ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

GAME Pokemon Go เล่นบน PC

GAME Pokemon Go เล่นบน PC

เล่นได้เหมือนใน โทรศัพย์ โดยใช้ Nox player

สามารถเลือก พื้นที่การเล่นได้

DOWNLOAD PROGRAM

>>>>DOWNLOAD<<<<

ตัวอย่างการเล่น Pokemon GO ผ่าน Nox Player

https://www.youtube.com/watch?v=frYOw3edHQ4

https://www.youtube.com/watch?v=2dOMP42aZbs

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอลองมือขว้างบอลหน่อยละกัน ขอบคุณครับ (ของจริงเจอกันสิ้งเดือน)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    -0- อ่าวโหลดไม่ได้งะ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ระวังโดนแบนนะครับ มี soft ban กับ hard ban คือถ้า fake location บ่อยๆแล้วเขาจับได้ว่าเราโกง มันจะ soft ban ครับ สังเกตุได้จากการที่ไปตามเสาหรือ pokestop แล้วหมุนไม่ได้ของ

กับไม่สามารถจับ pokemon ได้ อาการจะเป็นแบบว่า จับกี่ทีๆก็จะหลุดออกมาแล้วก็หนีหายไปทุกที นั้นแหละครับคือ soft ban

ส่วน hard ban ก็ง่ายๆเลย เขาจะแบนเราทั้ง gmail ที่ใช้เล่นเลยครับ ไม่ว่าจะย้ายเครื่องหรือยังไงก็จะไม่สามารถเข้าเกมได้เลย สังเกตุุได้ตอนเข้าเกมแล้วขึ้น login failed...

ผมโดนมาแล้วไง เลยมาบอกให้ฟัง ไม่อยากให้ใครมานกเอาตอนเปิดจริงๆในไทย แต่ผมโดน soft ban เลยไม่กล้าแตะเลย ถึงตอนนี้จะมีคนออกมาบอกวิธีเลี่ยงก็ได้ แต่ผมโดน soft ban มาทีนึงแล้ว

ผมก็ไม่อยากจะเสี่ยงกับมันซะเท่าไหร่หรอกครับ แต่ถ้าใครอยากรู้ก็ลองดูครับ ถ้ามีวิธีเลี่ยงแบนได้ก็ลองดู แต่ถ้าโดน soft ban แนะนำ รอเซิฟไทยเปิดยาวๆดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    โดนแบนนะครับ ผมโดนไปละ ตอนแรกโดนแค่ soft ban ก็ไม่สนใจงั้นๆ พอเล่นไปไกลๆแล้วเหมือนหลอกให้ตายใจอะ เรียบร้อยจ้า hard ban เลย ใครใช้ก็เอาพอควรนะครับ

Tags for this Thread