ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    ผมบอกได้ว่า เกมนี้น่ะห่วยมาก ห่วยตงไหนน่ะหรอ 1.เลยครับ ตอนขับรถหรือบังคับรถน่ะ เลี้ยวทีต้องรอ5นาทีมันถึง จะเลี้ยวให้
    ไม่จริงหรอครับที่มันห่วยเป็นเพราะเน็ตของท่านครับ ผมเน็ตน้องตี๋ 3BB 6MB เล่นเซิฟห้องกง เวลาครับรถดีเลประมาณ 0.2 วิ ถ้าแลคหน่อยก็ 0.3-0.4 วิไม่เป็นปัญหาใหนการเล่น เมื่อก่อนเล่นNA WAST แลคมากๆ 4-5 วิค่อยเลี้ยว

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    ผมบอกได้ว่า เกมนี้น่ะห่วยมาก ห่วยตงไหนน่ะหรอ 1.เลยครับ ตอนขับรถหรือบังคับรถน่ะ เลี้ยวทีต้องรอ5นาทีมันถึง จะเลี้ยวให้
    ห่วยหรอครับ ก่อนจะสร้างตัวน่ะ คุณรู้รึเปล่าเซิฟของประเทศอะไร จะโชว์อะไรป่ะนิ คิดด้วยครับ
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    กระผมเล่นเซิฟแถบเอเชียครับชื่อ HSMBeelzerbub ใส่หน้ากากปิดปากสลักรายนามชัดเจนว่า HSM ใครเจอทักได้ครับ มีแนวโน้วว่าจะสร้างแคลนสำหรับคนไทย แต่เนื่องจากคนไทยส่วนใหญ่ (เกือบทั้งหมดมั้งรู้สึก) จะอยู่ฝ่าย Criminal T_T (ทำไมรักความรุนแรงกันน้อ) ซึ่งกระผมก็ยิงกะชาวบ้านเขาทุกภารกิจ เลยทำให้ไม่ได้ตั้งสักกะที - -

อ้อ... ฝากเรปแรกๆหน่อยนะครับ ผมเน้น TOT 2 MB (สาบานว่าใช้อยู่นะตอนนี้เช็คแล้วแค่นี้จิงๆ) เลี้ยวรถไม่เคยเลี้ยวเผื่อ ขับปกติ ยิงปกติ ดีทุกอย่างครับ เพียงแค่เล่นไป โหลดคลิปไปอาจจะมีลื่นกล้วยไปบ้างเป็นบางจังหวะ แต่คอนเฟิร์มคับเล่นโซนเอเชีย ไม่มีแลค (ของเขาดีจิงรับประกันครับ)

ปล.เกมนี้รถบังคับยากนะครับ มาใหม่ๆอาจจะต้องปรับตัว คือมันมองเหมือน GTA แต่บังคับรถนี่คนละเรื่องเลย ผมมาแรกๆยังดิ่ง NPC ข้างทางไปเที่ยว ห้า หก คน เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rachchagar : 10th February 2012 เมื่อ 22:22

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ความคิดงี้ คือเด็กสินะ

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post1820363
    T^T ผมมีปัญหาอะ

อยู่ที่ ปลาย รุ้งงง
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 598
    ผมเล่นไม่กระตุกหรือ เเลคเลยนะเกมนี้ เซือบ HK

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    ใครไม่เคยเล่นก็ลองดูนะครับ ส่วนตัว เล่นแล้วเลิกแล้วครับ โอเคถ้่าคุณเล่นกับเพื่อนๆ อาจจะสนุก แต่ถ้าเล่นคนเดียวแบบผม สื่อสารกับคนต่างชาติไม่รู้เรื่อง ก็ ไม่สนุกครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ตอนเลือกตัวเสร็จขึ้นว่า world enter failed ครับ

กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    แลคอ่าาา 55 หาคนไทยเล่นกัน ผมโหลดเล่นจาก Steam ได้พักนึงและ ยังเป็นตำรวจฝึกหัดอยู่เลย -*-
    History is written by the Victor // Embrace your Dream

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    ผมว่า เล่น ไอ้นี้ เล่น GTA IV ดีกว่า ผมก็คนนึงที่ลองมาแล้ว กินสเปค แทบจะเท่ากับ GTA IV เลย ทั้งที่ คุณภาพ ภาพ มันต่างกัน แถมยังดีเล ตอนขับรถและยิงปืนด้วย ใครที่อยากเล่น ต้องทำใจไว้ด้วยนะครับ แต่ถ้าชินแล้ว ก็คงสนุกแหละ แต่เห็นคนเลิกกันไปเยอะอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    เล่นเรื่อยๆก็สนุกดีครับชิว (เล่นกับต่างชาติชิวๆ)

เล่นกับมันยังเข้าใจว่าผมเป็นคนเกาหลีเลย 555+
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    เล่นหละครับ สนุกดี ผมเล่นอยู่เซิฟ Hongkong ชื่อ SpeaknaseJKG ส่วนตัวเบื่อพวกโปรครับ ช่วงซัก ตี 2 - 4 เนี้ยจะเจอบ่อย 300 เมครมันยิงผมโดน แล้วปินที่มันยืง AK ไม่รู้จะบอกว่าอะไรดี จะฟีมือ ก็คงไม่ยิงโดนตั้งแต่ 300 เมตร แถมเราหลบตรงไหนแอบตรงไหนตุ้ยหลัง มันก็เจอ .. แต่โดยรวมก็ถือว่าสนุกครับ แต่เสียอย่างเดียว คือเกมส์นี้เป็นภาระกิจแบบสุ่ม ซึ้งมันจะสุ่มทุกๆคนให้มาทำภาระกิจร่วมกัน ซึ่งผมเล่นใหม่ๆเซ็งครับ เล่นแรกๆมีปืน G36 ลั้นช้าโคตรๆไปเจอพวก ที่เล่นมาก่อนแล้ว ปืน โหดๆ ทั้ง AK สไนเปอร์บอกตามตรงว่าสู้ไม่ได้ครับ ถ้าหลอยหลังมันอาจจะฆ่ามันได้ถ้าเจอกันซึ่งๆหน้า โดน AK เก็บเรียบหมดเลย ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย