ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] RISE OF THE TOMB RAIDER - DELUXE EDITION - CRACKED VOKSI - [2016] - FULL GAME - [SINGLE LINK|OPENLOAD|KUTUCUGUM|KUMPULBAGi|MEGA]

Title: Rise of the Tomb Raider
    Genre: Action, Adventure
    Developer: Crystal Dynamics
    Publisher: Square Enix
    Release Date: 29 Jan, 2016

Rise of the Tomb Raider : ข้อมูลจากเว็บไซต์นิตยสารเกมชื่อดังในอเมริกา ระบุตัวเกมภาคนี้จะเป็นเรื่องราวต่อเนื่องหลังจากเหตุการณ์บนเกาะยามาไต เมื่อนักโบราณคดีสาว "ลาร่า ครอฟต์" ได้เติบใหญ่กลายเป็นนักผจญภัยล่าสมบัติเต็มตัว และมุ่งหน้าสู่ป่าเยือกแข็งในไซบีเรียเพื่อออกค้นหาความลับแห่งความเป็นอมตะ ซึ่งสภาพแวดล้อมในเกมยังคงเป็นอุปสรรคหลักสำหรับผู้เล่น และจะได้เห็นการกลับมาอีกครั้งของตัวละคร "Jonah" ที่เคยปรากฏในเกมทูมบ์ไรเดอร์ฉบับรีบูทเมื่อปี 2013 ในภาคนี้ตัวเอก "ลาร่า" ของเรา จะได้ออกล่าเหยื่อ สร้างอุปกรณ์เครื่องไม้เครื่องมือที่จำเป็นสำหรับการเอาชีวิตรอด แก้ปริศนา และต่อกรกับกลุ่มศัตรูวายร้ายตัวฉกาจหน้าใหม่ที่แฝงตัวอยู่ในเงามืดมาตั้งแต่ภาคที่แล้ว ระบบสภาพอากาศในภาคนี้จะมีผลกระทบต่อทั้งมนุษย์และสัตว์ โดยสัตว์ป่าภายในเกมจะมีการตอบสนองต่อช่วงระยะเวลาของวันที่แปรเปลี่ยนไป

FULL GAME VOKSI 19.7 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

โหลดตัว Repack คลิกที่รูป

REPACK - COREPACK 13.6 GB

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

KUMPULBAGi LINK.1 -||- KUTUCUGUM LINK.2

1GB/1-PART

Openload

https://binbox.io/gJIGk#AMunF1VX

Mega

https://binbox.io/mlD7F#mxFbXL8R

MultiUp

https://binbox.io/9BHOH#dsbHGIxs

Kumpulbagi

https://binbox.io/twiGV#4XOrdo77

Kutucugum

https://binbox.io/kj9w5#eZR1Gk3O

Update v1.0.668.1 and Crack Hybrid Incl Steamworks Fix-Voksi

KUMPULBAGi -||- FILEFENIX -||- UPTOBOX -||- MULTIUP

Rise.Of.The.Tomb.Raider.READNFO-CONSPIR4CY

KUMPULBAGi -||- MEGA -||- ZIPPYSHARE -||- UPTOBOX -||- FiLECONDO -||- RABBiTFiLE

-Burn or mount the image
    -Install the game
    -Download Update v1.0.668.1
    -Delete DLauncher.exe
    -Copy the crack CONSPIR4CY
    -Run ROTTR.exe
    -Enjoy

PASSWORD:
    PCGames-ABnormal.Club

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 11th August 2016 เมื่อ 23:11

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มาซะที ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    928
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    กรุณายืนสงบนิ่งเพื่อไว้อาลัยแด่ DENUVO

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณมากครับ แบบลิ้งเดียวโหลดแรงมากไม่ต้องเสียตังเติม VIP เลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ทำไม 1 ลิ้งโหลดไใาได้ละอะ KUMPULBAGi LINK.1 ช่วยเชคไห้ที อยากเล่น 80% ละ ไฟล HOSTSERVER หายซะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aulnoppon อ่านกระทู้
    ทำไม 1 ลิ้งโหลดไใาได้ละอะ KUMPULBAGi LINK.1 ช่วยเชคไห้ที อยากเล่น 80% ละ ไฟล HOSTSERVER หายซะงั้น
    โหลดได้ปกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    โหลดได้ปกติครับ

