ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

ถามเกี่ยวกับบัญชี ธ.กรุงเทพครับ

คือบัญชีผมเปิดใว้ วันที่29/08/2013 ใช้ถึงแค่ ไม่เกินปี 2013 แล้วก็ไม่ได้ฝาก ถอนเลย แต่วันนี้ผมได้งานทำ แล้วที่ทำงานเค้าให้ใช้บัญชี ธนาคารนี้
    ผมเลยจะไปเปิดบัญชีใหม่ เพราะคิดว่าบัญชีที่มีอยู่ไม่สามารถใช้ได้แล้ว แต่แม่บอกว่าใช้ได้ ไม่เป็นไร ผมก็ไม่รู้จะเถียงยังไง -*- ไม่ได้ใช้ต้อง 2ปีกว่า เกือบ3ปี
    - จะมีวิธีเช็คยังไงครับ ว่าบัญชีใช้ได้หรือไม่ ?
    - ถ้าอยากใช้บัญชีนี้ต่อ เพราะไม่อยากเสียเงินเปิดใหม่ต้องทำยังไงครับ ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ถือสมุดบัญชีไปที่ธนาคารเลยครับแล้วให้พนักงานธนาคารเขาตรวจสอบให้
    CPU Core i7 3770 MB Asus P8Z77-V LX RAM 16GB DDR3/1600 GPU Asus Strix GTX 980 OC HDD Seagate 2TB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    ถือสมุดบัญชี+ประชาชนเอาไปเผื่อ