ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163

ขอถามเรื่องคอมหน่อยครับว่าเป็นที่ power supplyหรือป่าวครับ

ปัจจุบันใช้ตัวcooler master gx 750อยู่น่ะครับ แล้วที่นี้ช่วงหน้าฝนที่ผ่านมาไฟที่บ้านดับ2ครั้ง

หลังจากนั้นประมาณ4-5วัน คอมเริ่มมีอาการดับไปเองแล้วก็ติดขึ้นมาใหม่ เท่าที่ทดสอบลองคือเป็นเฉพาะเวลาเล่นเกม

จากแต่ก่อนเล่นได้ปกติไม่เคยมีอาการนี้นะครับ อันนี้เป็นสเปคนะครับ

i5- 3470
    ram hpperX 4 GB 2ตัว
    HD WD 1TB
    VGA GTX 970

แบบนี้powerผมไปแล้วใช้ไหมครับ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    CPU ร้อน อาจจะ ซิลิโคลน ร่ิอน ถ้าไฟดับบ่อย ติด UPS ซักตัวจะดีกว่านะ ผมก็ติดไม่ไวใจ ไฟ กทม

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ซื้อมาใช้ล่ะครับ UPS แต่ดันมาพังช่วงนี้พอดีครับ เรื่องความร้อนผมลองแล้วนะครับ เปิดเครื่องมาเข้าเล่นเกมเลย ไม่ทันไรดับล่ะครับ ลองพัดลมจอ เปิดแอร์เหมือนเดิมครับ

แต่ก่อนก็เปิดทั้งวันไม่มีอาการน่ะครับ มาช่วงที่โดนไฟดับนี้ล่ะ อากรนี้ก็มาเลยครับ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