ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

ถามรายระเอียดของ Skyrim ที่ภาคใหม่จะมาถึง???

ตัวเกมส์เก่าสำหรับคนที่ซื้อแล้ว .... ภาคใหม่ที่จะออกมา คือภาค The Elder Scrolls V: Skyrim Special Edition... ผู้เล่นเก่าจะได้ฟรีหรือป่าวครับ??.....

ตามข่าวหน้านี้...http://www.ign.com/articles/2016/06/...me-and-all-dlc

แปลให้หน่อยครับ

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    เท่าที่อ่านดูนะครับคือ ต้องมีตัวเกมตัวเก่า พร้อมทั้ง dlc ทั้งหมด (ไม่รู้ว่าถ้าไม่มีจะอัพได้ป่าว) หรือมีตัว Legendary Edition ประมาณนี้ละครับ

ถ้าผิดพลาดก็ขออภัย
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คนที่มีตัวเกมพร้อม dlc ทั้งหมดหรือคนที่ซื้อแบบ Legendary Edition จะได้รับการอัตเดตให้เป็นตัว Special Edition ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    มันต่างยังไงคับได้ยินว่าแค่อัพเดตกราฟฟิค

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ตัวเกมส์จะเป็นแบบ 64 bit ตัวเกมส์จะเสถียรขึ้นคนที่เล่นเกมนี้แล้วชอบลง mods น่าจะรู้นะเกมส์มันหลุดเซฟพังตัวเกมส์พังบ่อยมากๆถึงจะลง mod แบบระวังสุดๆแล้วก็ตามส่วน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayou : 18th July 2016 เมื่อ 16:01

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    119
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    119
    แต่จะว่าไปแล้ว Skyrim Legendary Edition ไม่เห็นใน steam เลย.... สำหรับคนที่มีตัวเกมส์หลัก...แล้วมี DLC ครบ จะได้ไหมครับ....