ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] THE WITCHER 3: WILD HUNT COMPLETE EDITION - FITGIRL - [2016] - REPACK - 24GB - v1.30 - 16 DLCs - [FiLECONDO|ONE2UP|RABBiTFiLE]

Title : The Witcher 3: Wild Hunt
    Developers : Cd Projekt RED
    Series : The Witcher
    Publishers: cdp.pl, Bandai Namco Entertainment, 1C Company,
    Release Date : May 19, 2015

The Witcher 3: Wild Hunt คือสร้างสรรค์โลกในเกมส์ที่กว้างขวางมากขึ้นถึง 30 เท่า ใหญ่กว่าภาคที่แล้ว และเน้นการผจญภัยในป่าใหญ่ที่เต็มไปด้วยอันตรายทั้งสัตว์ป่าและศัตรู เนื่องจากฉากเกมส์มีความกว้างขวาง ทำให้ต้องควบม้าหรือพายเรือเพื่อใช้เป็นยานพาหนะย่นการเดินทาง หรือเลือกที่จะใช้ Fast Travel ในการประหยัดเวลาเล่นเกมส์ในการข้ามไปยังอีกสถานที่หนึ่ง ภายในเกมส์จะต้องทำภารกิจตามสถานที่ต่างๆและบรรลุภารกิจให้ลุล่วง

RePack By FitGirl 24 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

RABBiTFiLE LINK.1 (VIP) -||- RABBiTFiLE LINK.2 (VIP)

6GB/1-PART

RabbitFile PART 1 LINK 1 -||- RabbitFile PART 1 LINK 2
    RabbitFile PART 2 LINK 1 -||- RabbitFile PART 2 LINK 2
    RabbitFile PART 3 LINK 1 -||- RabbitFile PART 3 LINK 2
    RabbitFile PART 4 LINK 1 -||- RabbitFile PART 4 LINK 2
    RabbitFile PART 5 LINK 1 -||- RabbitFile PART 5 LINK 2

1GB/1-PART

One2up

https://binbox.io/szHQh#zfEGeouQ

Filecondo

https://binbox.io/hWnyE#pFKc8thl

Rabbitfile

https://binbox.io/ij2Sb#FsCr4LWK

UPDATE v1.22 - GOG

One2up - | Part.01 | Part.02 | Part.03 |

FileCondo - | Part.01 | Part.02 | Part.03 |

RabbitFile - | Part.01 | Part.02 | Part.03 |

★ รายละเอียดการอัพเดท ★

UPDATE v1.30 - GOG

Openload -||- FileFenix -||- Multiup -||- ClicknUpload -||- Kumpulbagi

PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 31st August 2016 เมื่อ 15:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ จะติดตามผลงานตลอดไปครับ
    I5 3470 RAM 16 GTX 970 4 G

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เกมนี้ไม่เล่นถือว่าพลาด Optimize มาดี ไม่กินสเปค มือใหม่แนะเล่น easy ครับ เสพเนื้อเรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    73
    UPDATE v1.30 - GOG

Openload -||- FileFenix -||- Multiup -||- ClicknUpload -||- Kumpulbagi

PASSWORD:
    PCGames-ABnormal.Club
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 31st August 2016 เมื่อ 15:11

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    ว้าวอัพเดทใหม่ มาเร็วกว่า Ramis ซะอีก เจ๋ง
    ---------------------------------------------
    แต่เสียดาย อัพเดทไม่ได้อะ ลง Autoreg ไปแล้วและลงถึง 1.22 แต่อัพเดทบอกไม่ซัพพอร์ทซะงั้น สรุปมันยังไง?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 31st August 2016 เมื่อ 10:43

