกมอัพเดทตลอดเบื่อยาก ถ้าไม่มีเพื่อนมาเล่นกับผมก็ได้ครับผม ฮาๆ เเต่ผมซื้อมาไม่ได้เล่นโหมดคนเดียวนะผมเล่น online อย่างเดียวเลย ยอมรับเนื้อเรื่องเล่นเถื่อนจบไปเเล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuttipron : 30th June 2016 เมื่อ 07:59

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมก็ไม่มีเพื่อนเล่น แต่ก็ซื้อมานะ ช่วงแรกๆ ติดงอมแงมเลย
    offline ก็สนุก เล่นได้หลายรอบ online ก็ได้ สนุกดี มีเพื่อนเยอะแยะ แต่เสียอย่าง เบื่อพวกโปร
    ซื้อสิจ้ะ รออะไร กำลังลด...

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ก็ขอตอบในฐานะคนที่ซื้อช่วงเทศกาลลดราคารอบนี้นะครับ ผมได้ลองเล่น Online ก็เมื่อ 2-3 อาทิตย์ก่อนจะถึงเทศกาลลด

คือเล่นของเพื่อน มันไม่ว่างมันเลยให้มายืมเล่น ทีนี้เล่นไปติดใจครับ จนมาถึงช่วงเทศกาลเข้าวันแรกที่ GTA ลดปุ้บ ผมกดปั๊บเลย

แต่ในกรณีผมนี่คือ เพื่อนๆกลุ่มผม มีกัน 5คน รวมผมนะครับ ณ ตอนนี้คือ ทุกคนมีเกมกันหมดแล้ว(ผมเป็นคนสุดท้าย) เพื่อนๆเวลสูงกันหมด เลยพาผมเก็บเวล ทำ Heist หาเงินกันจริงจัง

หรือว่างๆ ก็เน้นฮาครับ ถ้าถามว่าเล่นคนเดียวได้มั้ย มันได้นะครับ แต่การเก็บเลเวล หาตัง หรืออะไรอย่างนี้ก็ต้องพยายามอดทดเรื่อยๆหน่อย ไม่เหมือนถ้ามีเพื่อนเยอะ มันก็ง่ายกว่าครับ

แต่ไม่ถึงขนาดทำให้เล่นแล้วเบื่อ คืออย่างน้อยมันได้เพื่อนใหม่ด้วยซ้ำถ้าคุณพูดอังกฤษได้ ผมนี่ได้เพื่อนทั้งคน ฮ่องกง และ สวีเดน เพราะทำภารกิจร่วมกันนี่แหละครับ

ส่วนที่ทำนี่คือ ผมเวลน้อยกว่า เขาพาทำแล้วก็แอดมาพาทำเรื่อยๆ คุยสนุกดีครับ 555555 ถ้าเจอสังคมดีจะสนุกครับ บาง Session จอยไปแล้วน่าเบื่อก็มีให้เห็นบ้างเช่นกัน

ปล.ส่วนเนื้อเรื่องตรงนี้ผมยอมรับว่า เคยเล่นเถื่อนจบไปแล้ว แต่ตอนนี้ก็จะเข้าไปเล่นบ้างถ้าว่างๆ ในส่วนของ Story mode ก็ดำเนินไปถึงช่วงที่ เล่นได้ครบ 3 คนแล้ว

บอกเลยว่า เล่นจบไปแล้ว แต่พอมาเล่นใหม่ มันไม่เบื่อเลยครับ เอาจริงๆมันมีอะไรให้ทำเยอะมากในโหมด Story เนี่ย กดตอนนี้หรือตอนไหน ไม่มีคำว่าเสียดายครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BenzdezzS : 30th June 2016 เมื่อ 07:22

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ซื้อมาเล่นโหมดเนื้อเรื่องพอได้อยฅู่หรอกคับ แต่โหมดออนไลย์นี้ดิผิดหวังมากแทบเล่นคนเดียวไม่ไหวเลย ขนมเพิ่มเลือดได้ทีละนิดเดียว ม่อนยิงแรงมากมาย

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    online ผมเล่นมาจน lv 120 แล้ว ถ้าคิดเป็นเปอร์เซ็นต์การเล่นก็จะได้ตามนี้ครับ
    - เล่นคนเดียวหรือกับคนแปลกหน้า = 90%
    - เล่นกับเพื่อนที่รู้จักกัน = 10%

