ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099

เกม Overwatch ภาพแตกครับ

AMD Gigabyte R7 260x 2GB
    Integrated with the first 2048MB GDDR5 memory and 128-bit memory interface
    OC Edition - Core Clock: 1188 MHz(std: 1100MHz)

CPU : Intel i5-4460 : MB H97-HD3 : RAM ( 8GB 4x2 )

เกมอื่นๆอย่าง GTA V, CoD , BF4 ,NFS ไม่มีปัญหาครับ เคยเจออาการนี้เมื่อปีก่อนเล่น DotA2 เลยลบ ตอนนี้มาเจอกับ Overwatch

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ตอนนี้เปิด Vsync ในเกมภาพแตกหายแล้วครับแต่กระตุกนิดหน่อยแทน มีใครมีวิธีแก้ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถ้ากระตุกนิดหน่อยก็ลองปรับต่ำลงมาก่อนครับ ลองดูก่อน ถ้าปรับต่ำแล้วยังกระตุกแสดงว่าเป็นที่วินโดว์แล้วครับ เพราะปกติ R7 260x Core i5 เล่นได้สบายๆเลยนะครับ [หาดูได้จากคลิปรีวิว R7 260x overwatch ในยูทูปทั่วไปครับ]