ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

Talking Evolve Stage 2 เปิดให้เล่นฟรีแล้วบนสตีม (และเกมแจกฟรีอื่นๆ บนสตีม)

Evolve Stage 2 เปิดให้เล่นฟรีแล้วบนสตีม (และเกมแจกฟรีอื่นๆ บนสตีม)

ช่วงนี้คนเยอะมาก ยิงกันมันส์!
    Evolve Stage 2 - คลิกที่นี่

------------------------------------------------------------

แจกฟรีถึงวันที่ 11 เท่านั้น

Elite Dangerous: Arena - คลิกที่นี่

------------------------------------------------------------

เกมเก็บเลเวลเล่นเเก้เซงจากผู้สร้าง RO (คนไทยจะอยู่เซิร์ฟ [SEA] Telsiai กับ [SEA] Varena)
    Tree of Savior (English Ver.) - คลิกที่นี่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    tree of savior ไม่แลคเหมือนแต่ก่อนครับ คอนเฟิร์ม ตอนนี้ข้อเสียของเกมคือ แต่ละอาชีพขาดสมดุล(โดยเฉพาะนักดาบ) +กับเกมกินทรัพยากรมากเกินไป นี้ครับกลุ่มคนไทย https://www.facebook.com/groups/280601578770772/

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หาเพื่อนเล่น evolve หลังเลิกงาน กับเสาอาทิตย์ครับ add steam : zgmx

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เล่นไปสัก 4 รอบไม่ค่อยสนุกเลยอ่ะ มันไล่ยิงมอนตัวใหญ่ตัวเดียว

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    Evolve:Stage 2 ตอนนี้ทำยอดผู้เล่นพร้อมกันสูงสุดวันนี้ ได้ถึงทะลุ 40,000 คน

กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    เล่นไปสัก 4 รอบไม่ค่อยสนุกเลยอ่ะ มันไล่ยิงมอนตัวใหญ่ตัวเดียว
    ไม่ใช่มอนส์ครับ ผู้เล่นด้วยกันนี่ล่ะ อิอิ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ channovic อ่านกระทู้
    ไม่ใช่มอนส์ครับ ผู้เล่นด้วยกันนี่ล่ะ อิอิ
    ดีไม่บ้า ซื้อตอนเกมออกใหม่ ๆ ขนาดเล่นฟรี ยังไม่รู้สึกสนุกเลย

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    ดีไม่บ้า ซื้อตอนเกมออกใหม่ ๆ ขนาดเล่นฟรี ยังไม่รู้สึกสนุกเลย

เล่นกับเพื่อนกันเองดีกว่าครับ มันฮากว่ามานั่งเล่นคนเดียว

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    Evolve Stage 2 นี้ดีเกินคาดเลยนะครับ มันส์มาาากกกก

โดยเฉพาะเวลาเล่นเป็น มอนเตอร์ เวลาเล่น เป็นฮันเตอร์น่าเบื่อมากครับขี้เกียจไล่ตาม บางทีก็เจอทีมแย่อีก

แนะนำครับเกมส์นี้ผมว่าสนุกตรงเล่นเป็นมอนเตอร์ครับ หรือว่าเป็นเพราะผมชอบเล่นคนเดียวก็ไม่รู้นะ 555+

นี้ไอดีผมนะครับ เชิญเข้าตี้ได้นะครับถ้าเกิดผมเบื่อเล่น มอนเตอร์ แล้วนะ 555

http://steamcommunity.com/profiles/76561198049294518/

ผมเล่นมอนเตอร์ชนะได้สูงสุด 17 ครั้งติดต่อ ไม่ใช่โหมด Rank นะครับ

หวังว่าผ่านไปคงเซิฟไม่ล้างนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย leonskey : 12th July 2016 เมื่อ 16:53

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ผมเล่นไป 5 รอบรู้สึกไม่สนุกเลย ภาพสวยอย่างเดียว ระบบเกมก็ไม่มีอะไรแปลกใหม่ ลบเลยครับเปลืองเนื้อที่ 18GB ขอบาย