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    ว้าวอัพเดทใหม่ มาเร็วกว่า Ramis ซะอีก เจ๋ง
    ---------------------------------------------
    แต่เสียดาย อัพเดทไม่ได้อะ ลง Autoreg ไปแล้วและลงถึง 1.22 แต่อัพเดทบอกไม่ซัพพอร์ทซะงั้น สรุปมันยังไง?
    ต้องลง Patch 1.24 ถึงจะลง 1.30 ได้ แต่ Patch 1.24 ตอนนี้ผมก็ยังลงไม่ได้ ไม่ทราบอาการแน่ชัด

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Oat099 อ่านกระทู้
    ต้องลง Patch 1.24 ถึงจะลง 1.30 ได้ แต่ Patch 1.24 ตอนนี้ผมก็ยังลงไม่ได้ ไม่ทราบอาการแน่ชัด
    The Witcher 3 Wild Hunt Patch v1.30-GOG
    Install instructions:
    - Run "patch_witcher3_2.0.0.51.exe"
    - Run "patch_witcher3_hearts_of_stone_2.0.0.51.exe"
    - Run "patch_witcher3_blood_and_wine_2.0.0.51.exe"
    - Run "patch_witcher3_16dlc_2.0.0.51.exe"
    - Play!

กล่าวขอบคุณ
    624
    แสดงว่าต้องลง 1.24 ก่อนข้ามแพทช์ไม่ได้ ส่วนจขกท.ไม่ต้องมา instructions ลำดับการลงหรอก เพราะมันลงแพทช์ไม่ได้เลย
    เพราะงั้น กรุณาเอาลิ้งค์แพทช์ 1.24 มาลงก่อน โอเค้? หรือว่าจขกท. สักแต่เอาลิ้งค์มาให้โหลด(สนใจแต่ครอบลิ้งค์หาเงินอย่างเดียว)
    ไม่ได้ทดลองลงเกมก่อนว่ามีปัญหาหรือไม่? หรือยังไง? ตอบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 31st August 2016 เมื่อ 20:52

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    แสดงว่าต้องลง 1.24 ก่อนข้ามแพทช์ไม่ได้ ส่วนจขกท.ไม่ต้องมา instructions ลำดับการลงหรอก เพราะมันลงแพทช์ไม่ได้เลย
    เพราะงั้น กรุณาเอาลิ้งค์แพทช์ 1.24 มาลงก่อน โอเค้? หรือว่าจขกท. สักแต่เอาลิ้งค์มาให้โหลด(สนใจแต่ครอบลิ้งค์หาเงินอย่างเดียว)
    ไม่ได้ทดลองลงเกมก่อนว่ามีปัญหาหรือไม่? หรือยังไง? ตอบ
    คือผมผิดอะไรครับ ผมเอามาแจกให้ก็มาว่าผม ? คุณเองก็ต้องศึกษาดูก่อนนะครับ ไม่ใช่มาว่าคนอื่นแบบนี้ หรือว่าจขกท. สักแต่เอาลิ้งค์มาให้โหลด(สนใจแต่ครอบลิ้งค์หาเงินอย่างเดียว) ผมบอกเลยมันได้ไม่เยอะหรอกครับ คนที่อัพเกมส์เขากูรู้ดี ว่าค่าใช้จ่ายมันเยอะอยู่กว่าอยู่แล้ว ส่วนแพท 1.24 ที่ผมไม่ได้เอามาลงเพราะผมกำลังอัพตัวเกมส์ตัวเต็มอยู่ครับ ผมจะไล่อัพเดททุกตัวใหม่ ส่วนตัวนี้ผมเอามาแจกเพราะว่าท่านอื่นที่เขามี 1.24 แล้ว ผมจะได้ไม่ต้องมานั่งอัพใหม่ โอเค้ ไม่ได้สักแต่ว่าจะเอามาแจกเพื่อหาเงินหรอกนะครับ ควรคิดใหม่ให้ดีก่อนนน !!

