ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] CALL OF DUTY BLACK OPS III - FITGIRL - [UP.2016] - REPACK - 27GB - UPDATE 3 - [FiLECONDO|ONE2UP|RABBiTFiLE]

Title: Call of Duty: Black Ops III
    Genre: Action, Adventure
    Developer: Treyarch
    Publisher: Activision
    Release Date: 6 Nov, 2015

Treyarch, developer of the two most-played games in Call of Duty history, returns with Call of Duty: Black Ops III. For the first time with three-years of development, the revered, award-winning studio has created its first title for next-gen hardware in the critically acclaimed Black Ops series. Welcome to Call of Duty: Black Ops 3, a dark, twisted future where a new breed of Black Ops soldier emerges and the lines are blurred between our own humanity and the technology we created to stay ahead, in a world where cutting-edge military robotics define warfare.

RePack By FitGirl 27.5 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

RABBiTFiLE LINK.1 (VIP) -||- RABBiTFiLE LINK.2 (VIP)

1GB/1-PART

One2up

https://binbox.io/6Pg5W#gaXIwTeG

Filecondo

https://binbox.io/0kqHA#GT5kyoZR

Rabbitfile

https://binbox.io/w035B#mpqO9e4i

The Giant Zombies DLC 8.89 GB

RABBiTFiLE LINK.1 (VIP) -||- RABBiTFiLE LINK.2 (VIP)

1GB/1-PART

One2up

https://binbox.io/661wH#MbKWc5Jr

Filecondo

https://binbox.io/Q8xxV#DMpMde4z

Rabbitfile

https://binbox.io/ILemO#MM5DXCbC

PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ขอบคุณครับ กำลังหาอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไฟ29เสียคับ อัพใหม่ให้ด้วยคับ ด่วนๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ixe7990 อ่านกระทู้
    ไฟ29เสียคับ อัพใหม่ให้ด้วยคับ ด่วนๆเลย
    ไฟล์ไม่ได้เสียครับ คุณลองเช็คดูดี ๆ ว่าเรียงตามลำดับตรงหรือปล่าว เช็คตรง Number ( ทดลองเองแล้วแตกไฟล์ได้ไม่มีปัญหาก่อนเอามาลง )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    803
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ตัวนี้รวม DLC ทุกตัวไว้หมดแล้วใช่ไหมครับ หรือต้องลง Giant Zombie ต่างหากด้วยอีกตัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saladass : 16th August 2016 เมื่อ 21:59

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ เเล้วจะโหลดดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    แตกไฟล์เล่นได้ปกติ แต่ตอนลงประมาณช่วง 90-100% จะนานมากๆ ประมาณเกือบชั่วโมงได้ ใช้เวลาลงประมาณ 4 ชั่วโมงครับ

กล่าวขอบคุณ
    803
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    แปลกแฮะ ผมเล่นกะบอทไม่ได้เลย ค้างตอนโหลดจะเริ่มเกมนานมาก

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,035
    The Giant Zombies DLC ใช่ตัวเดวกับ AWAKENING DLC หรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    รวม ตัวdlc ด้วยรึเปล่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้ครับ แต่ติดนิดหน่อย ตรง เล่น Offline MP + Bot และ Offline Zombies ไม่ได้อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MrSmila : 16th September 2016 เมื่อ 21:37

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MrSmila อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ แต่ติดนิดหน่อย ตรง เล่น Offline MP + Bot และ Offline Zombies ไม่ได้อะครับ
    จริงๆ แล้วเล่นได้ครับ ผมอัพแยกไว้ สำหรับบางคนที่เขาต้องเล่นแค่โหมดเนื้อเรื่องครับ แต่ถ้าจะเล่น MP+Bot หรือ Zombie ให้โหลดตัว The Giant Zombies DLC ไปลงด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    จริงๆ แล้วเล่นได้ครับ ผมอัพแยกไว้ สำหรับบางคนที่เขาต้องเล่นแค่โหมดเนื้อเรื่องครับ แต่ถ้าจะเล่น MP+Bot หรือ Zombie ให้โหลดตัว The Giant Zombies DLC ไปลงด้วยครับ
    อ๋อ เข้าใจแล้วครับขอบคุณมากครับ