ตัวนี้รวม DLC ด้วยปะครับ รบกวนอีกรอบครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aulnoppon อ่านกระทู้
    ตัวนี้รวม DLC ด้วยปะครับ รบกวนอีกรอบครับ
    รวมครับผม โหลด Update ไปลงก่อนนะครับ แล้วค่อยทำตามในคลิป

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ก็โหลดได้ปกตินะ

กล่าวขอบคุณ
    73
    Rise.Of.The.Tomb.Raider.READNFO-CONSPIR4CY

KUMPULBAGi -||- MEGA -||- ZIPPYSHARE

-Burn or mount the image
    -Install the game
    -Copy the crack
    -Run ROTTR.exe
    -Enjoy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 8th August 2016 เมื่อ 23:39

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เล่นได้แล้วครับบ สำหรับคนที่ยังไม่รู้นะครับ ให้โหลดตัวอัพเดท Update v1.0.668.1 แล้วก็ลบไฟล์ DLauncher ออก แล้วก็โหลด Crack ตัวใหม่ไปลงเข้าเกมส์ที่ ROTTR.exe เล่นได้แน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นได้แล้วขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แตกไฟล์ซิบมามันเป็นตัวเกมเลยอ่ะครับ ผมโหลดตัวอัพเดท และแครกมาลงทับเล่นไม่ได้ครับ มันบอกไม่สามารถเล่นในโหมด offline ได้

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newfullstop อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ซิบมามันเป็นตัวเกมเลยอ่ะครับ ผมโหลดตัวอัพเดท และแครกมาลงทับเล่นไม่ได้ครับ มันบอกไม่สามารถเล่นในโหมด offline ได้
    อันที่เป็นไฟล์ .iso อยู่กระทู้นี้ครับ ตัวเกมส์ใหม่ที่พึ่งออกมา http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=289047

ส่วนตัวเกมส์นี้ก็เล่นได้ครับ แตกไฟล์ออกมาแล้วก็โหลดอัพเดทโหลดแคร็ก ก่อนจะลงแคร็กให้ลบตัว DLauncher ในโฟรเดอร์เกมส์ออกครับแล้วค่อยลงแคร็กแล้วก็เข้าเกมส์ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ละครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ต้องต่อเน็ตอะไรด้วยมัยครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ daunted อ่านกระทู้
    ต้องต่อเน็ตอะไรด้วยมัยครับ
    ไม่ต้องครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ลงอัพเดท. V.10 ก่อนหรือลงแครกตัวใหม่ก่อนอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameweza อ่านกระทู้
    ลงอัพเดท. V.10 ก่อนหรือลงแครกตัวใหม่ก่อนอะครับ
    ลงอัพเดทแล้วก็ลงแคร็กครับ แล้วก่อนเข้าเกมส์ให้ลบไฟล์ DLauncher ออกครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อย่างงี้ วิธีเดิมก็เข้าไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ ต้องโหลดตัวเกมใหม่หรอ ???
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย non1003 : 10th August 2016 เมื่อ 23:41

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เล่นได้แต่ทำไม cpu วิ่ง 100% แล้ว แลค มาก งง แต่การ์ดจอ ทำงาน สบาย กินแรมไม่ถึง2gb เรย http://www.mx7.com/view2/zhMneFGIR9w62dNx

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้100เปอร์เซ็นครับผม ติดตั้งง่ายมาก ยกนิ้วให้ครับท่าน เอบีนอมอล วันทูทรีโฟร์ไฟท์

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ non1003 อ่านกระทู้
    อย่างงี้ วิธีเดิมก็เข้าไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ ต้องโหลดตัวเกมใหม่หรอ ???
    ใช้ตัวเกมส์นี้ก็ได้ครับโหลดแคร็กโหลดอัพเดทไปลงแล้วก็ลบไฟล์ DLauncher ออกครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Update v1.0.668.1 and Crack Hybrid Incl Steamworks Fix-Voksi

KUMPULBAGi -||- MULTIUP

มีช่องทางอื่นหรือเปล่าครับ ผมโหลดจากพวกนี้ไม่ได้เลยครับ กดปุ่ม Download แล้วได้แค่ ไฟล์เสีย 1 KB
    ส่วน KUMPULBAGi ฟ้องให้ login Facebook อย่างเดียวเลยครับ ลองสร้าง Facebook ชั่วคราวไปก็ไม่มีอไรเกิดขึ้นวน Loop ให้กรอก

ผมโง่ครับ โหลดไม่ได้ ใครมีวิธีแนะนำทีครับ