ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc ลงโฆษณา Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok เถื่อน
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 31

ช่วยผมด้วยครับเข้าเกมอะไรไม่ได้ซักเกมเลยตั้งแต่ลงwindow 7

ตามหัวข้อครับ

ให้รูปภาพมาด้วยเลยครับเผื่อช่วยได้

http://upic.me/i/3e/13untitled.png สำรองไว้เผื่อภาพไม่ขึ้น

ช่วยหน่อยครับอยากรีวิวมากเลยตอนนี้ช่วยหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ใครตอบได้ thx แรงๆเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    Blog Entries
    9
    ลง DirectX V. ล่าสุดแล้วก้ลง อัพเดท Driver การดจอด้วยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ที่อ่านนะครับ รี ติดตั้ง dx9 ใหม่ ครับ เพราะ มัน เปิด d3dx9_42.dll ไม่ได้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    หาโหลดได้จากที่ไหนเหรอครับอยากเล่นมากเลยดันมาเป็นทุกเกมแบบนี้T^T

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DEATHTHECHOICE อ่านกระทู้
    ที่อ่านนะครับ รี ติดตั้ง dx9 ใหม่ ครับ เพราะ มัน เปิด d3dx9_42.dll ไม่ได้
    หาโหลด dx9 ได้ที่ไหนเหรอครับตอนนี้ windows 7ผมผมได้ไปเช็คดูแล้วมันเป็น dx11 อ่ะครับ
    dx9 หาโหลดได้ที่ไหนเหรอ ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~♣Guitarramilezza♣~ อ่านกระทู้
    หาโหลด dx9 ได้ที่ไหนเหรอครับตอนนี้ windows 7ผมผมได้ไปเช็คดูแล้วมันเป็น dx11 อ่ะครับ
    dx9 หาโหลดได้ที่ไหนเหรอ ครับ

ที่นี่เลย http://www.filehippo.com/download_directx/

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ masterktman อ่านกระทู้
    ที่นี่เลย http://www.filehippo.com/download_directx/
    ตอนนี้เหมือนเข้าเกมได้แล้วแต่ปรากฏว่าเกมมันค้างแล้วเกม wanted บอกว่า the app อะไรเนี่ยแหละ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พิมพ์หาใน Google เลยครับ ว่า d3dx9_42.dll แล้วโหลดได้แล้วก็ลงไว้ที่ System32 นะครับ