ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] BATMAN: ARKHAM KNIGHT - PREMIUM EDITION - FITGIRL - [UP.2016] - REPACK - 25GB - [SINGLE LINK|OPENLOAD|FILEFENIX|KUMPULBAGi|MULTI]

Title: Batman: Arkham Knight
    Genre: Action, Adventure
    Developer: Rocksteady Studios
    Publisher: Warner Bros. Interactive Entertainment
    Release Date: 23 Jun, 2015

Batman: Arkham Knight เกมส์แอคชั่นผจญภัยแบทแมน ภาคใหม่ล่าสุด ที่จะพาผู้เล่นไปยังเมืองก็อตแธม ซึ่งมีพื้นที่กว้างกว่าเมืองอาร์คแธมในภาคที่แล้วๆมา ตัวเกมส์จะเริ่มต้นบนศูนย์กลางเมืองใหญ่ แบ่งพื้นที่เกาะออกเป็น 3 แห่ง นำเสนอพื้นที่แต่ละเขตที่โดดเด่นทั้ง ย่านไชน่าทาวน์, ย่านอุตสาหกรรม หรือแม้กระทั้งย่านเคหะสถาน เป็นต้น ถึงแม้ว่าแบทแมนจะต้องรับมือกับภัยอันตรายมากมาย โชคดีที่มีเหล่าผู้กล้าทั้งเบื้องหน้าอย่าง ไนท์วิง , โรบินและแคทวูแมน และเบื้องหลังได้แก่ ผู้การฯกอร์ดอน, ออราเคิล(แบทเกิร์ล) และลูเซียส ฟ็อกซ์ ที่เป็นผู้ช่วยเหลือทางด้านเทคนิค อำนวยความสะดวกเชิงเทคนิคสอดคล้องกับอุปกรณ์อันล้ำสมัยยิ่งกว่าของแบทแมนเพื่อใช้ปราบเหล่าร้าย

RePack By FitGirl 25.3 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

KUMPULBAGi 1.LiNK

1GB/1-PART

Openload

https://binbox.io/1dFlk#fadEhHpz

Filefenix

https://binbox.io/hPOVx#lTFW6pUg

MultiUp

https://binbox.io/n4c6j#9LbCwCDs

Uptobox

https://binbox.io/2cW9m#nR7c9OeS

Kumpulbagi

https://binbox.io/APBw4#UnilsQdE

PASSWORD:
    PCGames-ABnormal.Club

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 12th August 2016 เมื่อ 23:41

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ตัวนี้แก้กระตุกยังคับ

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    อยากได้รวมทุกภาคตั้งแต่

Batman: Arkham Origins all dlc
    Batman: Arkham Origins Blackgate
    Batman: Arkham Asylum
    Batman: Arkham City
    Batman: Arkham Knight

ขอบคุณน้า

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    ตัวนี้แก้กระตุกยังคับ
    ตัวเกมส์นี้น่าจะแก้แล้วนะครับเพราะว่าตัวเกมส์ใหม่สุด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxllollxx อ่านกระทู้
    อยากได้รวมทุกภาคตั้งแต่

Batman: Arkham Origins all dlc
    Batman: Arkham Origins Blackgate
    Batman: Arkham Asylum
    Batman: Arkham City
    Batman: Arkham Knight

ขอบคุณน้า
    ได้ครับเดี๋ยวผมอัพให้

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    แก้เรทเฟรมร่วงยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    แก้เรทเฟรมร่วงยังครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ตัวนี้อัพเดทล่าสุดแล้วหรือครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ยังไม่แก้นะครับ เท่าที่ผมเล่น เพราะถ้าจะให้แก้จริงๆคงต้องซื้อแท้ เพราะแพทที่แก้กระตุกตอนนี้ของเถื่อนยังเหมือนเดิม เพราะยังต้องปลดเฟรมเรท ที่เขาบอกว่า Update ล่าสุดเนี่ยคงล่าสุดก่อนจะมีแพทมาแก้แลค แล้วพวก บัค texture ก็ยังมีให้เห็นอยู่เรื่อยๆ สเปคคอมผม i7 4770k GTX980 RAM 8 GB
    แต่ถ้าไม่คิดอะไรก็ เล่นได้ครับเพราะเกมส์มันสนุกมาก 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peterneung : 12th August 2016 เมื่อ 11:16

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peterneung อ่านกระทู้
    ยังไม่แก้นะครับ เท่าที่ผมเล่น เพราะถ้าจะให้แก้จริงๆคงต้องซื้อแท้ เพราะแพทที่แก้กระตุกตอนนี้ของเถื่อนยังเหมือนเดิม เพราะยังต้องปลดเฟรมเรท ที่เขาบอกว่า Update ล่าสุดเนี่ยคงล่าสุดก่อนจะมีแพทมาแก้แลค แล้วพวก บัค texture ก็ยังมีให้เห็นอยู่เรื่อยๆ สเปคคอมผม i7 4770k GTX980 RAM 8 GB
    แต่ถ้าไม่คิดอะไรก็ เล่นได้ครับเพราะเกมส์มันสนุกมาก 555
    980 เฟรมตกเยอะไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เล่นได้ครับผมปรับต่ำหมดแต่ก็เล่นสนุกมากครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    มี อัพแพท เรื่อง กระตุก ไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ถึงยังไม่แก้ก็เล่นได้นะครับ ของผม amd hd 7700 แต่ต้องโหลดตัว BMT_x64 ไรเนี่ยแหละจำไม่ได้ว่า อยู่กระทู้ ของท่านไหนที่อัพโหลดให้ --* และมีตัวปรับ texture ใให้ด้วย หาเอาดูนะครับ !!

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    ถึงยังไม่แก้ก็เล่นได้นะครับ ของผม amd hd 7700 แต่ต้องโหลดตัว BMT_x64 ไรเนี่ยแหละจำไม่ได้ว่า อยู่กระทู้ ของท่านไหนที่อัพโหลดให้ --* และมีตัวปรับ texture ใให้ด้วย หาเอาดูนะครับ !!
    พอมีลิ้ง ไหมครับผมหามานานมากยังไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hanumanba อ่านกระทู้
    พอมีลิ้ง ไหมครับผมหามานานมากยังไม่เจอ
    นี่ครับ
    https://github.com/Kaldaien/BMT/releases/tag/bmt_101

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saruti00 อ่านกระทู้
    ขอบคุณท่านมาก ซึ่งใจเลย

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    นี่ครับอยู่ใน กระทู้นี่ http://www.jokergameth.com/board/sho...+Arkham+Knight // ตัวแก้ texture อะไรต่างๆก็อยู่ในนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มายืนยันอีกเสียงครับว่าเล่นได้ 100000000 % ลงตัว BMT_x64 ด้วยช่วยได้เยอะมากขอบอก ขอบคุณครับ
    Life is a game

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    มีเสียงยืนยันเล่นได้แล้ว โหลดแปป ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ใครอยากเล่น batman เเบบ update ล่าสุด IB มาหาผมได้

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นได้ 100% ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    61
    ขอบคุณมากครับ