ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,381

{ คู่มือเล่น Pokemon GO } ฉบับภาษาไทย : วิธีการเล่น วิธีต่อสู้ การยึด Gyms และข้อมูลโปเกมอนแบบละเอียดทั้ง 151 ตัว

{ คู่มือเล่น Pokemon GO } ฉบับภาษาไทย
    วิธีการเล่น วิธีต่อสู้ การยึด Gyms และข้อมูลโปเกมอนแบบละเอียดทั้ง 151 ตัว

สำหรับคู่มือ Pokedex ฉบับภาษาไทยนี้ จะรวบรวมมาครบทั้งวิธีการเล่น, เมนูต่างๆ รวมไปถึงข้อมูลของโปเกมอนครบทุกตัวที่มีในเกมอีกด้วย !! ซึ่งเรียบเรียงได้สวยงามและน่าอ่านทีเดียวครับ ห้ามพลาดเลย

คู่มือเล่น Pokemon GO ฉบับภาษาไทย ที่รวมข้อมูลพื้นฐาน กฎ กติกา ต่าง ๆ วิธีการเล่น วิธีต่อสู้ การยึด Gyms และข้อมูลโปเกมอนแบบละเอียดทั้ง 151 ตัว เพื่อน ๆ รู้ไหมครับ? หลังจากอ่านคู่มือนี้ได้แค่ 3 ย่อหน้า ก็ทำให้ผมรู้ในสิ่งที่สำคัญที่สุดของการเล่นเกมนี้แล้ว ดังนั้นจงดาวน์โหลด เพื่อทีมที่เราเลือกจะเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดของเรา

joker123
    เยี่ยมชม bloger ผมได้ มีหนัง ซีรี่ย์ Amine ให้โหลดอีกมากมาย >คลิก<

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    มีเว็บอื่นไหมครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อันนี้คู่มือที่ True แจก ให้ลูกค้า True ใช่มั๊ยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    มีเว็บอื่นไหมครับ
    ถ้าไม่ซีเรียสก็ไม่มีไรมากหรอกครับ แค่วิธีเล่นทั่วไป google ก็ช่วยได้

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เดะนะ ได้ข่าวว่าอันนี้เค้าแจกฟรี???

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    วิธีโหลดแบบฟรีๆ ง่ายๆ อยู่ที่ลิ้งค์ข้างล่างนี้เลยครับ ไม่ต้องไปเสียตังเติม VIP ไปโหลดไฟล์ของ จขกท. ครับ หากินง่ายเกิน.. (ของ True เขาแจกฟรีอยู่แล้ว)

วิธีดาวน์โหลด Pokedex คู่มือเล่น Pokemon GO ฉบับภาษาไทย ฟรี !! มีโปเกมอนครบทุกตัว
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..