ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

Days Gone - E3 2016 Gameplay มาลองดูกันเกมส์ Zombie ที่คุณต้องลอง ใน PS4

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    What about PC?
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Low-Techz อ่านกระทู้

PS4 Exclusive

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 491
    Son of Anarchy X The Walking Dead....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Low-Techz อ่านกระทู้
    มาอีกล่ะ คือ คอนโซล มันก็ต้องมี Exclusive สิครับ

ทุกเครื่องเกมย่อมมี Exclusive หมดรายได้หลักๆมันมาจากเกม Exclusive ล้วนๆ

อยากเล่น ก้เก็บ เงิน ซื้อ คอนโซล เครื่องเกม ที่อยากเล่น เลยครับ อย่ารอ มโน PC บ่นไปก็ไม่ช่วยทำให้ค่ายเกมทำเกม ลง PC หรอกครับ

มีหลุดมาก็แค่บางเกมและผุ้พัฒนา ยอมจำนง ลง PC ในระยะยาวๆหลายปี

ดั่งที่เกมเมอร์กล่าวไว้ว่า มีเงิน แต่งคอม อัพ คอม ได้หลายหมื่น แต่ คอนโซล 1 เครื่อง ไม่มีเงินซื้อ PC NB ไม่ได้ออกแบบมาเพื่อเล่นเกมอย่างเดียวซะที่ไหน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 26th July 2016 เมื่อ 23:37

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ไป clip post นะ เนื้อหาสาระไม่มีอะไรเลย