ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

ปิดรับสมาชิกเถอะครับ ล่อเเจกเว็ปโหลดหนังXกันเเบบนี้

ไม่ได้โลกสวยเเต่นี้ไม่ใช่เว็ปโป๊ เเต่ถ้าเเอดมิดJOKERอาจจะมีเหตุผลที่ไม่ปิดหรือปิดไม่ได้ก็อธิบายได้มั้ยครับว่าทำไม จริงๆไม่ได้อยากยุ่งส่วนนี้หรอกนะครับเเต่เดี๋ยวนี้ชักจะบ่อยเกินไปเหมือนยิ่งเเบนก็ยิ่งมีมาเรื่อยๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 482566789 : 5th July 2016 เมื่อ 01:01

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    เห็นด้วยครับ

(ได้เว็ปมาแล้ว....เผ่น)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ปิดไปเดี่ยวจะมีกระทุ้ โพสบ่นอีก ว่าอยากสมัคร สมาชิกสมัครไม่ได้

หลายคนสมัครสมาชิกมาเพื่อโพส ถามหาปัญหา เกมเถื่อน ซะส่วนใหญ่

กลายเป็นปิดกั้น สมาชิกซะงั้น

admin เคยปิดมา2รอบ แต่ถ้ามันไม่เยอะเกินไปก็ไม่จำเป็นต้องปิด

ปล ตั้งรับสมัคร mod ดูแลบอดร์ไปเลย มีเวลาว่าง 10ชม ขึ้นไปก็ดี เพราะตอนนี้ mod เว็บนี้สาบสูญไปหมดแล้วครับ

ถึงเวลารับสมัคร mod หน้าใหม่มาบ้างสัก 4-6 คน

ปัญหาไม่ได้อยุ่ที่เปิดรับสมาชิก ปัญหาอยุ่ที่ mod ผุ้ดูแล แทน admim หายไป admin เองเลยไม่มีเวลามาดูแลเว็บ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 5th July 2016 เมื่อ 01:47

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ก็แก้ปัญหางี้สิ สมัครได้ แต่ต้องยืนยันตัวหน่อย
    ไม่ก็สมัครได้ แต่จำกัดการโพส เช่น ยูสธรรมดา ไม่สามารถตั้งกระทู้
    หรือ ยูสธรรมดาสามารถตั้งกระทู้ หรือโพสได้วันละ 1 กระทู้เท่านั้น บลาๆ
    ส่วนเรื่อง ผู้ดูแล ถ้าจะเปิดรับสมัครใหม่ อยากให้คัดวุฒิภาวะหน่อยนะครับ

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ใช้บัตร ปชช. ยืนยันตัว เหมือนเว็ปไซต์บางแห่งไปเลยครับ

เพื่อคัดกรองสมาชิก

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ผมว่าเว็บเรา ยังไม่ใส ถึงขั้นจะต้องใช้บัตร ปชช นะ ยังไงก็เป็นเว็บโหลดเกมเถื่อนอยู่ดี น่าจะแก้โดยการจำกัดการโพสกระทู้ของ User ใหม่ วันละ 1 กระทู้ 5 คอมเม้น ก็ว่าไป
    อีกอย่าง ช่วงนี้มันก็เงียบเหลือเกิน ไม่มีกระแสอะไรใหม่ๆ ให้เว็บครึกครื้นนานละ บางที สามวันเข้าที ข่าวยังไม่ค่อยอัพเดทเลย = =

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมว่า จำกัดการตั้งลิงค์ ของ user ใหม่ไม่ให้ใส่ ลิงค์ อะไรได้แบบนี้มากว่า

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    อันที่จริงการนำเข้าสู้ระบบคอมพิวเตอร์ซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ใดๆที่มีลักษณะอันลามกและข้อมูลคอมพิวเตอร์นั้นประชาชนทั่วไปอาจเข้าถึงได้ ถือว่ามีความผิดทางกฎหมายอยู่แล้วนะครับ

ระบบเว็บเราน่าจะมีการใช้ระบบสมัครสมาชิกโดยต้องกรอกชื่อ นามสกุล ที่อยู่ (แอ๊ดมินคนเดียวที่รู้) ด้วยดีกว่านะ เวลาแอ๊ดมินพบเห็นใครทำผิดในลักษณะดังกล่าว จะได้ส่งเรื่องนี้ให้ทางตำรวจไปเลยดีกว่า

ทำผิดครั้งแรก(ข้อมูลลักษณะอันลามก) ก็อาจใช้วิธีลงโทษแบนหรือตักเตือนก่อนก็ได้ แต่ถ้ามันไม่เข็ดยังทำผิดในลักษณะนี้อีกก็จัดการส่งมันให้ตำรวจไปเลย

มันต้องใช้วิธีนี้จึงจะปราบไอ้พวกนี้ได้อยู่หมัด เราโหดเกินไปรึเปล่าหว่า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้
    อันที่จริงการนำเข้าสู้ระบบคอมพิวเตอร์ซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ใดๆที่มีลักษณะอันลามกและข้อมูลคอมพิวเตอร์นั้นประชาชนทั่วไปอาจเข้าถึงได้ ถือว่ามีความผิดทางกฎหมายอยู่แล้วนะครับ

ระบบเว็บเราน่าจะมีการใช้ระบบสมัครสมาชิกโดยต้องกรอกชื่อ นามสกุล ที่อยู่ (แอ๊ดมินคนเดียวที่รู้) ด้วยดีกว่านะ เวลาแอ๊ดมินพบเห็นใครทำผิดในลักษณะดังกล่าว จะได้ส่งเรื่องนี้ให้ทางตำรวจไปเลยดีกว่า

ทำผิดครั้งแรก(ข้อมูลลักษณะอันลามก) ก็อาจใช้วิธีลงโทษแบนหรือตักเตือนก่อนก็ได้ แต่ถ้ามันไม่เข็ดยังทำผิดในลักษณะนี้อีกก็จัดการส่งมันให้ตำรวจไปเลย

มันต้องใช้วิธีนี้จึงจะปราบไอ้พวกนี้ได้อยู่หมัด เราโหดเกินไปรึเปล่าหว่า
    ถ้าจะดำเนินการจริงๆ แค่ใช้ IP Address ก็น่าจะทำได้แล้วนะ

แต่คือ คงเข้าใจนะว่ามันต้องให้เจ้าหน้าที่เข้ามาตรวจสอบเว็บเราอ่ะ

ซึ่งก็น่าจะไม่ต้องอธิบายนะว่าในเว็บของเรามันมีอะไรบ้าง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    ถ้าจะดำเนินการจริงๆ แค่ใช้ IP Address ก็น่าจะทำได้แล้วนะ

แต่คือ คงเข้าใจนะว่ามันต้องให้เจ้าหน้าที่เข้ามาตรวจสอบเว็บเราอ่ะ

ซึ่งก็น่าจะไม่ต้องอธิบายนะว่าในเว็บของเรามันมีอะไรบ้าง
    มีทางรถไฟ ป้ายจราจร อะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับญี่ปุ่น 5555555555555555

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เขาแจกอะไรกันยังไงตอนไหนครับ ไม่เห็นมีอะไรเลย หรือมาไม่ทัน

ใครช่วยหลังไมค์มาได้มั้ยเอ่ย