ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - FALLOUT SHELTER - 2016 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE|MEGA]

Fallout Shelter เป็นเรื่องราวของมนุษยชาติที่รอดชีวิตมาจากระเบิดปรมาณูในสงครามโลก ซึ่งผล
    ของกัมมันตรังสีจากระเบิดทำให้ผืนดินที่เคยอยู่อาศัยได้ กลายเป็นดินแดนร้าง Wasteland ที่เต็ม
    ไปด้วยสิ่งมีชีวิตกลายพันธุ์ ผู้ที่รอดชีวิตจึงใช้ชีวิตอยู่ในหลุมหลบภัยที่เรียกกันว่า Vault โดยผู้เล่น
    จะรับบทเป็นผู้บริหารหลุมหลบภัยแห่งหนึ่ง หน้าที่ของผู้เล่นคือต้องบริหารจัดการพื้นที่อยู่อาศัยใน
    หลุมหลบภัย ช่วยเหลือผู้ประสบภัยที่อาศัยในหลุมหลบภัย สร้างห้องสำหรับอยู่อาศัยให้ประชาชน
    รองรับประชากรที่เพิ่มขึ้น จัดหาอาหารและสาธารณูปโภคให้เพียงพอ และที่สำคัญคือต้องป้องกันผู้
    บุกรุก ไม่ว่าจะเป็นพวกกองโจร และพวกสัตว์กลายพันธุ์ต่างๆ
    - อ่านต่อ : คลิก

RabbitFile || FileCondo || One2Up || Openload
    MEGA || Go4Up || GoogleDrive || Uploaded
    ZippyShare || ClicknUpload || KumpulBagi

donatetoramis.igetweb.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ต่างจาก mobile version ยังไงบ้าง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ขอบคุณคร้าบ ท่าน Ramis เกมส์เล่นได้ ครับผม

ต่างจาก แบบ mobile version ตรงที่ เล่นผ่านคอม โดยตรงเลย ลื่นดี ปรับอะไร ง่ายด้วย ของเก่าผมเล่นกับ Bluestack พอเล่นอันนี้ อันเก่า ลบทิ้งเลยครับ แต่ มันไม่ได้ ออนไลน์เท่านั้นเอง เดี๋ยวหาวิธีได้จะมาบอก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    version มือถือของผมคนไม่เข้า shelter เลย ตันแค่ 15 คน แก้ไขยังไง ?? ทำ living เกินความจุก็แล้ว ส่งคน Servey ก็แล้ว??

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ set_square อ่านกระทู้
    version มือถือของผมคนไม่เข้า shelter เลย ตันแค่ 15 คน แก้ไขยังไง ?? ทำ living เกินความจุก็แล้ว ส่งคน Servey ก็แล้ว??
    สร้างห้องเรดิโอแล้วใส่คนเข้าไปครับ ยิ่งมีสเตตัส c เยอะยิ่งหาคนง่ายขึ้นครับ ผมเล่นมาจะสามเดือน คนนปาไป 176 คนแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เกมนี้โหลดฟรีครับผ่านBethesda.net Launcher

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกมส์มันโหลดฟรีนะครับจาก Bethesda.net ทุกอย่างเหมือนในมือถือเป๊ะๆ ไม่ต่างกัน ใครจะเล่นออนไลน์ก็ไปโหลดในเว็บเอานะครับ

Tags for this Thread