Update 1.24 : http://www45.zippyshare.com/v/hSwqsE15/file.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 31st August 2016 เมื่อ 22:03

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ใจเย็นครับท่าน จขกท.เขาขยันตอบปัญหาที่สุดแล้ว ถ้าเป็นกระทู้ท่านอื่นอย่าหวัง ^^"

GOG ลำดับที่ถูกต้อง ใครอัพไม่ได้ ลองเทียบชื่อดูก่อนนะครับ ถ้าเซ็ตอัพที่เคยโหลดมา ชื่อไม่ตรงกับในภาพ ก็เตรียมโหลดใหม่ได้เลยครับ เพราะอาจเป็นไฟล์เก่า หรือ เสีย

*07 ไม่ต้องลง

เกมส์ออกใหม่ หรือเกมส์ที่มีอัพเดทออกมาเรื่อยๆแบบนี้ ผมไม่แนะนำให้โหลด GOG นะ เพราะ GOG ชอบมีปัญหากับตัวติดตั้งแบบนี้ประจำ (แถมบางทีมีพลาด ต้องออกไฟล์ซ่อมด้วยนะ เวรจริงๆGOG)
    ดีที่สุดของ GOG ที่เขาแนะนำคือ ถอนเกมส์-ลงใหม่ ตามลำดับทั้งหมด เพราะเซ็ตอัพมันผูกกับรีจิสทรีในเครื่อง ถ้าเลือก steam จะไม่มีปัญหานี้เลย เพราะมันวางไฟล์ทับทีเดียวจบ แถมอัพเดทเร็วกว่าด้วย

ปล.ถ้ายังอยากได้ GOG (เพราะมันไม่มีDRM?) ยังไม่ต้องโหลดครับ รอตัว goty ที่กำลังจะออก ค่อยโหลดทีเดียวไปเลยดีกว่าครับ ไฟล์เดียวจบ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    คือผมผิดอะไรครับ ผมเอามาแจกให้ก็มาว่าผม ? คุณเองก็ต้องศึกษาดูก่อนนะครับ ไม่ใช่มาว่าคนอื่นแบบนี้ หรือว่าจขกท. สักแต่เอาลิ้งค์มาให้โหลด(สนใจแต่ครอบลิ้งค์หาเงินอย่างเดียว) ผมบอกเลยมันได้ไม่เยอะหรอกครับ คนที่อัพเกมส์เขากูรู้ดี ว่าค่าใช้จ่ายมันเยอะอยู่กว่าอยู่แล้ว ส่วนแพท 1.24 ที่ผมไม่ได้เอามาลงเพราะผมกำลังอัพตัวเกมส์ตัวเต็มอยู่ครับ ผมจะไล่อัพเดททุกตัวใหม่ ส่วนตัวนี้ผมเอามาแจกเพราะว่าท่านอื่นที่เขามี 1.24 แล้ว ผมจะได้ไม่ต้องมานั่งอัพใหม่ โอเค้ ไม่ได้สักแต่ว่าจะเอามาแจกเพื่อหาเงินหรอกนะครับ ควรคิดใหม่ให้ดีก่อนนน !!

