ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ djyaikanad อ่านกระทู้
    UPDATE ให้แล้ว นะครับ โหลดตัวนี้ เป็น 1.0.4 dead-by-daylight-pc
    https://mega.nz/#!Tx8mSS6B!bjpf20hRl...-NZCocdltgNZlo
    CRACK เก่าตัว 1.0.2 กลับมาใช้ใหม่ใน 1.0.4 ได้ นะครับ ระบบ เดิมๆ
    สร้างห้องได้เล่นแบบซุ่มเหมือนเดิมครับผม (ย้ำนะครับ ต้อง on Steam ด้วยนะครับ)
    https://drive.google.com/file/d/0B-O...ew?usp=sharing
    Pass แตก mmz ครับผม เนืองจาก คนยังไม่ทราบเยอะเพราะว่าเล่นไม่ได้4-5 วันแล้ว ตอนนี้กลับมาเล่นได้แล้วนะครับ คนอาจจะน้อยหรือยังไม่มีเพราะว่า Crack ตัวนี้เป็นตัวเก่า 1.0.2
    เดี๋ยวผมจะอัพเพิ่มลิ้งสำรองให้อีกครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ จ้า คนไทยหายหมดเลย อิอิ เข้าไปเจอแต่ ฝรั่ง 2-3 คน เอง 555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อัพเดทใหม่มาแล้วว ขอบคุณมากครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ของผมเล่นเเล้วเซพไม่ได้อะครับเป็นกันไหมครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ djyaikanad อ่านกระทู้
    UPDATE ให้แล้ว นะครับ โหลดตัวนี้ เป็น 1.0.4 dead-by-daylight-pc
    https://mega.nz/#!Tx8mSS6B!bjpf20hRl...-NZCocdltgNZlo
    CRACK เก่าตัว 1.0.2 กลับมาใช้ใหม่ใน 1.0.4 ได้ นะครับ ระบบ เดิมๆ
    สร้างห้องได้เล่นแบบซุ่มเหมือนเดิมครับผม (ย้ำนะครับ ต้อง on Steam ด้วยนะครับ)
    https://drive.google.com/file/d/0B-O...ew?usp=sharing
    Pass แตก mmz ครับผม เนืองจาก คนยังไม่ทราบเยอะเพราะว่าเล่นไม่ได้4-5 วันแล้ว ตอนนี้กลับมาเล่นได้แล้วนะครับ คนอาจจะน้อยหรือยังไม่มีเพราะว่า Crack ตัวนี้เป็นตัวเก่า 1.0.2

2-3 วันหน้าจะกลับมาเยอะเหมือนเดิม ส่วน save นะครับ อยู่ใน Folder /Steam/userdata/เลขแต่ล่ะคนไม่เหมือนกัน/480/remote/ProfileSaves/saveแต่ตะละคนไม่เหมือนกัน.profje

****ก่อนจะแก้ไข save ให้ออกโปรแกรม Steam ด้วยไม่งั้น จะงมอยู่นั้นว่าทำไม ไม่save ทั้งที่แก้แล้ว
    มันต้่องโหลดตัวเกมใหม่เลยปะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ non1003 อ่านกระทู้
    มันต้่องโหลดตัวเกมใหม่เลยปะครับ
    โหลดใหม่ครับ ผมอัพให้ใหม่แล้วครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ok ครับ แต่ เล่นตอนนี้รุ้สึกมันจะไม่เซฟหรือ ป่าว

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมผมเล่นแล้วมันไม่เซฟให้อะครับ ต้องมาเริ่ม ใหม่ตลอดเลย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พอดีงงเรื่อง เซฟ อะลองทำตามแล้วหาไม่เจออะคับ พอจะมีรูปภาพ หรือคำแนะนำมากกว่านี้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    มันเซฟไม่ได้ครับ ผมลองใช่ crack steam fix อันเก่า เซฟได้แต่เล่นไปสักพักจะเด้งออกคครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    เกมนี้อย่าเล่นของปลอมเลยครับซื้อแท้ไปเลยไม่แพงเล่นกับเพื่อนได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanaaaaa อ่านกระทู้
    เกมนี้อย่าเล่นของปลอมเลยครับซื้อแท้ไปเลยไม่แพงเล่นกับเพื่อนได้
    กูไม่มีตังซื้อ เข้าใจมั้ยไอ*** ถ้ากูมีตัง กูคงไม่มานั่งเล่นของเถื่อนหรอกนะ ไอ้***** ! คิดบ้างนะ ***

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suchart00000 อ่านกระทู้
    กูไม่มีตังซื้อ เข้าใจมั้ยไอ*** ถ้ากูมีตัง กูคงไม่มานั่งเล่นของเถื่อนหรอกนะ ไอ้***** ! คิดบ้างนะ ***
    สุภาพหน่อยครับ ราคาเกม ก็ไม่แพงมาก เก็บตังนิดเก็บตังฟน่อยก็ได้แล้วนิ ครับ ไม่เห้นต้องมาหยาบ ???

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ราคาเกมส์ตอนนี้อยู่ที่ประมาณ 300 กว่าบาทครับ ราคานี้ก็ถือว่าไม่แพงนะ ถ้าเล่นเถื่อนแล้วมีปัญหาถ้าชอบเกมส์นี้ก็เก็บตังไปเลยครับ ถ้าเข้ามาโหลดแล้วหยาบคลายแบบนี้ผมก็จะลบกระทู้เกมส์นี้ไปเลยนะครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suchart00000 อ่านกระทู้
    ขอโทษทีละกันนะครับผมแค่อยากจะบอกว่ามันสนุกๆจริงๆเพราะว่าของแท้สามารถเล่นกับเพื่อนได้ขออภัยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าเกมเเล้วมัน เป็นเเบบนี้คือไร ใครรู้ตอบที - .-

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ทำใจครับ นักเลงคีร์บอดเยอะ เบื่อแทน

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ใจเยนๆ ครับ วันละ 10 - 20 บาทก็ได้แล้ว
    นับถือพุทธ แต่มีศาสดาเป็นสตีฟจ็อปส์
    มีปัญหาเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ Apple ถามได้ ถ้าตอบได้ด้วยนะเอ่อ......

กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เกมส์นี้ซื่อแท้เลยครับ ไม่ผิดหวังขอบอกสนุกจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    คนไม่แท้เล่นกะคนไม่แท้เท่านั้นหรือเปล่าครับ
    หรือว่าเล่นกะคนแท้ได้ดวยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    เล่นได้นะครับ ผมยืนยัน แต่หาคนเล่นไม่ได้อะ ต้องการผู้เล่นไปหาไหนหมด เห้นแว๊ปๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ทำไมไฟล์จาก Google drive มันเน่าหมดเลยอะ จากลิงค์อื่นก็โหลดไม่ได้ช้ามาก