ดังนั้นถ้าถามผม ผมบอกเลยว่าเพื่อนไม่สำคัญอะไรเลยครับ เล่นกับคนแปลกหน้าก็เล่นได้ แต่เราควรฝึกฝีมือ+ประสบการณ์สักหน่อย จะได้ไม่เป็นตัวถ่วงเขา
    เกมนี้มันไม่เหมือนเกม coop อื่นๆ คือชุบชีวิตเพื่อนไม่ได้ ใครตายคนนึงก็ทำให้ทีม game over ได้เลย
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    เล่น โอลี่ เซนชั่น ไม่มีปัญหา หาคนมาช่วยทำ เควสเลสเตอร์ คุรุมะ แล้วเก็บตังซื้อ บ้าน กับ คุรุมะ ปั่นเควสสบาย
    แต่ผมเลิกไป ได้ 2 - 3 อาทิตย์ละ หลังจากซื้อตึก ceo ไปไม่มีไรทำ เห็นว่าตอนนี้รถใหม่เข้า พึ่งซื้อ FMJ ไปโคตรเสียดายตัง 5555555.
    เล่นคนเดียวก็สนุกครับผม มีเพื่อนกูสนุก แต่อย่าไปเล่นกับพวกเก่งๆ เพราะมันจะพาเราไปทำโน่นทำนี่ ที่มันเคยทำแล้ว เราก็จะเบื่อไวมาก
    อย่างผมเล่นคนเดียวจนเวล 60 กว่าๆ นั่งปั่นเควส ที่เหลือก็ทำ H ยาวๆ ไป

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    ซื้อมาเล่นโหมดเนื้อเรื่องพอได้อยฅู่หรอกคับ แต่โหมดออนไลย์นี้ดิผิดหวังมากแทบเล่นคนเดียวไม่ไหวเลย ขนมเพิ่มเลือดได้ทีละนิดเดียว ม่อนยิงแรงมากมาย
    ได้เล่นจริงปะเนี่ย 5555555555.

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้

นี่เล่น Ragnarok หรือ Cabal รึครับ ??? ระบบ Cover ก็มี อีกอย่างการมีทักษะการยิงปืน หรือ แม่นยำแค่ในระดับนึง มันก็เป็นไปได้ครับที่ npc จะยิงเราแทบไม่ได้เลย

อย่างน้อยคงไม่โดนกดจนตายโดยไม่ได้ยิงสวนหรอกครับ

ผมจะไม่ตายเลยถ้าไม่โดนพวก Cops รุมทุกๆด้าน ซึ่งก็เป็นที่ทราบกันดีของคนเล่น ภาคนี้ว่า Cops นั้น OP โคตรๆ ปืนยิงแรงกว่าคนปกติซะอีก ....

ขนมมันมีหลายอันครับ อันที่กินแล้วเพิ่มขึ้นมา 2/4 ของหลอดเลือดก็มี

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    สนุกครับ ซื้อมาอาทิตย์กว่าๆละ ติดออนไลน์งอมเเงม เเนะนำให้ซื้อเเบบเเถมเงินครับ1.5M อย่างน้อยจะได้มีบ้านมีรถอาวุธเลย เเพงเกว่าเเค่ร้อยกว่าๆ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมพรีออเดอร์มาตั้งแต่เกมออก เข้าไปเล่นแค่โหมดเนื้อเรื่องผมว่าก็คุ้มแล้ว
    ขับรถเล่นไปวันๆยังสนุกกับการชมธรรมชาติของสถานที่ต่างๆมีชีวิตชีวา

ต่อไปในส่วนของ Online ช่วงแรกๆก็ตื่นตาดีครับ สมัยทำ H ช่วงนั้นหากลุ่มคนไทยทำกันเนี่ยละ
    มีการแต่งตัวกัน จัด Meeting กัน ( ผมบอกได้เลยผมเนี่ยละคนแรกๆที่เริ่มคิดการจัดมีตติ้ง ฮ่าๆ )
    พอหลังๆมาเริ่มแยกย้าย ผมมาเล่นคนเดียว ไม่ค่อยสนุกครับ เว้นแต่ว่าจะมีอีเว้นหรืออัพเดทใหม่ๆเข้ามา
    อาจจะเพราะผมเล่น ผมค้นอะไรในเกมจนหมดทุกอย่างแล้วรึเปล่าก็ไม่รู้ จึงทำให้เบื่อๆถ้าเล่นคนเดียว
    ไปเล่นพวกโหมด Adversary mode ถึงจะสนุกขึ้น แต่หาคิวยาก เหมือนจะไม่นิยมเล่นกัน
    ส่วนตัวผมชอบ Online Roleplay แบบ SAMP ผมว่าสนุกกว่าเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมเล่นคนเดียวไม่มีไรทำก็ขับรถเล่นในเมืองดูคนเขาไล่ยิงกัน ชิวๆมากภาระกิจไม่ทำขโมยรถแรงๆขับเล่นแค่นั้น ครับ เหงามาก lol