Update 1.24 : http://www45.zippyshare.com/v/hSwqsE15/file.html
    ครอบลิ้งค์=หาเงิน ครับ จะตั้งมากตั้งน้อยก็เรื่องของคุณ คนกดลิ้งค์มากก็ได้มากหรือไม่จริง? ใส่ลิ้งค์แพทช์อัพเดทที่จำเป็นต้องลง
    ตามลำดับแต่ดันข้ามเพราะคิดว่าผู้โหลดมีอยู่แล้ว ถือว่าเป็นความเลินเล่อ(ถามว่าถ้าโหลดสดจากลิ้งค์ของจขกท.ที่มีแค่ 1.22 มันจะลงได้มั้ย คิด)
    แน่นอน ต้องโดนว่าอยู่แล้ว คุณไม่ต้องโง้นงี้หรอกครับ มาชี้แจงก็เข้าใจได้แต่ให้ดีควรพิมพ์บอกไว้ก่อนจะดีกว่าไหม และบอกเลย
    แม้แต่Ramis ก็เคยโดนจัดเต็มมาแล้ว ของคุณแค่โดนแขวะนิด ๆ หน่อย ๆ ไม่ต้องเครียดหรอกครับ แล้วก็ไมต้องไล่คนโหลด
    ให้ไปศึกษาก่อนนะครับ มันฟังไม่ขึ้น ถ้าเป็นเรื่องพื้นฐานจะไม่ว่า แต่นี่มันไม่ใช่ ศึกษาแล้วแต่ไม่มีแพทช์ที่ว่าจะทำอะไรได้ครับ
    มันไม่ใช่ไล่ลง VC หรือ .net หรือโปรแกรมคอมโปเนนท์อื่น ๆ นะครับ
    ปล.นี่คือซอฟต์แล้วนะ สมัยบอร์ดเก่าแรงกว่านี้เยอะ
    ปล.2 กรณีของคุณก็ไม่ต่างไปจากพวกแจกโปรแกรม winrar แต่ดันให้ลิ้งค์ไฟล์โปรแกรม winrar ที่เป็นนามสกุล .rar เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 31st August 2016 เมื่อ 22:44

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ครอบลิ้งค์=หาเงิน ครับ จะตั้งมากตั้งน้อยก็เรื่องของคุณ คนกดลิ้งค์มากก็ได้มากหรือไม่จริง? ใส่ลิ้งค์แพทช์อัพเดทที่จำเป็นต้องลง
    ตามลำดับแต่ดันข้ามเพราะคิดว่าผู้โหลดมีอยู่แล้ว ถือว่าเป็นความเลินเล่อ(ถามว่าถ้าโหลดสดจากลิ้งค์ของจขกท.ที่มีแค่ 1.22 มันจะลงได้มั้ย คิด)
    แน่นอน ต้องโดนว่าอยู่แล้ว คุณไม่ต้องโง้นงี้หรอกครับ มาชี้แจงก็เข้าใจได้แต่ให้ดีควรพิมพ์บอกไว้ก่อนจะดีกว่าไหม และบอกเลย
    แม้แต่Ramis ก็เคยโดนจัดเต็มมาแล้ว ของคุณแค่โดนแขวะนิด ๆ หน่อย ๆ ไม่ต้องเครียดหรอกครับ แล้วก็ไมต้องไล่คนโหลด
    ให้ไปศึกษาก่อนนะครับ มันฟังไม่ขึ้น ถ้าเป็นเรื่องพื้นฐานจะไม่ว่า แต่นี่มันไม่ใช่ ศึกษาแล้วแต่ไม่มีแพทช์ที่ว่าจะทำอะไรได้ครับ
    มันไม่ใช่ไล่ลง VC หรือ .net หรือโปรแกรมคอมโปเนนท์อื่น ๆ นะครับ
    ปล.นี่คือซอฟต์แล้วนะ สมัยบอร์ดเก่าแรงกว่านี้เยอะ
    ปล.2 กรณีของคุณก็ไม่ต่างไปจากพวกแจกโปรแกรม winrar แต่ดันให้ลิ้งค์ไฟล์โปรแกรม winrar ที่เป็นนามสกุล .rar เลยครับ
    โอเคครับ ผมจะได้ไปปรับปรุงและแก้ไขส่วนที่ผิดพลาด ตอนนี้ผมก็กำลังอัพตัวเกมส์ใหม่หมดจะได้ไม่มีปัญหาสำหรับท่านอื่น ขอเพิ่มเติมนิดนะครับ ทุกวันนี้เว็บนี้คนก็โหลดน้อยลงไปเยอะ ผมเองก็อยู่มานานเหมือนกันครับ รายได้ก็ไม่ได้มากหรอกครับ แค่ไม่พอจ่ายค่าเช่าเซิฟแค่นั้นเอง ถ้าใครเคยโหลดเกมส์ที่ผมอัพ ผมก็ครอบลิ้งไม่ทุกลิ้ง แต่มีช่วงหลังที่ต้องครอบทุกลิ้งเพราะเว็บครอบลิ้ง ouo.io เขาไม่จ่าย ก็ไม่นานมานี้เอง ขอบคุณนะครับสำหรับคำติ จะได้ไปปรับปรุง

