ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**(1.LINK ISO) - RISE OF THE TOMB RAIDER (All DLCs - v1.0.668.0) [REPACK - SEYTER - CRACK BY CONSP] - 2016 - (FiLECONDO|RABBiTFiLE|DIRECT LINK|MEGA)

For more info go to : http://store.steampowered.com/app/391220/
    ดูรายละเอียด + รูปภาพ ของเกม ไปตามลิ้งค์ด้านบนนี้!

REPACK - SEYTER - 14.6 GB

*CRACK - CONSPIR4CY เข้าเล่นเกมที่ ROTTR.exe

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรอง! >> [ouo.io] :: >> [adf.ly] :: >> [Linkbucks]
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรอง! >> [ouo.io] :: >> [adf.ly] :: >> [Linkbucks]
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

FiLECONDO
    https://binbox.io/3T0VJ#S5MZaVX0

RABBiTFiLE
    https://binbox.io/qLe2k#1ymz8RJQ

DIRECT LINK
    https://binbox.io/PKnAb#HSDmCwCv

MEGA
    https://binbox.io/QIs1v#KfuqeU0J

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

CRACK ONLY - CONSPIR4CY
    *สำหรับท่านที่ต้องการ Crack อย่างเดียว! *เข้าเล่นเกมที่ ROTTR.exe
    FiLECONDO :: RABBiTFiLE :: DIRECT LINK :: MEGA :: ONE2UP

Update v1.0.668.1 and Crack Hybrid Incl Steamworks Fix-Voksi
    FiLECONDO :: RABBiTFiLE :: DIRECT LINK :: MEGA :: ONE2UP

ย้ายเซฟเกมจากเดิม Crack Voksi มา Crack CONSPIR4CY
    Voksi version save games are located in:
    game directory: Rise of the Tomb Raider\Steam\userdata\ (your steam number here)\391220\remote
    copy all the files and paste them in:
    C:\Users\ (your username)\Documents\CPY_SAVES\CPY\391220
    Tested and working. Enjoy

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 9th August 2016 เมื่อ 00:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    เล่นได้จริงไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    928
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    นายแน่มาก VOKSI...ลาก่อน DENUVO

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    พระเจ้าองค์ใหม่จุติเเล้ว.....ลาก่อน3DM....อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    โหลดเกม 20 นาที ลงเกมปาไป 40 นาทีแระยังไม่เสร็จ โอยเครียดตัว repack ใครลงผ่านเข้าเกมได้มายืนยันที จะได้ไปโหลดอีกตัวแทน โหลด jc3 เสร็จไปละ เกมนี้ยังลงไม่เสร็จ สตาทพร้อมกัน - -

โอเคเล่นได้นะ แต่ลงเกมนานมากๆ ประมาณ 80 นาที -*- อันนี้คงแล้วแต่ฮาดดิสแต่ละคนละนะว่ากี่นาที DLC พร้อม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AjajaKidz : 7th August 2016 เมื่อ 11:41

กล่าวขอบคุณ
    72
    Blog Entries
    2
    เล่นได้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    นี่ถ้าสตรีมแก้ไขหรืออัพเดทเกมส์มันจะยังลงใหม่หรือใช้แครกตัวนี้ได้อยู่หรือเปล่าครับนี่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้ปกติครับ 1000000000 เปอร์เซ็นต์

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    VoksI เจ๋งจริงๆ จนลืมไปแล้ว ไม่อยากจะเชื่อ แต่จะเล่นได้จนจบเกมส์ 100 % ไหมนะ ปราบได้ซะที DENUVO

กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เกมสนุกฮะลองเล่นดูหลายท่านรอมานาน ผมโหลดมาเเล้วเล่นได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    ผมโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้ครับ ต้องลง update 1 ก่อนแล้วค่อยแครก ถึงจะเล่นได้
    I74790 GTX770 32GB

กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ยือเธอไว้แค่ไหน สุดท้ายก็พ่ายแพ้

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanin2684 อ่านกระทู้
    ผมโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้ครับ ต้องลง update 1 ก่อนแล้วค่อยแครก ถึงจะเล่นได้
    ลงอัพเดทเก่าทับ ระวังมันจะบัคนะท่าน

UPDATE 1 = Patch v1.0.610.1

UPDATE 7 (or12) = Patch v1.0.668.0

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ถ้าทำตามทุกอย่าง แล้วมันขึ้นว่า sorry something wnt wrong นี่ต้องแก้ไงคับบTT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ koonla อ่านกระทู้
    ถ้าทำตามทุกอย่าง แล้วมันขึ้นว่า sorry something wnt wrong นี่ต้องแก้ไงคับบTT
    คือที่ขึ้นแบบนั้นมันยังไม่ได้แพทอะตอนเข้าครั้งแรกต้องต่อเน็ตแล้วเข้าด้วยไอดีที่มีการยืนนันเมลแล้วพอเข้าแล้วมันจะดัง ติ้งๆไปเรื่อยๆจนมันปิดโปรแกรมเองอะ
    พอเข้ารอบ 2 ก็กด เลข1 แล้วเข้าไอดีสตรีม พอเข้าเกมได้ก็ปรับเป็นแบบ ออฟไลอะ ครับ (เข้าคร้งแรกเช็คเน็ตให้ชัวว่ามาไม่มีหลุดกลางครันนะ)

