ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

แจกโปร Necrobot Hack Pokemon Go เวอร์ชั่นใหม่

สวัสดีครับผม วันนี้แอดมินมีโปรตัวใหม่มาแจกอีกเเล้ว หลังจากเกม Pokemon Go ในเมืองไทยมีกระแสการตอบรับที่ดีมากๆ แอดมินจึง ไปหาโปรตัวใหม่ที่ใช้งานมาได้ให้ลองใช้กันนะครับใช้ได้ทั้ง Google และ PTC เลยนะครับ โปรตัวนี้สะดวกสบายมากๆ แค่เปิดทิ้งไว้เฉยๆ มันก็จะเดินไปที่ Pokestop เก็บของเอง เก็บ Pokemon เองและขาย Pokemon ที่ CP น้อยๆ เพื่อไม่ให้ ช่องเก็บPokemon ของเราเต็มนั่นเองครับ ทำให้สามารถเปิดทิ้งไว้ทั้งวันก็ยังได้เลยครับผม

Download

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    คนที่พึ่งเข้ามา อย่าโหลดนะครับ ไวรัส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย StreetWalkerZ : 10th August 2016 เมื่อ 23:18
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมลองแล้วคับ..สองไอดี..ใช้ได้คับ.
    แต่มีคำแนะนำคับ
    ใช้แค่ครั้งเดียวต่อหนึ่งไอดี..อย่าให้เวลเยอะเกินไป..เหตุผมที่ไม่ให้ใช้รอบสองคือ..มันแรนด้อม จุดละติจูต กะ ลองติจูต เพราะถ้าใช้รอบที่สอง.มันจะไม่ใกล้ที่ล่าสุด ..และแน่นอนโดนแบนไอดีคับ..เล่นได้แต่จับมอน กับหมุนเอาของไม่ได้ แต่มีให้กำหนดคับว่าจะใช้ละติจูตไหนกับลองตอจูตไหน.แค่คุณต้องแน่ใจว่าตรงนั้นมันมีให้เก็บโปเกม่อน....ผมเสียไปไอดีนึงละคับเพราะทำสองรอบ555อีกไอดียังเล่นได้เพราะทำครั้งเดียว....แต่ผมว่าเล่นเองดีกว่าคับได้ อรรถรถกว่าคับ
    / amd fx6300 six core 3.30Ghz / RX 560 / Ram 8Gb

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    Blog Entries
    2
    ถ้า ใช้ 2 ไอดี พร้อมกัน โดยที่ GPS หรือ ตำแหน่งมันม่ใกล้กัน มีโอกาศโดนแบนสูงครับ มันตรวจทั้งจาก IP และ อื่นๆ บ้านเรา มีคน แอนตี้ การเล่นเกมเยอะ เมื่อก่อนไม่มีนะที่ เพิ่มขึ้นมาเตือนว่า กำลังขับรถอยู่รึป่าว หรือเข้าเกมมาแล้วบอกว่าให้ ระวังตลอดเวลา ที่เล่นเกม เพราะคนที่เล่นส่วนนึงทำให้ คนอีกมากมาย โดนกฏข้อบังคับที่มันไม่ควรเกิดขึ้น เลย การฟักไข่เมื่อก่อน นั่งรถ ก็ ฟักได้เดี่ยวนี้ ได้แค่ เดิน หรือขับ ช้าๆ ไวเกินไป มอนก็ ไม่โผล่ pokestop กะเปิดไม่ได้ คิดไปเองรึป่าวไม่รู้แต่ มัน ไม่โผล่มาเลย พอ รถจอด ถึงจะโผล่มา
    แบ่งปันไฟล์ สำหรับ เพื่อนๆ ที่ไม่มี ช่องทางอื่นในการ ค้นหาไฟล์ที่อยากได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อันนี้เวอร์ชั่นอะไรหรอครับผมใช้0.9.3อยู่ ตอนนี้ปล่อยให้เดิน4กิโลเมตรต่อชั่วโมงกับเลือกให้เดินแบบมนุษย์ ใช้มา3วันยังไม่โดนแบนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RondoCb อ่านกระทู้
    อันนี้เวอร์ชั่นอะไรหรอครับผมใช้0.9.3อยู่ ตอนนี้ปล่อยให้เดิน4กิโลเมตรต่อชั่วโมงกับเลือกให้เดินแบบมนุษย์ ใช้มา3วันยังไม่โดนแบนนะครับ
    3 วันยังไม่โดนครับจับไม่ได้ อิอิ ควรปล่อยให้เล่นไม่เกิน 20 นะครับ ตอนแรกผมปล่อยให้มันเก็บเพลินไปหน่อย เวลจะ 30 ล่ะ โดนแบนเลย แบบเวลมันขึ้นไวเกินครับ พอ 20 ควรจะเก็บเองครับ ปลอยภัยที่สุด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่น่าใช้ไวรัสนะครับ เพราะใช้อยู่ เวล หลาย ID แล้วครับ (จะครบ 1 เดือนแล้ว) ยังไม่โดนแบนครับ เวล 20 ละ

Tags for this Thread