ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ขอเกม Need for Speed 2016

ขอเกม Need for Speed 2016 + crack ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย supernal : 14th July 2016 เมื่อ 13:09

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 522
    เสียใจด้วยนะครับ เกมส์ศกนี้มีระบบป้องกันที่ดี ยุคเกมส์โหลดกำลังจะจบ คุณต้องซื้อผ่านตัวแทนจำหน่ายไม่ก็กล่อง ข้อเสีย กระเป๋าจะแตก แต่ข้อดี ย่อมเยอะกว่า

ผมก็เสียใจ TT มีเงินก็ไม่มีเวลาเล่น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ติด Denuvo ใช่มั้ยครับ

แล้วมันเล่นแบบ offline ไม่ได้ด้วย

ผมเข้าใจถูกต้องไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย supernal : 14th July 2016 เมื่อ 15:58

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    Ea access เลยเช่าเล่นมีเกมส์ให้เล่นหลายเกมส์มี NFS 2016 ด้วยตอนนี้เดือนละ 150 บาท

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ่ออ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เกมแท้ Steam ลด แทบทกเดือน เกม AAA

ลดเหลือ 100-500 บาท ก็ มีเพียบ

ไม่ใช่เกม อินดี้เน่าๆ สมัยนี้ จัดของแท้ดีกว่าครับ ถูกจะตายไป หมดไป 1000 อาจได้เกมมา 6-8 เกม คุ้มแล้ว

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบคุณครับบ

เผอิญวันนั้นเห็นเวบของต่างประเทศมีให้โหลด crack Need for Speed 2016 แต่ก็ไม่รู้ว่าใช้ได้จริงมั้ย

และเท่าที่ลองหาในเวบต่างๆของไทยก็ไม่มีให้โหลดด้วย ทั้งๆที่เกมออกมาหลายเดือนแล้วเลยสงสัยครับ

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    Origin Access ครับ 150บาท/เดือน ถ้าอยากเล่นพอหอมปากหอมคอ ก็สมัครไปเดือนนึง

สมัครเสร็จก็กดยกเลิก หรือ พอใกล้ครบก็กดยกเลิกไป มันจะเล่นได้จนถึงวันสุดท้ายของสัญญาเลยครับ

ผมก็พึ่งกดมา เพื่อเล่น NFS 2016 นี่แหละ ไม่อยากซื้อ แค่อยากเล่นแก้เบื่อเฉยๆ ก็กะเอาแค่เดือนเดียวเหมือนกันครับ

ปล. จขกท.เข้าใจถูกแล้วครับ ต่อให้ไม่ติด Denuvo ตัวเกมก็ยังเป็น 100% online ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BenzdezzS : 15th July 2016 เมื่อ 00:05

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ

ตอนแรกว่าจะซื้อช่วงที่พึ่งลดราคาไป แต่ไม่ทัน เสียดายมากครับ

คงต้อง Origin Access อย่างที่ทุกท่านแนะนำครับ