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nascar25 อ่านกระทู้
    คือที่ขึ้นแบบนั้นมันยังไม่ได้แพทอะตอนเข้าครั้งแรกต้องต่อเน็ตแล้วเข้าด้วยไอดีที่มีการยืนนันเมลแล้วพอเข้าแล้วมันจะดัง ติ้งๆไปเรื่อยๆจนมันปิดโปรแกรมเองอะ
    พอเข้ารอบ 2 ก็กด เลข1 แล้วเข้าไอดีสตรีม พอเข้าเกมได้ก็ปรับเป็นแบบ ออฟไลอะ ครับ (เข้าคร้งแรกเช็คเน็ตให้ชัวว่ามาไม่มีหลุดกลางครันนะ)
    เป็นเหมือนกัน

http://www.mx7.com/view2/zhuUJKopdnWGxSyy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aulnoppon : 8th August 2016 เมื่อ 19:21

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เล่นไม่ได้ละครับ sorry something wnt wrong

กล่าวขอบคุณ
    72
    Blog Entries
    2
    ใครที่เล่นไม่ได้ลองกดเลข 2 ดูครับตอนเข้า DLauncher.exe

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    แคล็กโดนแก้แล้วนะครับ 8/8/59 ตอนนี้ทุกเกมส์แอคทีฟไม่ได้แล้ว ใครไม่ทันผมเสียใจด้วย

แนะนำแล้วกันนะ สำหรับคนที่ได้แอคทีฟไปแล้ว อยากให้อยู่นานๆหน่อย

อย่า ออนไลน์เล่น ตัดเน็ตไปเลยก็ดี (จะบล็อกสตีมกับไฟล์วอลก็ได้ แต่ควรจะใช้โปรแกรมไฟล์วอลแยกนะ ของวินโดว์ไม่แนะนำ)
    อย่า เปลี่ยนอุปกรณ์คอมฯ อัพเดทวินโดว์ฯ สตีมฯ ให้เครื่องคุณอยู่สภาพเดิมๆไว้ (แต่อัพเดทไดร์เวอร์อื่นๆ หรือลงโปรแกรมอะไร ยังทำได้นะ)

แต่สุดท้ายแอคทีฟก็มีวันหมดอายุ ฝรั่งบอกว่า60ชั่วโมง(นับเวลาเล่น)
    เพราะฉะนั้น ได้เกมส์มาแล้วก็ รีบเล่น รีบจบซะ! ถ้าคุณชอบก็ซื้อมาเล่นต่อ...จบข่าว ลาก่อย

เยดเข้ เซงงง

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ยังไม่ทันได้โหลดเลย ฮ่าๆ ไม่ว่าง เล่น ****** !!

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aulnoppon อ่านกระทู้
    เยดเข้ เซงงง
    ถ้าโหลดเกมส์มาแล้ว แนะนำเก็บเกมส์รอไว้ก่อนก็ดีครับ ยังไม่แน่ว่าจะมีv2 รึเปล่า

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ทำระบบป้องกันได้ดีเยี่ยมมาก ไม่แพ้ PS4 เลย พอเจาะได้ก็รีบอุด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    แคล็กโดนแก้แล้วนะครับ 8/8/59 ตอนนี้ทุกเกมส์แอคทีฟไม่ได้แล้ว ใครไม่ทันผมเสียใจด้วย

แนะนำแล้วกันนะ สำหรับคนที่ได้แอคทีฟไปแล้ว อยากให้อยู่นานๆหน่อย

อย่า ออนไลน์เล่น ตัดเน็ตไปเลยก็ดี (จะบล็อกสตีมกับไฟล์วอลก็ได้ แต่ควรจะใช้โปรแกรมไฟล์วอลแยกนะ ของวินโดว์ไม่แนะนำ)
    อย่า เปลี่ยนอุปกรณ์คอมฯ อัพเดทวินโดว์ฯ สตีมฯ ให้เครื่องคุณอยู่สภาพเดิมๆไว้ (แต่อัพเดทไดร์เวอร์อื่นๆ หรือลงโปรแกรมอะไร ยังทำได้นะ)

แต่สุดท้ายแอคทีฟก็มีวันหมดอายุ ฝรั่งบอกว่า60ชั่วโมง(นับเวลาเล่น)
    เพราะฉะนั้น ได้เกมส์มาแล้วก็ รีบเล่น รีบจบซะ! ถ้าคุณชอบก็ซื้อมาเล่นต่อ...จบข่าว ลาก่อย

พอจะมีวิธีอื่น อีกมั้ยคับ โหลดกะรอเล่นวันหยุด T^T อยากเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vking555 อ่านกระทู้
    พอจะมีวิธีอื่น อีกมั้ยคับ โหลดกะรอเล่นวันหยุด T^T อยากเล่นมาก
    ใจเย็นๆ ครับ ได้ข่าวมา ว่าตอนนี้ Crack ได้ เเบบ Full Game เเล้วนะครับ รอปลอ่ย Crack ใหม่ครับผม ติดตามข่าวมาจาก blackloadgame ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vking555 อ่านกระทู้
    ต้องขอโฟร์เดอร์ สตรีม ในตัวเกม ของคนที่เล่นยังเล่นได้อยู่ไปวางดู แล้วเปิดสตรีมแบบ offline แต่ไม่แน่ใจว่าจะใช้ได้นะ นึกวิธีอื่นไม่ออกแล้วครับหรือคงต้องรอตัวใหม่