ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] THE SIMS 4 : DELUXE EDITION - FITGIRL - [UP.2016] - REPACK - 10GB - All DLCs - [FiLECONDO|ONE2UP|RABBiTFiLE]

Title: THE SIMS 4 : DELUXE EDITION
    Release Date: September 4, 2014 through December 8, 2015
    Genres: Artificial life, Managerial, God sim, 3D
    Developer: Maxis
    Publisher: Electronic Arts
    Platform: PC [Repack]
    Engine: in-house

The Sims 4 คือเกมจำลองชีวิตที่มีคนตั้งตารอมหาศาล ซึ่งให้คุณเล่นสนุกกับชีวิตได้อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อนสร้างและควบคุมซิมที่มีความฉลาดมากขึ้นได้ทั้งรูปร่างหน้าตา ลักษณะนิสัย พฤติกรรม และอารมณ์ความรู้สึกของพวกเขา สนุกกับการสร้างสรรค์ใหม่ๆ เมื่อคุณสร้างซิมด้วยเครื่องมือ Create A Sim อันทรงพลังและได้ออกแบบบ้านดีไซน์สวยด้วยโหมดสร้างแบบแบ่งตามห้องที่ใช้ง่ายสุดๆ ใช้คุณสมบัติ The Gallery เพื่อจะดูแบ่งปัน และดาวน์โหลดคอนเทนต์ใหม่ๆ ได้โดยไม่ต้องออกจากเกมอีกต่อไป, ควบคุมความคิด ร่างกายและจิตใจซิมของคุณแล้วสำรวจการเล่นที่เป็นไปได้แบบใหม่ๆ ในละแวกบ้านที่สดใสมีชีวิตชีวาซึ่งจะทำให้คุณได้พบกับเรื่องราวสุดสนุกของชีวิต ครั้งแรกที่ซิมจะสามารถรู้สึกและแสดงอารมณ์ต่างๆ ออกมาได้ ซิมของคุณจะมีสถานะทางอารมณ์หลากหลายรูปแบบซึ่งเปนผลมาจากการกระทำของคุณและอิทธิพลจากซิมอื่นๆ ทั้งเหตุการณ์ และวัตถุต่างๆ ภายในเกม อารมณ์ต่างๆจะทำให้คุณมีทางเลือกที่เพิ่มมากขึ้นและมอบโอกาสใหม่ๆในการเล่นที่เป็นไปได้มากยิ่งกว่าเดิมเพลิดเพลินกับการมีปฏิสัมพันธ์และการแสดงออกถึงบุคลิกตัวตนของซิมคุณขณะที่เข้าสังคมภายในเกม

RePack By FitGirl 10.1 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

RABBiTFiLE LINK.1 (VIP) -||- RABBiTFiLE LINK.2 (VIP)

1GB/1-PART

One2up

https://binbox.io/kqRdR#54qDT94e

Filecondo

https://binbox.io/hUIuY#p3xBOFOP

Rabbitfile

https://binbox.io/KmYJ6#DBPTTTFc

PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ขอบคุณมาก อันเดียวอยู่เลยใช่มัยครับ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    เวอร์ชั่นอันนี้มีสระว่ายน้ำยังครับ ถ้ามีเดี๋ยวโหลดเลย
    Facebook :: Buddy Lord

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    เวอร์ชั่นอันนี้มีสระว่ายน้ำยังครับ ถ้ามีเดี๋ยวโหลดเลย
    รายละเอียด DLC

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใช้กับ origin ได้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ยังถึงภาคทูเก็ตเตอร์อยู่เลย ไม่มีภาคเสริมใหม่ๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ daidoji อ่านกระทู้
    ใช้กับ origin ได้ไหม
    ตัวเกมส์นี้ลงเสร็จเข้าเล่นได้เลยครับไม่ต้องลงโปรแกรม Origin

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankclup อ่านกระทู้
    ยังถึงภาคทูเก็ตเตอร์อยู่เลย ไม่มีภาคเสริมใหม่ๆเลย
    ถ้าตัวรวมของ Repack นี่ก็คือตัวล่าสุดครับ ถ้ามีตัวใหม่มาผมก็จะอัพให้แต่ตอนนี้ไม่มี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    โหลด mod มาลง ใช้ได้เลยใช่มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momofourfan อ่านกระทู้
    โหลด mod มาลง ใช้ได้เลยใช่มั้ยครับ
    ลง Mod ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ตามหา The Sims 4 Dine Out อยู่ครับเว็บนอกไม่เจอเลย หุๆ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutinhotx1 อ่านกระทู้
    ตามหา The Sims 4 Dine Out อยู่ครับเว็บนอกไม่เจอเลย หุๆ
    Crack ยังไม่มีเขาเลยยังไม่ได้ปล่อยตัวเกมส์ออกมาครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไม่ทราบว่ามี ภาษาไทยในตัวหรือป่าวครับ ? ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikeza1230 อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่ามี ภาษาไทยในตัวหรือป่าวครับ ? ขอบคุณครับ
    ไม่มีครับ แต่โหลดมาใส่ได้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคับ หาDLC รวมๆแบบนี้มานานละ
    ลงเสร็จไม่ต้องทำไรเลยใช่มั้ยคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ผมมีปัญหาตอนลงอะครับพอกดลงแล้วมันเด้งออกตลอดเลยย ช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RondoCb อ่านกระทู้
    ผมมีปัญหาตอนลงอะครับพอกดลงแล้วมันเด้งออกตลอดเลยย ช่วยทีครับ
    ปิดแอนตี้ไวรัสหรือยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ผมลบแอนตี้ไวรัสไปแล้วครับก็ยังไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RondoCb อ่านกระทู้
    ผมลบแอนตี้ไวรัสไปแล้วครับก็ยังไม่ได้
    ผมก็ไม่รู้จะช่วยยังไงอะครับ เพราะตัวเกมส์ก็ไม่ได้มีปัญหาอะไร ถ้ามันมีอะไรเด้งขึ้นมาผมอาจจะพอช่วยได้แต่เท่าที่บอกมันเด้งไปเฉย ๆ ผมก็ไม่ทราบครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่รู้จะช่วยยังไงอะครับ เพราะตัวเกมส์ก็ไม่ได้มีปัญหาอะไร ถ้ามันมีอะไรเด้งขึ้นมาผมอาจจะพอช่วยได้แต่เท่าที่บอกมันเด้งไปเฉย ๆ ผมก็ไม่ทราบครับ
    ผมลองรีคอมดูแล้วลงได้ขอบคุณท่านมากๆๆครับ