ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

ได้แล้วครับขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย elegant : 8th August 2016 เมื่อ 03:09

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ elegant อ่านกระทู้

มันเป็นไงแบบนี้ -*-
    ตามวิธีนี้ครับ ผมก็เป็นทำแล้วเล่นได้
    https://www.youtube.com/watch?v=gOeENkNusnc

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ finalgang อ่านกระทู้
    ตามนี้เลยครับ
    https://www.youtube.com/watch?v=gOeENkNusnc

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เล่นได้ครับ เหมือนให้กลับไปเซ้ทค่าลงใหม่ครับ แค่นั้น
    [IMG][/IMG]
    จอย+save ใช้ได้ /อยู่ในสตรีม/userdata/enb ลงได้
    วิธีเข้าเกมสื เหมือนต้องเข้าแบบเดิมทุกครั้งกลัวมีเสียวสตรีมจับได้จะอดเล่นดิ รีบๆโกยดีกว่า 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sKY_wALKER : 7th August 2016 เมื่อ 17:21

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    Avg.speed ไม่ขึ้นเลยไม่ใช่แล้วครับ
    ลองก้อบไฟล์เกมส์ไปไว้ไดร์เดียวกับที่จะลงเกมส์ก่อน แล้วค่อยติดตั้งดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jirayu350z อ่านกระทู้

แบบนี้คือลงอยู่ใช่ไหมครับ ชม.นึงได้ละ
    Avg.speed ไม่ขึ้นเลยไม่ใช่แล้วครับ
    ลองก้อบไฟล์เกมส์ไปไว้ไดร์เดียวกับที่จะลงเกมส์ก่อน แล้วค่อยติดตั้งดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

ผู้ชาย หลั่น ล้า!!~
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    มันมี setup สองตัวไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนลงครับผม / แล้วลงจากไฟล iso ได้เลยไหมครับหรือควรแตกออกมาก่อน?
    ตอนเย็นผมลงไป 5 ชม.แล้วมันไม่ขยับเลยอ่ะครับ avg speed เป็น 0
    TELL YOUR WIFE IT's AFTER EFFECT TIME!

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jirayu350z อ่านกระทู้
    มันมี setup สองตัวไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนลงครับผม / แล้วลงจากไฟล iso ได้เลยไหมครับหรือควรแตกออกมาก่อน?
    ตอนเย็นผมลงไป 5 ชม.แล้วมันไม่ขยับเลยอ่ะครับ avg speed เป็น 0
    ตัวเเรก ไม่ได้ตัว 2

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    มายืนยันว่าลงเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไรครับผม

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    อยากรู้เหมือนกันครับเข้าเกมส์คลังต่อไป จะต้องสร้างใหม่แบบนี้เลื่อยๆเลยหรือเปล่าครับ หรือว่า ใช้ไอดีที่สมัครใหม่อันนั้นเล่นต่อได้เลย + เซฟเก่าได้เลยใช่ไหมครับ
    CPU FX 8350 / VGA GTX 1060 Galax EXOC / RAM HyperX Fury Extreme 16GB / MB MSI 970 GAMING

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanetpangold อ่านกระทู้
    อยากรู้เหมือนกันครับเข้าเกมส์คลังต่อไป จะต้องสร้างใหม่แบบนี้เลื่อยๆเลยหรือเปล่าครับ หรือว่า ใช้ไอดีที่สมัครใหม่อันนั้นเล่นต่อได้เลย + เซฟเก่าได้เลยใช่ไหมครับ
    ใช้ไอดีเก่า(ที่สมัครใหม่) เล่นต่อได้เลยครับ เซฟเดิม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ใช้ไอดีเก่า(ที่สมัครใหม่) เล่นต่อได้เลยครับ เซฟเดิม
    ขอบคุณครับ
    CPU FX 8350 / VGA GTX 1060 Galax EXOC / RAM HyperX Fury Extreme 16GB / MB MSI 970 GAMING

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    234
    ผมขอถามเรื่องทำเกมส์ให้เป็นโหมดออฟไลน์ทำไงครับ (เป็นภาพก็จะดี)

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ elegant อ่านกระทู้
    ผมขอถามเรื่องทำเกมส์ให้เป็นโหมดออฟไลน์ทำไงครับ (เป็นภาพก็จะดี)
    กดที่steamครับ steam>go offline... ลองเข้าเกมส์อีกทีก็ดี ค่อยปิด

หลังจากนั้นเวลาจะเปิดไอดีเกมส์นี้เล่น ต้องตัดเน็ตทุกครั้งนะ จะมีให้เลือกเข้าแบบออฟไลน์

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    hitman จะมาด้วยมั้ยครับเนี่ย !!