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    โอเคครับ ผมจะได้ไปปรับปรุงและแก้ไขส่วนที่ผิดพลาด ตอนนี้ผมก็กำลังอัพตัวเกมส์ใหม่หมดจะได้ไม่มีปัญหาสำหรับท่านอื่น ขอเพิ่มเติมนิดนะครับ ทุกวันนี้เว็บนี้คนก็โหลดน้อยลงไปเยอะ ผมเองก็อยู่มานานเหมือนกันครับ รายได้ก็ไม่ได้มากหรอกครับ แค่ไม่พอจ่ายค่าเช่าเซิฟแค่นั้นเอง ถ้าใครเคยโหลดเกมส์ที่ผมอัพ ผมก็ครอบลิ้งไม่ทุกลิ้ง แต่มีช่วงหลังที่ต้องครอบทุกลิ้งเพราะเว็บครอบลิ้ง ouo.io เขาไม่จ่าย ก็ไม่นานมานี้เอง ขอบคุณนะครับสำหรับคำติ จะได้ไปปรับปรุง
    รายได้ไม่พอก็ครอบไปเถอะครับผมไม่ได้อะไร แต่ควรรอบคอบหน่อยแค่นั้นครับ เพราะการครอบลิ้งค์มันก็เพิ่มความคาดหวังของผู้โหลด
    ด้วยเช่นกัน แค่เข้าใจตรงกันก็พอแล้ว คงไม่โกรธผมนะครับ จขกท.

กล่าวขอบคุณ
    73
    รายได้ไม่พอก็ครอบไปเถอะครับผมไม่ได้อะไร แต่ควรรอบคอบหน่อยแค่นั้นครับ เพราะการครอบลิ้งค์มันก็เพิ่มความคาดหวังของผู้โหลด
    ด้วยเช่นกัน แค่เข้าใจตรงกันก็พอแล้ว คงไม่โกรธผมนะครับ จขกท.
    ไม่โกรธครับผม ตอนแรกก็เครืองนิด ๆ แต่ผมก็ผิดเองเนี่ยแหละครับไม่บอกไปให้ละเอียดกว่านี้

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมเนี่ยแหละติดตาม จขกท ท่านนี้มาตั้งแต่เขาแจกเกมส์ลิ้งเดียวเขาตอบทุกคำถามที่เขาสามารถตอบได้ผิดบ้างถูกบ้างแต่ก็ดีกว่าบางท่านเขาไม่ตอบเราเลยบางครั้งเราเองก็ทำอะไรไม่ค่อยเป็นพึ่งโหลดเกมส์มาไม่นานนี้เองขอบคุณมากครับเข้ามาดร่ามาก็ขออภัยด้วยครับ สู้ๆครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้

เกมส์ออกใหม่ หรือเกมส์ที่มีอัพเดทออกมาเรื่อยๆแบบนี้ ผมไม่แนะนำให้โหลด GOG นะ เพราะ GOG ชอบมีปัญหากับตัวติดตั้งแบบนี้ประจำ (แถมบางทีมีพลาด ต้องออกไฟล์ซ่อมด้วยนะ เวรจริงๆGOG)
    ดีที่สุดของ GOG ที่เขาแนะนำคือ ถอนเกมส์-ลงใหม่ ตามลำดับทั้งหมด เพราะเซ็ตอัพมันผูกกับรีจิสทรีในเครื่อง ถ้าเลือก steam จะไม่มีปัญหานี้เลย เพราะมันวางไฟล์ทับทีเดียวจบ แถมอัพเดทเร็วกว่าด้วย

