ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ผมว่าไม่น่าจะกลับมานะghostอะเพราะว่าคนที่พากย์เขาไปพากย์อีกคนในMW3แล้วหนิ ทีGazตายไม่เห็นมีใครสะเทิอนแบบนี้เลย=w=
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมว่า Wallcroft ถอดหน้ากากออกมา อาจจะเป็น Ghost ก็ได้นะ. .5555

ก่อนหน้านี้ก็มีข่าวไม่ใช่หรอคับว่ามี ใครซักคนใน Infinity Ward เนี่ยแหละ(ผมจำไม่ได้ละ ลองหาข่าวดูนะครับ อยู่ในเว็บนี่แหละครับ).

มาบอกว่า " Ghost ยังไม่ตายหรอก แล้วคุณจะรู้เองว่าผมหมายถึงอะไร " .

แต่ตอนนี้ผมอยากรู้ว่า ... โทบิ ในนารุโตะ มันคือ ใครรร!~ (เกี่ยวมั้ยเนี่ย). .

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    เป็นอีกกระทู้ที่ถกเถียงกันไม่เลิก

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Heartbreaker อ่านกระทู้
    ผมว่า Wallcroft ถอดหน้ากากออกมา อาจจะเป็น Ghost ก็ได้นะ. .5555

ก่อนหน้านี้ก็มีข่าวไม่ใช่หรอคับว่ามี ใครซักคนใน Infinity Ward เนี่ยแหละ(ผมจำไม่ได้ละ ลองหาข่าวดูนะครับ อยู่ในเว็บนี่แหละครับ).

มาบอกว่า " Ghost ยังไม่ตายหรอก แล้วคุณจะรู้เองว่าผมหมายถึงอะไร " .

แต่ตอนนี้ผมอยากรู้ว่า ... โทบิ ในนารุโตะ มันคือ ใครรร!~ (เกี่ยวมั้ยเนี่ย). .
    นั้นดิผมก็อยากรู้ว่าใต้หน้ากากคนที่ชื่อโทบิเป็นใครกันแน่

ปล. Go to new world พริ้วๆๆ

U.S.S
    บนพื้นพสุธา @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,334
    Ghost กับเราโดนยิงในภาค MW2 เเต่คนที่ถูกเผาคือเรา Ghost ไม่ได้ถูกเผา ถูกไหมครับ

ปล.ไปอ่านมา

กล่าวขอบคุณ
    1,068
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เล่นๆไปเถอะ ยังไงซะ จะ Ghost หรือ Price หรืออะไีรก็ตามแต่ เขาคือ NPC

ส่วนตัวแล้ว ผมเฉยๆกับพวกเขาครับ จะตายหรือยังอยู่ ผมไม่สน ขอแค่ได้เล่นก็พอ (ก๊ากกก)

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

U.S.S
    กล่าวขอบคุณ
    558
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ simon0062 อ่านกระทู้
    เล่นๆไปเถอะ ยังไงซะ จะ Ghost หรือ Price หรืออะไีรก็ตามแต่ เขาคือ NPC

ส่วนตัวแล้ว ผมเฉยๆกับพวกเขาครับ จะตายหรือยังอยู่ ผมไม่สน ขอแค่ได้เล่นก็พอ (ก๊ากกก)
    เเต่ผมว่ามี AI เดินเป็นเพื่อนก็ดีนะครับ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ไอ่คนปิดหน้าปิดตาคือไอ่คนนี้ใน ภาค MW1 ไง สรุป ยังไม่รู้ เเต่ตัวนี้จะเด่นมากใน MW3

เห้ยไม่เคยสังเกตุหว่ะ ไอ wallcroftใน mw 3 มันมาโผล่ ในmw1 ด้วยหรอ

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ghost อ่านกระทู้
    i am still alive...
    ผมยังไม่ตาย...
    ก็เห็นๆอยู่เนี้ยเค้ายังไม่ตายยังมาตอบโพสกระทู้อยู่เลยเนี้ยยย
    55555555 ล้อเล่นๆๆ

ผมไม่อยากให้เค้าตายอะครับ
    ชอบมากเท่สุดๆเลยตัวเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Heartbreaker อ่านกระทู้

โทบิ ก็คือ มาดาระไง หุหุ

[-AThi2uN-ZalA-]
    ZGMF-X19A Infinite Justice Gundam
    กล่าวขอบคุณ
    1,129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,077
    ใช่ครับ Ghost จากไปอย่างไม่มีวันกลับแน่นอน(มั้งนะ ทางผู้สร้างเกมเขาเปรยมาอย่างนี้เลยจากที่อ่านในบทสัมภาษณ์มาอ่ะนะ)...

.:: V-i2-ValhallA_7 Hardwares & Softwares IT News ::.

กล่าวขอบคุณ
    583
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Beam-GuitarPro อ่านกระทู้
    โทบิ ก็คือ มาดาระไง หุหุ
    มาดาระโดน คาถาสัมภเวสี เชิญมานะตอนล่าสุด
    แต่ไม่แน่ใจตัวจริงรึเปล่า
    ปล.ออกทะเล ..

รอต่อไป...

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ไม่มีใครสนใจกัปตันไพรซ์เลยหรอ เห็นตายตั้งแต่ COD1 แล้วอ่ะตอนไปบุกเรือนาซี แต่ก็ยังมีชีวิตอยู่จนถึง COD MW 3 เลยนะ รวมๆอายุลุงแกน่าจะปลดเกษียณได้ละ

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ยังไม่ตาย เห็นว่าไปกบดานอยู่กับนายอาเบะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

U.S.S
    กล่าวขอบคุณ
    558
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sticker. อ่านกระทู้
    ยังไม่ตาย เห็นว่าไปกบดานอยู่กับนายอาเบะ
    เหอๆ มุขอาเบะนี่เล่นเยอะจังนะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

League Of Legend
    กล่าวขอบคุณ
    3,609
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LnwDarK อ่านกระทู้
    มาดาระโดน คาถาสัมภเวสี เชิญมานะตอนล่าสุด
    แต่ไม่แน่ใจตัวจริงรึเปล่า
    ปล.ออกทะเล ..

ออกทะเลจนได้นะ อืม...
    BLOODY~~

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ภาค 3 ถ้ากลับมาคงเป็น การย้อนเวลาไปเล่นตอนอดีตตอนนี้โกสยังไม่ตายมั้งครับ

แล้วก็โดนราดเบนซินไปขนาดนั้น เกราะก็เกราะเหอะครับ เอาไม่อยู่หรอก

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    Ghost ตาย แล้ว Roach ล่ะ(ตัวที่เราเล่น) ไม่สงสารเขาบ้างเหรอ ตายพร้อม Ghost

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมชอบ Gaz MW1 มากกว่า Ghost อีก
    price เอง ก็แก่แล้ว
    อยากให้ AI ฝั่งเราเก่งขึ้นกว่าเดิมนิดนึงก็ยังดี
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu Pai! อ่านกระทู้
    ผมชอบ Gaz MW1 มากกว่า Ghost อีก
    price เอง ก็แก่แล้ว
    อยากให้ AI ฝั่งเราเก่งขึ้นกว่าเดิมนิดนึงก็ยังดี
    Gaz โดนยิง กลางกระบาล สงสาร มาก เเต่ภาคนี้ MW3 ผมชอบจ่า Sandman Deltaforec มากกว่าครับ
    SUCK JKG !!!!