ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

พบข้อมูลใหม่ Battlefield 1 เนื้อเรื่องเกมแบ่งเป็น 6 ตอน

พบข้อมูลใหม่ Battlefield 1 เนื้อเรื่องเกมแบ่งเป็น 6 ตอน

ตอนนี้ Battlefield 1 ช่วงทดสอบวงในหรือ Closed Alpha ก็กำลังเกิดขึ้นอยู่ จึงไม่น่าแปลกใจถ้าจะมีคนขุดหาข้อมูลใน

ไฟล์เกม Lobix300 จาก Reddit ที่ได้สิทธิ์เข้าร่วมทดสอบช่วง Closed Alpha ของ Battlefield 1 ก็เลยออกมาเผยรายละเอียด

ใหม่ของเกมหลังจากขุดข้อมูลเสียเลย ซึ่งข้อมูลเหล่านี้ทาง DICE และ EA ยังไม่เคยเผยอย่างเป็นทางการครับ

ตามข้อมูลที่ขุดหาได้นั้น โหมดเนื้อเรื่องของเกมจะแยกออกเป็น 6 Episode ด้วยกัน และมีนามดังต่อไปนี้

Episode 0 : Prologue

•Chapitre 1 : Prologue

Episode 1 : Friends in High Places

•Chapitre 1 : Flight School
    •Chapitre 2 : Total War
    •Chapitre 3 : Carry Your Friend
    •Chapitre 4 : Blitz

Episode 2 : Nothing is Written

•Chapitre 1 : Hidden in Plain Sight
    •Chapitre 2 : Young Mens Works
    •Chapitre 3 : Hear The Desert

Episode 3 : Through Mud and Blood

•Chapitre 1 : Tank Assault
    •Chapitre 2 : Fog of War
    •Chapitre 3 : Out of Gas
    •Chapitre 4 : Steel on Steel

Episode 4 : Avanti Savoia!

•Chapitre 1 : ?
    •Chapitre 2 : ?

Episode 5 : The Runner

•Chapitre 1 : ?
    •Chapitre 2 : ?
    •Chapitre 3 : ?

Episode 6 : Epilogue

•Chapitre 1 : Gallipoli
    •Chapitre 2 : The Runaround
    •Chapitre 3 : Saving a Life

ตัวละครในเกมที่เราจะได้เจอนั้นมีนามดังนี้ Pritchard, Mcmanus, Finch, Townsend, Edwards ตัวเกมจะมีอาวุธให้เลือก

ใช้ทั้งหมด 35 กระบอกเลยทีเดียวนามดังต่อไปนี้

•Standsch
    •Beretta Model 1918.
    •Bergmann Schmeisser MP18.
    •Browing Auto 5.
    •Remington Model 10 Trench.
    •Winchester Model 1897 Trench.
    •Luger Rifle.
    •Remington Model 8.
    •Cei-Rigotti M1895.
    •Winchester M1907 SL.
    •Martini Henry.
    •Springfield M1903.
    •Lee Enfield MK III SMLE.
    •Mauser Gewehr 98.
    •Steyr-Mannlicher M1895.
    •Winchester M1895.
    •Browning Automatic Rifle
    •Madsen MG.
    •British Bulldog.
    •Frommer Stop.
    •FN Model 1903.
    •Colt Pocket Hamerless.
    •Mauser 1914.
    •Kolibri.
    •Borchardt C-93.
    •Mars Automatic Pistol.
    •Steyr M1912.
    •Baretta M1915.
    •Colt 1911.
    •Lancaster Pistol.
    •Luger P08.
    •Mauser C96.
    •Webley-Fosbery Auto Revolver.
    •Smith & Wesson Model 3.
    •Bodeo 1889.

แน่นอนว่าอาวุธเสริมก็มีเยอะตั้งแต่อาวุธประชิด ระเบิดมือ กับระเบิด ปืนต่อต้าน รถถัง ไดนาไมต์ ปืนครก กับระเบิดแบบ

สาย และอีกมากมายไล่ได้ทั้งวัน

แผนที่นั้นจะมีทั้งหมด 10 แผนที่ด้วยกัน เรารู้กันอยู่แล้วสี่แผนที่แรกว่าจะมี Amiens, St. Quentin Scar, Monte Grappa

และ Empire’s Edge ส่วนหกแผนที่ที่เหลือนั้นก็มี Chateau, Desert, FaoFortress, Forest, Argonne และ Suez ครับ โหมดใน

เกมยังมีถึง 8 โหมดเลยทีเดียวตามข้อมูลที่หลุดมา ตั้งแต่โหมด Rush, Conquest, Team Deathmatch, Air Superiority, Domination, Breakthrough

และโหมด Behemoth ที่น่าจะเป็นโหมดที่มีบอลลูนและเพิ่มจำนวนผู้เล่นในด่านนั่นแหละ

รวมไปถึงตามข้อมูลใหม่นี้ เราจะยังสามารถปรับเปลี่ยนหน้าตาของทหารเราได้ด้วย ซึ่งจะมีให้เปลี่ยนทั้งหมด 11 แบบ อีกอย่างที่น่าสนใจคือระหว่างที่ขุดนั้นได้มีการพบ

ไฟล์เกมนาม M_PatchFrance หกไฟล์ด้วย France ก็คือฝรั่งเศส ทำให้มีความเป็นไปได้ว่าเราอาจจะยังได้เห็นฝรั่งเศสบ้างแม้ส่วนใหญ่จะเป็น DLC ก็ตาม ถ้ามีอะไร

เพิ่มเติมจะมาบอกให้ทราบอีกครับ

CREDIT BY JUROPY

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    กะเล่นเอากันเสพให้ตาแฉะเลยมังนี่

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    แบ่งขายเป็น DLC อย่างละตอน 5555555

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นรกตัวสุดท้าย อ่านกระทู้
    แบ่งขายเป็น DLC อย่างละตอน 5555555
    5555555555555555555555555555555555555555555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นรกตัวสุดท้าย อ่านกระทู้
    กระอักเลือดเลยนะถ้าทำแบบนั้น

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ตัวเกมคงจะ 40-50GB+ เผลอๆ 80GB

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    เดี๋ยวคงต้องมีบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ว่าแล้วช่องทางดูดเงินแบบนี้ต้องมา 55555555 to be continue