ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110

ทำเว็บอะไรดี ? นึกไม่ออก จิง ๆ

ตามหัวข้อเลยครับ
    คงจะเจอคำถามอันนี้เยอะ ผมก็ไม่รู้จริง ๆ หลายคนบอกทำเว็บที่ชอบ ทำเว็บที่ไม่เหมือนใคร
    ผมก็ไม่รู้จะทำอะไรอยู่ดีชอบแปบเดียวก็เบื่อและ คิดเองไม่เป็นด้วยสิ เฮ้ออออ
    เอาเว็บที่อัพเดทได้ตลอดอ่ะ มีไม่น่าแบบไม่ก๊อปคนอืนอ่ะ - -*
    (เข้าจะบอกเราไม่เนียถ้ามีเค้าคงทำเองแล้ว ฮ่าๆ)

ถ้าผมทำเว็บเกียวกับ "ช็อกโกแลต" จะอัพเดทยังไงให้ตลอดดี

ปล.ผมพิมพ์ชื่อกระทู้ผิดขอโทษด้วยนะครับ ต้องเป็น "ทำเว็บอะไรดี ? นึกไม่ออก จริง ๆ"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ALMONDS : 12th October 2011 เมื่อ 22:04

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ALMONDS อ่านกระทู้
    คงจะเจอคำถามอันนี้เยอะ ผมก็ไม่รู้จิง ๆ หลายคนบอกทำเว็บที่ชอบ ทำเว็บที่ไม่เหมือนใคร
    ผมก็ไม่รู้จะทำอะไรอยู่ดีชอบแปบเดียวก็เบื่อและ คิดเองไม่เป็นด้วยสิ เฮ้ออออ
    เอาเว็บที่อัพเดทได้ตลอดอ่ะ มีไม่น่าแบบไม่ก๊อปคนอืนอ่ะ - -*
    (เข้าขะบอกเราไม่เนียถ้ามีเค้าคงทำเองแล้ว ฮ่าๆ)

ผมพิมพ์ชื่อกระทู้ผิดขอโทษด้วยนะครับ ต้องเป็น ทำเว็บอะไรดี ? นึกไม่ออก จริง ๆ
    อ่านแล้วงง

กล่าวขอบคุณ
    40
    งง หรอ เอาง่าย ๆ ทำเว็บอะไรดี

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    คงเป็นเว็บเกี่ยวกับข่าวไอทีนี้แหละ อัพเดทได้ตลอด

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ทำเว็บเกี่ยวกับกีฬาครับ มีอัพเดทตลอด 24 ชม. !!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตอนนี้ก็น้ำท่วมเป็นไงรวบรวมข่าวสารอะไรแบบนี้

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    Blog Entries
    1
    มาเป็น Mod อยู่เว็บ psp ผมดีกว่า 55555 (ไม่มีคนเลย หลังจากเปิดให้เห็นลิงค์)
    ผมว่าทำตามความถนัดของคุณดีกว่า ว่าชอบเรื่องอะไร (เป็นผม ผมจะทำเว็บโป๊นะ 5555)

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ถ้าจะทำเว็บแนะนำว่าต้องอยากทำ ต้องการทำจริงๆ มีจุดประสงค์หลักที่จะทำแน่นอน

ไม่ใช่ว่าทำเพื่ออยากมีเฉยๆ ทำไว้งั้น แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะทำอะไรบอกตามตรงครับแบบนี้ล่มทุกราย ต้องถามตัวเองก่อนว่าจุดประสงค์หลังที่ต้องการนั้นเรามีหรือไม่หรือ

เราอยากจะทำเว็บจริงๆหรือเปล่าทำเกี่ยวกับอะไรต้องให้แน่ ไม่ใช่คิดจะทำลอยๆแล้วก็คิดไม่ออกหรอกครับ ถ้าทำเกี่ยวกับช็อคโกแล็ตก็หาข้อมูลช็อคโกแล็ตมาลงสิครับ

เช่น ช็อคโกแล็ตราคาแพงที่สุดในโลก ช็อคโกแลตที่ ฯลฯ อะไรก็ว่าไป แล้วก็จะมีบุคคลบางกลุ่มที่ชื่อนชอบตรงนี้เข้ามาหาเองแหละครับ(ถ้ามันรุ่ง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUSTIN : 13th October 2011 เมื่อ 00:30

夢人
    jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 247
    ทำเว๊ปโป๊ดิ เดี๋ยวผมจะไปสมัครด้วย

กล่าวขอบคุณ
    40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ถ้าจะทำเว็บแนะนำว่าต้องอยากทำ ต้องการทำจริงๆ มีจุดประสงค์หลักที่จะทำแน่นอน

ไม่ใช่ว่าทำเพื่ออยากมีเฉยๆ ทำไว้งั้น แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะทำอะไรบอกตามตรงครับแบบนี้ล่มทุกราย ต้องถามตัวเองก่อนว่าจุดประสงค์หลังที่ต้องการนั้นเรามีหรือไม่หรือ

เราอยากจะทำเว็บจริงๆหรือเปล่าทำเกี่ยวกับอะไรต้องให้แน่ ไม่ใช่คิดจะทำลอยๆแล้วก็คิดไม่ออกหรอกครับ ถ้าทำเกี่ยวกับช็อคโกแล็ตก็หาข้อมูลช็อคโกแล็ตมาลงสิครับ

เช่น ช็อคโกแล็ตราคาแพงที่สุดในโลก ช็อคโกแลตที่ ฯลฯ อะไรก็ว่าไป แล้วก็จะมีบุคคลบางกลุ่มที่ชื่อนชอบตรงนี้เข้ามาหาเองแหละครับ(ถ้ามันรุ่ง)
    อือ ขอบคุณมากก็ทำโครงสร้างใว้แล้วว่าจะทำซ็อกโกแลตเนียและ
    แต่นึกไม่ค่อยออกว่าจะเขียนยังไงดี

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dark_Area อ่านกระทู้
    มาเป็น Mod อยู่เว็บ psp ผมดีกว่า 55555 (ไม่มีคนเลย หลังจากเปิดให้เห็นลิงค์)
    ผมว่าทำตามความถนัดของคุณดีกว่า ว่าชอบเรื่องอะไร (เป็นผม ผมจะทำเว็บโป๊นะ 5555)
    เป็น mod มันก็น่าสนนะ ฮ่า ๆ
    ส่วนเว็บโป้อะทำมาแล้วแต่รู้สึกไม่ค่อยดีเลยลบไปและ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ALMONDS : 13th October 2011 เมื่อ 18:04