กล่าวขอบคุณ
    234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    กดที่steamครับ steam>go offline... ลองเข้าเกมส์อีกทีก็ดี ค่อยปิด

หลังจากนั้นเวลาจะเปิดไอดีเกมส์นี้เล่น ต้องตัดเน็ตทุกครั้งนะ จะมีให้เลือกเข้าแบบออฟไลน์
    ขอบคุณครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เล่นไม่ได่ล้าน% เข้า รี เข้า รี ใส่รหัส รอหน้าต่างเข้าเกมส์เด้ง ไม่มี

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ไม่รู้ลืมกันหรือป่าว ยังมีเกม Homefront : the revolution ที่ใช้ denuvo

กล่าวขอบคุณ
    461
    กลับมายืนยันว่าเล่นได้จริงจ้าตอนนี้มีอัพเดทใหม่เพิ่มมาผมไปโหลดเว็บนอกมา

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ไม่ทราบว่ารู้กันหรือยังนะครับ แต่มาแนะนำนิดนึง
    มีCrackอีกตัวนึงครับ เป็นของ CPY ผมลองเเล้ว ไม่ต้องใช้Steamเลยซักนิดครับ
    http://corepacks.com/index.php?threa...9357/#qVxDVfQq
    วิธีลงคร่าวๆนะครับ

1.ลงเกมให้เรียบร้อย (ใช้ตัวเกมจากในกระทู้นี้ได้ครับ ผมก็ใช้อยู่)
    2.โหลดอัพเดต 1-12 (ไฟล์ไม่ใหญ่มาก 1 GB กว่าๆ มีสองพาร์ท) โหลดมา แตกไฟล์โดยใช้ 7-zip แล้วจะได้โฟลเดอร์มา 4 โฟล์เดอร์ ให้นำ"ไฟล์ที่อยู่ข้างในโฟล์เดอร์" แต่ละอันไปวางทับที่ๆลงเกมไว้ครับ
    3.ลง Crack ของ CPY
    4.ผมทำแค่นี้ เล่นได้เลยครับ ไม่ติดปัญหา Something Wrong หรือใช้สตีมเลยครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คุณอรรถชัย อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่ารู้กันหรือยังนะครับ แต่มาแนะนำนิดนึง
    มีCrackอีกตัวนึงครับ เป็นของ CPY ผมลองเเล้ว ไม่ต้องใช้Steamเลยซักนิดครับ
    http://corepacks.com/index.php?threa...9357/#qVxDVfQq
    วิธีลงคร่าวๆนะครับ

1.ลงเกมให้เรียบร้อย (ใช้ตัวเกมจากในกระทู้นี้ได้ครับ ผมก็ใช้อยู่)
    2.โหลดอัพเดต 1-12 (ไฟล์ไม่ใหญ่มาก 1 GB กว่าๆ มีสองพาร์ท) โหลดมา แตกไฟล์โดยใช้ 7-zip แล้วจะได้โฟลเดอร์มา 4 โฟล์เดอร์ ให้นำ"ไฟล์ที่อยู่ข้างในโฟล์เดอร์" แต่ละอันไปวางทับที่ๆลงเกมไว้ครับ
    3.ลง Crack ของ CPY
    4.ผมทำแค่นี้ เล่นได้เลยครับ ไม่ติดปัญหา Something Wrong หรือใช้สตีมเลยครับ
    ทำตามละครับเล่นได้เช่นกันแต่เซฟเก่าหายเลย เล่นไปตั้ง33เปอ T___T แต่ไม่เป็นไรเกมสนุกดีเล่นใหม่ก็ได้ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมเล่นจนฉากสุดท้ายละ ไม่โหลดใหม่เเล้ว

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fermion อ่านกระทู้
    ทำตามละครับเล่นได้เช่นกันแต่เซฟเก่าหายเลย เล่นไปตั้ง33เปอ T___T แต่ไม่เป็นไรเกมสนุกดีเล่นใหม่ก็ได้ฮ่าๆ
    อ่านของคุณแล้วผมรีบไป Backupไฟล์เซฟเลย ขอบคุณมากครับ 55555

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อยากเห็น โฟรเดอร์ที่ลงเกมส์ครับ มีโฟรเดอร์อะไรบ้าง คือเล่นผ่าน Steam อยู่แต่อยากได้ DLC อยากรู้มันเอามาใส่ใน steam ได้ไหม 5555555555555+