ปล.ถ้ายังอยากได้ GOG (เพราะมันไม่มีDRM?) ยังไม่ต้องโหลดครับ รอตัว goty ที่กำลังจะออก ค่อยโหลดทีเดียวไปเลยดีกว่าครับ ไฟล์เดียวจบ

ถามต่ออีกหน่อยครับ ตัว Goty ของ GOG นี้คือเป็นเกมตัวเต็มและรวม Patch Fix Update ไว้ครบสมบูรณ์แล้วใช่หรือเปล่าครับ

เท่าที่ผมลองแก้ดูยังไงก็ลงไม่ได้เลยครับ 1.24 เลยทำให้ลง 1.30 ไม่ได้

ปล.เกมตัวเต็ม อัพเดทถึง 1.22

ขอบคุณครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Oat099 อ่านกระทู้
    ถามต่ออีกหน่อยครับ ตัว Goty ของ GOG นี้คือเป็นเกมตัวเต็มและรวม Patch Fix Update ไว้ครบสมบูรณ์แล้วใช่หรือเปล่าครับ

เท่าที่ผมลองแก้ดูยังไงก็ลงไม่ได้เลยครับ 1.24 เลยทำให้ลง 1.30 ไม่ได้

ปล.เกมตัวเต็ม อัพเดทถึง 1.22

ขอบคุณครับ
    ใช่ครับ เกมส์ตัวเต็มรวมอัพเดทครบสมบูรณ์
    แต่ไม่แน่ใจว่าGOG จะแบ่งตัวเซ็ตอัพอีกรึเปล่า (เหมือนจะแยกเป็น4ไฟล์เหมือนเดิมครับ)

1.setup_witcher3_en_goty_2.0.0.51.exe
    2.Hearts of Stone 2.0.0.51
    3.Blood and wine 2.0.0.51
    4.16DLC 2.0.0.51

ชื่อไฟล์2-4ยังไม่ชัวร์นะครับ
    อาจจะมีแค่เซ็ตอัพ1. อันเดียว ลงแล้วได้DLCครบเลยก็ได้ ผมรอคนปล่อยบิทที่น่าเชื่อถืออัพก่อนค่อยโหลดมาดู ค่อยแก้โพสนี้แล้วกันครับ
    EDIT: ตกลง ตัว goty จะมีไฟล์เซ็ตอัพ.exe แค่ตัวเดียวนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 1st September 2016 เมื่อ 07:41

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    อัพเดท 1.30 Password ใช้ไม่ได้ ใช้อันนี้แทน PCGames-ABnormal.Club ไม่รอบคอบอีกละ
    ปล.เทสละ สรุป 1.30 ลงไม่ได้อยู่ดี(ลง1.24แล้ว) ย้ายไปโหลดrepack ตัวใหม่เลยดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 3rd September 2016 เมื่อ 16:14

กล่าวขอบคุณ
    73
    อัพเดท 1.30 Password ใช้ไม่ได้ ใช้อันนี้แทน PCGames-ABnormal.Club ไม่รอบคอบอีกละ
    ปล.เทสละ สรุป 1.30 ลงไม่ได้อยู่ดี(ลง1.24แล้ว) ย้ายไปโหลดrepack ตัวใหม่เลยดีกว่า
    ผมก็อุส่าอัพตัวใหม่ให้แล้วก็ยังจะมาโหลดตัวนี้อีกแหนะ กรรมจริง ๆ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=290762 มาหาว่าผมไม่รอบคอบอีก ครั้งนี้คุณต่างหากที่ไม่รอบคอบ หรือถ้าอยากจะโหลดตัว GOTY แบบ Repack ก็กระทู้นี้เลยครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=290854
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 3rd September 2016 เมื่อ 17:23