แต่มันลงยังไงกว่า พอลงแล้วตัวเกมผมหายไปเลย งง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MrSmila : 17th September 2016 เมื่อ 23:36

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MrSmila อ่านกระทู้
    อ๋อ เข้าใจแล้วครับขอบคุณมากครับ

แต่มันลงยังไงกว่า พอลงแล้วตัวเกมผมหายไปเลย งง
    ถ้าเป็นงั้นต้องลงแยกก่อนครับ แล้วค่อยเอามาทับในโฟรเดอร์เกมส์หลักอีกทีครับ ถ้าเกิดไม่ได้อีก ก็ให้เอาไฟล์ที่โหลดมาทั้งหลักทั้ง DLC ไว้ในที่เดียวกันเลยครับแล้วลงใหม่อีกครั้ง

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นงั้นต้องลงแยกก่อนครับ แล้วค่อยเอามาทับในโฟรเดอร์เกมส์หลักอีกทีครับ ถ้าเกิดไม่ได้อีก ก็ให้เอาไฟล์ที่โหลดมาทั้งหลักทั้ง DLC ไว้ในที่เดียวกันเลยครับแล้วลงใหม่อีกครั้ง
    ผมลองลงแบบแยกแล้ว เกมหายครับ แต่เดียวลองแบบ 2 ดู

แบบ ที่ 2 เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MrSmila : 18th September 2016 เมื่อ 15:03

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    สรุปต้องลงยังไง ไม่อยากลงหลายรอบเพราะเปลืองเวลา

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanutpop อ่านกระทู้
    สรุปต้องลงยังไง ไม่อยากลงหลายรอบเพราะเปลืองเวลา
    มันก็ไม่ยากอะไรหลอกครับ ถ้าอยากโหลดเล่นเนื้อเรื่องอย่างเดียวก็โหลดแค่ตัว 27GB ถ้าจะเล่นโหมดเสริมอื่นด้วยก็โหลด DLC ไปด้วยแล้วก็ตัว DLC ก็เอาไว้ในโฟรเดอร์เดียวกับตัวหลักที่โหลดไป

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เดี๋ยวลองตัว FULL ดู

ป.ล เจ้าของกระทู้ใส่ใจมากเลยขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ไฟล์นี้เป็นไฟล์เก่าแล้วผมไม่สามารถรีอัพไฟล์เดิมได้ แต่ผมจะอัพใหม่ทั้งหมด ผมเองก็ไม่ทราบนะครับว่าตัวนี้รวม DLC ไว้ทั้งหมดหรือยัง เพราะใน info เขาบอกแค่ The Giant Zombies DLC กับ Update 3 ไว้ ผมก็เลยไม่ทราบรายละเอียดมากกว่านี้ ! ผมจะอัพของค่าย MAXAGENT อันนี้จะรวมทุก DLC ยกเว้น DLC ตัวใหม่ที่พึ่งออก หรือจะให้อัพของค่าย FitGirl เหมือนเดิมก็ลองแนะนำผมมาได้จะได้ไม่เสียเวลาอัพเกมส์ เพราะเกมส์ไฟล์มันใหญ่ไม่ใช่น้อย . ขอบคุณครับที่เข้ามาโหลดเกมส์ที่ผมอัพ

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    เล่นได้ 100 เปอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    http://www.mx7.com/view2/zowSreBPa8bZvyCS
    โหลดแบบไฟล์เดียวครับ ผมติด พาส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tayawat : 2nd October 2016 เมื่อ 12:19

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ไม่เข้าใจลงยังไง โหลดมาทั้งสองตัวแล้ว พอลง dcl เกมหายไปหมดเลย ลงก็นามมา ขอขั้นตอนลงหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nongsea อ่านกระทู้
    ไม่เข้าใจลงยังไง โหลดมาทั้งสองตัวแล้ว พอลง dcl เกมหายไปหมดเลย ลงก็นามมา ขอขั้นตอนลงหน่อยครับ
    ผมจะบอกแทนให้ 1.โหลดทั้ง 2 ตัวมา 2. เอาไฟล์เกมส์ที่โหลดมาทั้งหมด มาไว้ที่เดียวกัน แล้วก็ลงเกมส์ปกติ จากนั้นก็เข้าเล่นเกมได้เลยคับ

