ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

Outlast 2 เลื่อนวันวางจำหน่าย ทีมสร้างสัญญาจะทำให้น่ากลัวจนขี้แตก

Outlast 2 เลื่อนวันวางจำหน่าย ทีมสร้างสัญญาจะทำให้น่ากลัวจนขี้แตก

Outlast เกมสยองขวัญอินดี้ที่กวาดคะแนนสูงลิ่วจากเว็บไซต์ต่างๆ หลังวางจำหน่ายเมื่อปี 2013 ถือเป็นความสำเร็จที่สร้างความมั่นใจให้ทีมผู้พัฒนาอย่าง Red Barrels กำลังจะเข็นภาคใหม่ Outlast 2 ออกมา ซึ่งมีกำหนดวางจำหน่ายช่วงปลายปีนี้ครับ แต่น่าเสียดายที่ล่าสุดนี้มีประกาศว่าเกมได้ถูกเลื่อนไปเป็นช่วงต้นปี 2017 แล้ว

ตามประกาศบนเฟซบุ๊ก Red Barrels อธิบายว่ามันไม่ใช่การตัดสินใจที่ง่ายเลย แต่พวกเขาไม่แน่ใจว่าจะสามารถทำให้เกมพร้อมตามเวลาที่ประกาศไปก่อนหน้านี้ได้ เลยต้องขอเวลาเพิ่มเพื่อขัดเกลาตัวเกมให้สมบูรณ์ยิ่งขึ้น

“เราอยากให้คุณรู้ว่าเรารับฟังความคิดเห็นของคุณ เราเห็นความตื่นเต้นของคุณและเรารู้ว่าคุณแคร์งานของเรามากแค่ไหน ภารกิจของเราในฐานะสตูดิโอเกมอินดี้คือส่งมอบเกมที่ยอดเยี่ยมที่สุด น่ากลัวที่สุด และสมจริงที่สุดให้แก่คุณ นั่นเป็นเหตุผลว่าทำไมเราจึงขอเวลาเพิ่มอีกนิดเพื่อให้มั่นใจว่าวิสัยทัศน์ของเราต่อ Outlast 2 จะไม่ประนีประนอมและเป็นคุณค่าที่คุณคู่ควร”

“ขอบคุณทุกคนที่เข้าใจ เราสัญญาว่าจะทำให้คุณกลัวจนขี้แตก”

Outlast 2 ไม่เชิงว่าเป็นภาคต่อจากภาคแรก เพราะเป็นการนำเสนอตัวละครใหม่ในสถานที่ใหม่ ผู้เล่นรับบทเป็นตากล้องคนหนึ่งที่ออกตามหาภรรยาที่เป็นนักข่าวหลังเกิดเหตุเฮลิคอปเตอร์ตกในเขตทะเลทรายของรัฐอริโซน่า วางจำหน่ายบน PS4, Xbox One และ PC

https://www.youtube.com/watch?v=xkfWvU9zrus

Credit

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    แค่ภาคแรกยังไม่ขี้แตกพออีกหรอ!! 555555
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เยี่ยมเลย เกมนี้เป็นเกมสยองขวัญที่ผมยกย่องว่าน่ากลัวที่สุดในตอนนี้
    เมื่อก่อนคิดว่า Dead Space 2 น่ากลัวที่สุด มาเจอ Outlast นี่กลายเป็นเด็กๆไปเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่เอกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ภาคแรกจบแบบ.... ไม่น่าเลย หนีแทบตายสุดท้ายก็ไม่รอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nutsu : 5th August 2016 เมื่อ 11:00
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    มันบอกแบบนี้ทุกเกมที่เลื่อนแหละ ขอเวลาขัดเกลาให้ดีขึ้น แต่หลักๆคือบอกวันจำหน่ายมาทั้งที่คนทำก็ไม่่รู้ว่าเกมจะเสร็จเมื่อไหร่

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nutsu อ่านกระทู้
    ภาคแรกจบแบบ.... ไม่น่าเลย หนีแทบตายสุดท้ายก็ไม่รอด
    ใส่สปอยเลอร์เป็นไหมครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ขอค่ากางเกงตัวใหม่ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    เยี่ยมเลย เกมนี้เป็นเกมสยองขวัญที่ผมยกย่องว่าน่ากลัวที่สุดในตอนนี้
    เมื่อก่อนคิดว่า Dead Space 2 น่ากลัวที่สุด มาเจอ Outlast นี่กลายเป็นเด็กๆไปเลย
    ภาค 1 น่ากลัวกว่านะผมว่า บั้กเม้าหันโคตรช้าด้วย ****โผล่งมาจากช่องแอร ตกใจ + เม้าช้า ตายห่านทุกที

แต่ก็แข๊งใจเล่นจนจบนะ
    CPU I7 4790k | VGA GTX970 | Ram Kingston 16 GB(1333) | MB Asrock H97

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    https://www.youtube.com/watch?v=SLl6bRoF08s

น่ากลัวจริง แค่ demo นะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ยังไม่เคยเล่นภาคแรกเลย