ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] JUST CAUSE 3 : XL EDITION - VOKSI - [2016] - [REPACK BY SEYTER v 1.0.5 + ALL DLC's] - 19GB - [SINGLE LINK|OPENLOAD|KUMPULBAGi|MEGA]

Title: Just Cause 3
    Genre: Action, Adventure
    Developer: Avalanche Studios
    Publisher: Square Enix
    Release Date: 1 Dec, 2015

The Mediterranean republic of Medici is suffering under the brutal control of General Di Ravello, a dictator with an insatiable appetite for power. Enter Rico Rodriguez, a man on a mission to destroy the General’s hold on power by any means necessary. With over 400 square miles of complete freedom from sky to seabed and a huge arsenal of weaponry, gadgets and vehicles, prepare to unleash chaos in the most creative and explosive ways you can imagine.

RePack By SEYTER 19.6 GB
    Do not cut | Do not recoded
    Game archives are not touched

DLC:
    Just Cause 3 - DLC: Mech Land Assault Pack
    Just Cause 3 - DLC: Sky Fortress Pack
    Just Cause 3 - DLC: Air, Land & Sea Expansion Pass
    Just Cause 3 - Capstone Bloodhound RPG
    Just Cause 3 - Combat Buggy
    Just Cause 3 - Final Argument Sniper Rifle
    Just Cause 3 - Firestarter Customization Skins
    Just Cause 3 - Mini-Gun Racing Boat
    Just Cause 3 - Rocket Launcher Sports Car
    Just Cause 3 - Kousava Rifle

Game Version - 1.0.5
    Installation time ~ 35 minutes (SSD) | 60-80 minutes (HDD)
    RePack by SEYTER

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

KUMPULBAGi LINK.1 -||- KUTUCUGUM LINK.2

1GB/1-PART

Openload

https://binbox.io/EQlqJ#9Ru99QRE

Flefenix

https://binbox.io/zVVmZ#kv277bgC

MultiUp

https://binbox.io/vji2h#JMaSmpMO

Kumpulbagi

https://binbox.io/8zTyt#iAFEfnBn

Kutucugum

https://binbox.io/P21r4#AsIU3dbQ

Just Cause 3 Hybrid Crack Voksi

KUMPULBAGi -||- MEGA-||- OPENLOAD-||- ZIPPYSHARE -||- MULTIUP

1. Start DLauncher.exe
    2. Login to your account.
    3. Wait the game to be patched.
    4. Start DLauncher.exe again.
    5. Login.
    6. Enjoy.

PASSWORD:
    PCGames-ABnormal.Club

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 7th August 2016 เมื่อ 14:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    KUMPULBAGi LINK.1 โหลดแรงมาก ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1
    เล่นได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132

ทำตามขั้นตอนแล้วขึ้นตามรูปครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้

ทำตามขั้นตอนแล้วขึ้นตามรูปครับ

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แต่ยังไม่ได้อยู่ดี คือ Pop-up ตามรูปมันขึ้นตั้งแต่ตอน Patch เลยครับ
    ไม่เหมือนในคลิปที่ขึ้นเฉพาะตอนจะเข้าเกม ตอนนี้กำลังหาวิธีอื่นอยู่ครับ ถ้าได้แล้วจะเอามาแชร์ให้นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่ติดdenuevoแล้วสินะ hitmanหุหุ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมก็เป็นครับ ขึ้น ตอนPatch ยังแก้ไม่หายเลย

กล่าวขอบคุณ
    73
    อันนี้ผมเองก็ยังไม่ทราบเหมือนกันครับเพราะบางท่านเขาก็โหลดไปแล้วเล่นได้ ตัวเกมส์ก็เหมือนเจ้าอื่นที่เขาอัพ

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    อันนี้ผมเองก็ยังไม่ทราบเหมือนกันครับเพราะบางท่านเขาก็โหลดไปแล้วเล่นได้ ตัวเกมส์ก็เหมือนเจ้าอื่นที่เขาอัพ
    ไม่เป็นไรครับ อยากเล่นฟรีก็ต้องมีความพยายามสรรหาวิธีแก้ปัญหาอยู่แล้ว
    ตอนนี้กำลังหาวิธีเรื่อยๆอยู่ ถ้าเจอแล้วจะมาแชร์ครับเผื่อคนเจอปัญหาเดียวกันจะได้แก้ได้

**ปล. ผมไม่เคยต่อว่าหรือโวยวายคนที่เอาเกมมาแจกแล้วเล่นไม่ได้หรอกครับ
    นำมาแจกก็ดีขนาดไหนแล้ว เล่นไม่ได้คือเรามีปัญหาเอง ก็ต้องหาวิธีไปจนกว่าจะเล่นได้
    ถ้าไฟล์นี้เล่นไม่ได้จริงๆก็ต้องลองโหลดไฟล์อื่นมาลงจนกว่าจะหาวิธีเล่นได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vegito : 8th August 2016 เมื่อ 20:58

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    177
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    ไม่เป็นไรครับ อยากเล่นฟรีก็ต้องมีความพยายามสรรหาวิธีแก้ปัญหาอยู่แล้ว
    ตอนนี้กำลังหาวิธีเรื่อยๆอยู่ ถ้าเจอแล้วจะมาแชร์ครับเผื่อคนเจอปัญหาเดียวกันจะได้แก้ได้
    ข่าวใหม่ครับ Denuvo บล็อกวิธีการเปิดใช้งาน จึงไม่สามารถเปิดใช้งานเกมส์ได้ ทุกเกมส์ แต่สำหรับคนที่โหลดไปแล้วเล่นได้ก็คือต้องอย่าเข้าโหมดออนไลน์ให้เล่นในโหมดออฟไลน์เอาครับ เก็บตัวเกมส์ไว้ก่อนได้ครับ แล้วพอ Crack มาใหม่ค่อยโหลด Crack ใหม่ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saruti00 อ่านกระทู้
    ข่าวใหม่ครับ Denuvo บล็อกวิธีการเปิดใช้งาน จึงไม่สามารถเปิดใช้งานเกมส์ได้ ทุกเกมส์ แต่สำหรับคนที่โหลดไปแล้วเล่นได้ก็คือต้องอย่าเข้าโหมดออนไลน์ให้เล่นในโหมดออฟไลน์เอาครับ เก็บตัวเกมส์ไว้ก่อนได้ครับ แล้วพอ Crack มาใหม่ค่อยโหลด Crack ใหม่ครับ
    โอเค ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ผมชอบ จขกท เจ้านี้มากเลยตอบทุกคำถามแถมอัพเกมส์ลิ้งเดียวแบบฟรีมาแจก สุดยอดครับ ขอติดตามแบบนี้ไปตลอดเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    just cause3 ลงเกมส์เสร็จไม่มี DLauncher.exe อ่ะครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    สรุปเล่นได้ไหมคับ

ปล.เวรกำanti virus ดันไปเผลอลบแครกซวยเลย ต้องลงใหม่

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    สรุปเล่นได้ไหมคับ

ปล.เวรกำanti virus ดันไปเผลอลบแครกซวยเลย ต้องลงใหม่
    ตอนนี้ Crack ตัวนี้ใช้ไม่ได้แล้วครับ ต้องรอ Crack ตัวใหม่เหมือน Rise of the Tomb Raider เก็บตัวเกมส์ไว้ก่อนได้ครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ตอนนี้ Crack ตัวนี้ใช้ไม่ได้แล้วครับ ต้องรอ Crack ตัวใหม่เหมือน Rise of the Tomb Raider เก็บตัวเกมส์ไว้ก่อนได้ครับ

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    รอคับขนาด Tombrider ตอนนี้เล่นได้เเล้ว อีก 2 เกมคงจะเร็วๆนี้เเหละ ///// รอมานานขนาดนี้ได้ รออีกนิหน่อยจะเป็นไรไป
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    log in steam ปลอดภัยไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สรุปตอนนี้ ยังแครกไม่ได้ใช่มั้ยครัย แต่TombRider จขกท เล่นได้นะครับ