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ลง DLC ยังไงขออธิบายแบบละเอียดด้วยครับ นั่งอ่านหลายรอบมากแล้วครับก็ยังไม่เข้าใจ คำว่า " ให้เอาตัวหลักกับตัว DLC ไปไว้ที่เดียวกัน " หมายถึงตัว " Setup " ใช่ไหมครับ ไม่ใช่โฟลเดอร์ที่ติดตั้งเรียบร้อยแล้ว

แล้วถ้าเป็นตัว Setup ก็ให้เอาไฟล์ของทั้ง 2 ตัวเอามาไว้ในโฟลเดอร์เดียวกันแล้ว หรือ ให้แยกเป็น 2 โฟลเดอร์ใหญ่ๆ คือตัว หลักกับ DLC เพราะผมลองลงแล้ว เอามาไว้ที่เดียวกัน ละลง ตัว DLC ก็จะไปลงทับตัวหลักไม่ต่างจาก เอาตัว DLC กับตัวหลักแยกที่กันเลย

ใครลงเป็นก็ขอวิธีแบบละเอียดด้วยครับ ถ้าลงแปปเดียวก็ว่าจะลองเองไปเรื่อยๆ จนได้แต่ลงรอบละ 1 ชม. กว่าๆ แบบนี้ ก็ไม่อยากเสียเวลาครับ รบกวนใครบวเป็นหรือ จขกท. มาอธิบายอย่างละเอียดเพื่อเป็นประโยชน์ให้ ผู้เล่นใหม่และสำหรับคนที่ไม่ทราบด้วยนะครับ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingmes อ่านกระทู้
    ลง DLC ยังไงขออธิบายแบบละเอียดด้วยครับ นั่งอ่านหลายรอบมากแล้วครับก็ยังไม่เข้าใจ คำว่า " ให้เอาตัวหลักกับตัว DLC ไปไว้ที่เดียวกัน " หมายถึงตัว " Setup " ใช่ไหมครับ ไม่ใช่โฟลเดอร์ที่ติดตั้งเรียบร้อยแล้ว

แล้วถ้าเป็นตัว Setup ก็ให้เอาไฟล์ของทั้ง 2 ตัวเอามาไว้ในโฟลเดอร์เดียวกันแล้ว หรือ ให้แยกเป็น 2 โฟลเดอร์ใหญ่ๆ คือตัว หลักกับ DLC เพราะผมลองลงแล้ว เอามาไว้ที่เดียวกัน ละลง ตัว DLC ก็จะไปลงทับตัวหลักไม่ต่างจาก เอาตัว DLC กับตัวหลักแยกที่กันเลย

ใครลงเป็นก็ขอวิธีแบบละเอียดด้วยครับ ถ้าลงแปปเดียวก็ว่าจะลองเองไปเรื่อยๆ จนได้แต่ลงรอบละ 1 ชม. กว่าๆ แบบนี้ ก็ไม่อยากเสียเวลาครับ รบกวนใครบวเป็นหรือ จขกท. มาอธิบายอย่างละเอียดเพื่อเป็นประโยชน์ให้ ผู้เล่นใหม่และสำหรับคนที่ไม่ทราบด้วยนะครับ
    ผมจะอธิบายง่าย ๆ นะครับ ถ้าโหลดตัวหลักแล้วก็ DLC ด้วย ซึ่งโหลดมาแล้วพอแตกออกมามันจะมีอย่างละโฟรเดอร์ แต่ว่าเราเอาไฟล์ในนั้นทั้งหมดมาไว้ในที่เดียวกันเลยครับ พวก Setup และไฟล์ .bin จากนั้นก็ทำการ Setup ตัวหลักแค่ตัวเดียวมันจะมีให้ติ๊กอยู่ในนั้นว่าจะลงตัว DLC ด้วยหรือไม่ ถ้่าลงก็ติ๊กไปเลยครับ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: